Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Cao đẳng Bến Tre như sau:
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 66 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 44 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 121 gói thầu, trong đó có 43 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 33 gói (với 34 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 57 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 36 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 69 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 64 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,91 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 58,82%, Xây lắp 20,59%, Tư vấn 17,65%, Phi tư vấn 2,94%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 29.784.585.245 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 26.006.378.760 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,69%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Cao đẳng Bến Tre như sau:
- Có quan hệ với 66 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,91 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 58,82%, Xây lắp 20,59%, Tư vấn 17,65%, Phi tư vấn 2,94%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 29.784.585.245 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 26.006.378.760 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,69%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 1 gói thầu, trong đó trúng 1 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 99.73% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 99.73% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Vĩnh Long (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Bến Tre (1)
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 2 gói thầu với 3 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị phục vụ hoạt động đào tạo ngành Dược năm 2026 của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ BEVITRA
25/08/2026 16:32
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Bến Tre đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị phục vụ hoạt động đào tạo ngành Dược năm 2026 của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Bến Tre với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/08/2026 16:16
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt phòng họp trực tuyến và giá treo máy chiếu Hội trường 400 chỗ của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THÔNG TIN ĐIỆN TỬ BẾN TRE
14/07/2026 17:11
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN PHÚC THỊNH
14/07/2026 16:03
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phục vụ hoạt động đào tạo ngành Dược năm 2026 của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Bến Tre với 3 gói thầu.
03/07/2026 08:16
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhỏ cơ sở vật chất năm 2026 của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Bến Tre với 1 gói thầu.
02/07/2026 08:11
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt phòng họp trực tuyến và giá treo máy chiếu Hội trường 400 chỗ của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Bến Tre với 1 gói thầu.
17/06/2026 14:40
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bảo hộ lao động năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Bến Tre với 1 gói thầu.
15/05/2026 09:42
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Thuê xe đưa rước sinh viên học tập môn Giáo dục quốc phòng và an ninh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Bến Tre với 1 gói thầu.
06/05/2026 17:06
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua sắm hệ thống âm thanh phòng họp số 3 của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Bến Tre với 1 gói thầu.
06/03/2026 14:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Cao đẳng Bến Tre công bố kết quả gói thầu Mua sắm bảo hộ lao động năm học 2024 - 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HUỲNH THỊ PHƯƠNG MAI
08/07/2025 11:04
Trường Cao đẳng Bến Tre công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị phòng máy vi tính phục vụ hoạt động đào tạo của Trường Cao đẳng Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TIẾN THỊNH
30/06/2025 14:07
Trường Cao đẳng Bến Tre công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị phòng máy vi tính phục vụ hoạt động đào tạo của Trường Cao đẳng Bến Tre với 14 nhà thầu tham gia.
11/06/2025 15:22
Trường Cao đẳng Bến Tre đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Mua sắm bảo hộ lao động năm học 2024 - 2025. với 1 gói thầu.
04/06/2025 15:38
Trường Cao đẳng Bến Tre đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị phòng máy vi tính phục vụ hoạt động đào tạo của Trường Cao đẳng Bến Tre theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/06/2025 14:55
Trường Cao đẳng Bến Tre công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu mua sắm thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng các công trình dân dụng và công nghiệp tỉnh Bến Tre
26/05/2025 09:29
Trường Cao đẳng Bến Tre công bố kết quả gói thầu Lắp đặt camera an ninh trong khuôn viên Trường Cao đẳng Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ TIN HỌC VĨNH PHÁT
12/05/2025 10:12
Trường Cao đẳng Bến Tre công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị, dụng cụ, vật tư năm học 2024-2025 khoa Kỹ thuật công nghiệp - đợt 3 và thiết bị, vật tư điện..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ KỸ THUẬT ĐIỆN KIM NGỌC
29/04/2025 16:20
Trường Cao đẳng Bến Tre công bố kết quả gói thầu Thuê xe đưa rước học sinh sinh viên học tập môn Giáo dục quốc phòng và an ninh năm học 2024 - 2025..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ VẬN TẢI NGÂN PHÚC LỘC
29/04/2025 10:27
Trường Cao đẳng Bến Tre đăng tải KHLCNT Các gói thầu Mua sắm thiết bị phòng máy vi tính phục vụ hoạt động đào tạo của Trường Cao đẳng Bến Tre với 3 gói thầu.
29/04/2025 09:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị phục vụ hoạt động đào tạo ngành Dược năm 2026 của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ BEVITRA
25/08/2026 16:32
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Bến Tre đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị phục vụ hoạt động đào tạo ngành Dược năm 2026 của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Bến Tre với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/08/2026 16:16
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt phòng họp trực tuyến và giá treo máy chiếu Hội trường 400 chỗ của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ THÔNG TIN ĐIỆN TỬ BẾN TRE
14/07/2026 17:11
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN PHÚC THỊNH
14/07/2026 16:03
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phục vụ hoạt động đào tạo ngành Dược năm 2026 của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Bến Tre với 3 gói thầu.
03/07/2026 08:16
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhỏ cơ sở vật chất năm 2026 của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Bến Tre với 1 gói thầu.
02/07/2026 08:11
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt phòng họp trực tuyến và giá treo máy chiếu Hội trường 400 chỗ của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Bến Tre với 1 gói thầu.
17/06/2026 14:40
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bảo hộ lao động năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Bến Tre với 1 gói thầu.
15/05/2026 09:42
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Thuê xe đưa rước sinh viên học tập môn Giáo dục quốc phòng và an ninh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Bến Tre với 1 gói thầu.
06/05/2026 17:06
Bên mời thầu Trường Cao đẳng Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua sắm hệ thống âm thanh phòng họp số 3 của chủ đầu tư Trường Cao đẳng Bến Tre với 1 gói thầu.
06/03/2026 14:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Cao đẳng Bến Tre là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Cao đẳng Bến Tre là chủ đầu tư của 44 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 33 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 11 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Cao đẳng Bến Tre là chủ đầu tư của 34 TBMT, trong đó tự mời thầu 30 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Cao đẳng Bến Tre là chủ đầu tư của 57 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Cao đẳng Bến Tre có quan hệ với 4 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Cao đẳng Bến Tre là chủ đầu tư có quan hệ với 66 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đừng bao giờ từ bỏ thứ gì hoặc ai mà bạn không thể đi hết một ngày mà không nghĩ về họ. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh