Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ như sau:
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 23 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 73 gói thầu, trong đó có 18 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 20 gói (với 21 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 54 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 53 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,86%, Xây lắp 23,81%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 28,57%, Hỗn hợp 4,76%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 62.374.388.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 59.966.188.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,86%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,86%, Xây lắp 23,81%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 28,57%, Hỗn hợp 4,76%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 62.374.388.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 59.966.188.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,86%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT In poster tuyển sinh năm 2025 của Trường Cao đẳng Nghề Phú Thọ của chủ đầu tư Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ với 1 gói thầu.
23/07/2025 16:27
Bên mời thầu Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Dịch vụ vệ sinh - Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ của chủ đầu tư Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
25/04/2022 11:01
Bên mời thầu Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Dịch vụ bảo vệ đảm bảo an ninh trật tự -Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ của chủ đầu tư Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
26/03/2022 09:31
Bên mời thầu Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Dịch vụ vệ sinh - Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ của chủ đầu tư Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
26/03/2022 09:24
Bên mời thầu Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ vệ sinh-Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ của chủ đầu tư Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ với 3 gói thầu.
17/03/2022 16:56
Bên mời thầu Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ bảo vệ đảm bảo an ninh trật tự -Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ của chủ đầu tư Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ với 3 gói thầu.
17/03/2022 16:55
Bên mời thầu Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Xây dựng hệ thống phần mềm quản lý học sinh, sinh viên và gắn kết với doanh nghiệp trong quá trình đào tạo của chủ đầu tư Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
04/12/2021 07:28
Bên mời thầu Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT Xây dựng hệ thống phần mềm quản lý học sinh, sinh viên gắn kết với doanh nghiệp trong quá trình đào tạo của Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ của chủ đầu tư Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ với 4 gói thầu.
01/12/2021 15:17
Bên mời thầu Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm vật tư, thiết bị công nghệ thông tin của chủ đầu tư Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
22/07/2021 11:01
Bên mời thầu Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng và lắp đặt trạm biến áp của chủ đầu tư Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
20/07/2021 09:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Dịch vụ vệ sinh - Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TRƯỜNG HẢI
12/05/2022 09:15
Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Dịch vụ vệ sinh - Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ với 1 nhà thầu tham gia.
04/05/2022 19:10
Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Dịch vụ vệ sinh - Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
25/04/2022 11:01
Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Dịch vụ bảo vệ đảm bảo an ninh trật tự -Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ BẢO VỆ TIẾN MINH
25/04/2022 10:25
Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Dịch vụ vệ sinh - Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ với 1 nhà thầu tham gia.
22/04/2022 15:37
Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Dịch vụ bảo vệ đảm bảo an ninh trật tự -Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ với 2 nhà thầu tham gia.
04/04/2022 14:16
Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Dịch vụ bảo vệ đảm bảo an ninh trật tự -Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
26/03/2022 09:31
Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Dịch vụ vệ sinh - Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
26/03/2022 09:24
Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ đăng tải KHLCNT Dịch vụ vệ sinh-Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ với 3 gói thầu.
17/03/2022 16:56
Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ đăng tải KHLCNT Dịch vụ bảo vệ đảm bảo an ninh trật tự -Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ với 3 gói thầu.
17/03/2022 16:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT In poster tuyển sinh năm 2025 của Trường Cao đẳng Nghề Phú Thọ của chủ đầu tư Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ với 1 gói thầu.
23/07/2025 16:27
Bên mời thầu Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Dịch vụ vệ sinh - Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ của chủ đầu tư Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
25/04/2022 11:01
Bên mời thầu Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Dịch vụ bảo vệ đảm bảo an ninh trật tự -Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ của chủ đầu tư Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
26/03/2022 09:31
Bên mời thầu Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Dịch vụ vệ sinh - Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ của chủ đầu tư Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
26/03/2022 09:24
Bên mời thầu Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ vệ sinh-Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ của chủ đầu tư Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ với 3 gói thầu.
17/03/2022 16:56
Bên mời thầu Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ bảo vệ đảm bảo an ninh trật tự -Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ của chủ đầu tư Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ với 3 gói thầu.
17/03/2022 16:55
Bên mời thầu Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Xây dựng hệ thống phần mềm quản lý học sinh, sinh viên và gắn kết với doanh nghiệp trong quá trình đào tạo của chủ đầu tư Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
04/12/2021 07:28
Bên mời thầu Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT Xây dựng hệ thống phần mềm quản lý học sinh, sinh viên gắn kết với doanh nghiệp trong quá trình đào tạo của Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ của chủ đầu tư Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ với 4 gói thầu.
01/12/2021 15:17
Bên mời thầu Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm vật tư, thiết bị công nghệ thông tin của chủ đầu tư Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
22/07/2021 11:01
Bên mời thầu Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Thi công xây dựng và lắp đặt trạm biến áp của chủ đầu tư Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
20/07/2021 09:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ là chủ đầu tư của 23 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 20 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ là chủ đầu tư của 21 TBMT, trong đó tự mời thầu 17 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ là chủ đầu tư của 18 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ có quan hệ với 4 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Cao đẳng nghề Phú Thọ là chủ đầu tư có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cuộc sống tinh thần giống như cuộc sống thể xác có hít vào có thở ra, tâm hồn phải hấp thu tình cảm của tâm hồn khác mới thỏa mãn chính mình, sau đó mang tình cảm dồi dào hơn tặng lại cho mọi người. "
Balzac (Pháp)
Sự kiện trong nước: "Đây là Tiếng nói Việt Nam, phát thanh từ Hà Nội, thủ đô nước Việt Nam Dân chủ cộng hoà". Câu nói gần gũi thân thương ấy vang lên, đi vào lòng mọi người dân nước ta từ ngày 7-9-1945 - Đó là ngày ra đời của Đài Tiếng nói Việt Nam. Đêm 23-12-1972, máy bay B52 ném bom sập đài phát sóng Mễ Trì. Tiếng nói tạm ngừng, làm cả nước hồi hộp, lo âu. Nhưng chỉ 9 phút sau, tiếng nói Việt Nam lại phát ra từ các máy thu thanh. Hiện nay, hằng ngày tiếng nói Việt Nam phát trên nhiều hệ thống phục vụ người nghe đài ở trong nước, phục vụ người nước ngoài bằng tiếng ngoại ngữ và phục vụ Việt kiều ở xa Tổ quốc. Các chương trình ngày càng phong phú, sinh động, hấp dẫn người nghe. Đài Tiếng nói Việt Nam đã được Nhà nước tặng thưởng Huân chương Chiến công hạng nhất, Huân chương Lao động hạng Nhất, Huân chương Hồ Chí Minh và Huân chương Sao vàng.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026