Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ TỦA CHÙA như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 111 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 110 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 116 gói thầu, trong đó có 107 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 38 gói (với 46 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 38 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 191 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 161 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 6,38 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 86,96%, Xây lắp 6,52%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 6,52%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 86.240.646.710 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 80.100.908.089 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,12%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ TỦA CHÙA như sau:
- Có quan hệ với 111 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 6,38 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 86,96%, Xây lắp 6,52%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 6,52%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 86.240.646.710 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 80.100.908.089 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,12%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ TỦA CHÙA đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp sản phẩm, hàng hóa của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ TỦA CHÙA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ Y TẾ THÀNH ĐÔ
28/08/2026 15:15
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ TỦA CHÙA đã đăng tải KHLCNT Cung cấp sản phẩm, hàng hóa của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ TỦA CHÙA với 1 gói thầu.
28/08/2026 09:19
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ TỦA CHÙA đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm sản phẩm, hàng hóa của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ TỦA CHÙA.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM THIẾT BỊ MÁY VĂN PHÒNG QUANG THĂNG
26/08/2026 08:38
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ TỦA CHÙA đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm sản phẩm, hàng hóa của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ TỦA CHÙA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ PHÚC TIẾN HD
24/08/2026 14:59
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ TỦA CHÙA đã đăng tải KHLCNT Mua sắm sản phẩm, hàng hóa của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ TỦA CHÙA với 1 gói thầu.
24/08/2026 13:48
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ TỦA CHÙA đã đăng tải KHLCNT Mua sắm sản phẩm, hàng hóa của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ TỦA CHÙA với 1 gói thầu.
22/08/2026 16:53
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ TỦA CHÙA đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp hàng hoá, dịch vụ cho TTYT Tủa Chùa của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ TỦA CHÙA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SX&TM LINH TUẤN
17/08/2026 08:53
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ TỦA CHÙA đã đăng tải KHLCNT Cung cấp hàng hoá, dịch vụ cho TTYT Tủa Chùa của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ TỦA CHÙA với 1 gói thầu.
13/08/2026 14:45
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ TỦA CHÙA đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm sản phẩm, hàng hóa của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ TỦA CHÙA.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM THIẾT BỊ MÁY VĂN PHÒNG QUANG THĂNG
27/07/2026 08:54
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ TỦA CHÙA đã đăng tải KHLCNT Mua sắm sản phẩm, hàng hóa của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ TỦA CHÙA với 1 gói thầu.
23/07/2026 15:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRUNG TÂM Y TẾ TỦA CHÙA công bố kết quả gói thầu Cung ứng thuốc generic bổ sung lần 2 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THƯƠNG MẠI DƯỢC LIỆU MƯỜNG THANH TỈNH ĐIỆN BIÊN
08/07/2026 10:18
TRUNG TÂM Y TẾ TỦA CHÙA công bố kết quả gói thầu Cung cấp sản phẩm, hàng hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM THIẾT BỊ MÁY VĂN PHÒNG QUANG THĂNG
16/06/2025 08:57
TRUNG TÂM Y TẾ TỦA CHÙA đăng tải KHLCNT Cung cấp sản phẩm, hàng hóa với 1 gói thầu.
16/06/2025 08:51
TRUNG TÂM Y TẾ TỦA CHÙA công bố kết quả gói thầu Cung cấp sản phẩm, hàng hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM THIẾT BỊ MÁY VĂN PHÒNG QUANG THĂNG
09/05/2025 09:05
TRUNG TÂM Y TẾ TỦA CHÙA công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng, lắp đặt nhà garaxe cho TTYT huyện Tủa Chùa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG VINH GIANG TỈNH ĐIỆN BIÊN
09/05/2025 08:59
TRUNG TÂM Y TẾ TỦA CHÙA đăng tải KHLCNT Thi công xây dựng, lắp đặt nhà garaxe cho TTYT huyện Tủa Chùa với 1 gói thầu.
08/05/2025 14:24
TRUNG TÂM Y TẾ TỦA CHÙA đăng tải KHLCNT Cung cấp sản phẩm, hàng hóa với 1 gói thầu.
08/05/2025 14:14
TRUNG TÂM Y TẾ TỦA CHÙA công bố kết quả gói thầu Cung cấp sản phẩm, hàng hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM THIẾT BỊ MÁY VĂN PHÒNG QUANG THĂNG
24/04/2025 10:26
TRUNG TÂM Y TẾ TỦA CHÙA đăng tải KHLCNT Cung cấp sản phẩm, hàng hóa với 1 gói thầu.
24/04/2025 10:14
TRUNG TÂM Y TẾ TỦA CHÙA công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng, lắp đặt téc INOX, hàng rào tường bao, cổng trạm cho TTYT huyện Tủa Chùa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG VINH GIANG TỈNH ĐIỆN BIÊN
10/04/2025 14:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ TỦA CHÙA đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp sản phẩm, hàng hóa của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ TỦA CHÙA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ Y TẾ THÀNH ĐÔ
28/08/2026 15:15
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ TỦA CHÙA đã đăng tải KHLCNT Cung cấp sản phẩm, hàng hóa của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ TỦA CHÙA với 1 gói thầu.
28/08/2026 09:19
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ TỦA CHÙA đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm sản phẩm, hàng hóa của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ TỦA CHÙA.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM THIẾT BỊ MÁY VĂN PHÒNG QUANG THĂNG
26/08/2026 08:38
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ TỦA CHÙA đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm sản phẩm, hàng hóa của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ TỦA CHÙA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ PHÚC TIẾN HD
24/08/2026 14:59
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ TỦA CHÙA đã đăng tải KHLCNT Mua sắm sản phẩm, hàng hóa của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ TỦA CHÙA với 1 gói thầu.
24/08/2026 13:48
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ TỦA CHÙA đã đăng tải KHLCNT Mua sắm sản phẩm, hàng hóa của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ TỦA CHÙA với 1 gói thầu.
22/08/2026 16:53
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ TỦA CHÙA đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp hàng hoá, dịch vụ cho TTYT Tủa Chùa của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ TỦA CHÙA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SX&TM LINH TUẤN
17/08/2026 08:53
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ TỦA CHÙA đã đăng tải KHLCNT Cung cấp hàng hoá, dịch vụ cho TTYT Tủa Chùa của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ TỦA CHÙA với 1 gói thầu.
13/08/2026 14:45
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ TỦA CHÙA đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm sản phẩm, hàng hóa của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ TỦA CHÙA.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM THIẾT BỊ MÁY VĂN PHÒNG QUANG THĂNG
27/07/2026 08:54
Bên mời thầu TRUNG TÂM Y TẾ TỦA CHÙA đã đăng tải KHLCNT Mua sắm sản phẩm, hàng hóa của chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ TỦA CHÙA với 1 gói thầu.
23/07/2026 15:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ TỦA CHÙA là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ TỦA CHÙA đã đăng tải 38 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ TỦA CHÙA là chủ đầu tư của 110 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 68 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 42 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ TỦA CHÙA là chủ đầu tư của 46 TBMT, trong đó tự mời thầu 36 TBMT, đơn vị khác mời thầu 10 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ TỦA CHÙA là chủ đầu tư của 191 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ TỦA CHÙA có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRUNG TÂM Y TẾ TỦA CHÙA là chủ đầu tư có quan hệ với 111 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Giống như trong giải tích nhiều biến, luôn thường có một số giải pháp cho bất cứ vấn đề nào. "
John Forbes Nash
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026