Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG CAO ĐẲNG NGHỀ SỐ 7 như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 32 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 29 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.683.573.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.256.499.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,66%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG CAO ĐẲNG NGHỀ SỐ 7 như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.683.573.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.256.499.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,66%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG NGHỀ SỐ 7 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm ống cao su của 2 sân sát hạch hạng A1 và 1 sân sát hạch hạng A2 tại Trung tâm sát hạch lái xe mô tô năm 2022 của chủ đầu tư TRƯỜNG CAO ĐẲNG NGHỀ SỐ 7.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP THIÊN PHƯỚC
23/05/2022 15:45
Bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG NGHỀ SỐ 7 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm ống cao su của 2 sân sát hạch hạng A1 và 1 sân sát hạch hạng A2 tại Trung tâm sát hạch lái xe mô tô năm 2022 của chủ đầu tư TRƯỜNG CAO ĐẲNG NGHỀ SỐ 7 với 1 gói thầu.
18/05/2022 15:31
Bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG NGHỀ SỐ 7 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị nâng cao chất lượng đào tạo nghề Công nghệ ô tô năm 2019 của chủ đầu tư TRƯỜNG CAO ĐẲNG NGHỀ SỐ 7.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TƯ VẤN AN LẠC
13/09/2019 14:25
Bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG NGHỀ SỐ 7 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư TRƯỜNG CAO ĐẲNG NGHỀ SỐ 7.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THIÊN AN PHÁT
22/08/2019 16:04
Bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG NGHỀ SỐ 7 đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị nâng cao chất lượng đào tạo nghề Công nghệ ô tô năm 2019 của chủ đầu tư TRƯỜNG CAO ĐẲNG NGHỀ SỐ 7 với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
21/08/2019 15:40
Bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG NGHỀ SỐ 7 đã đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà thầu các gói thầu trong dự án: Nâng cao chất lượng đào tạo nghề cho Bộ đội xuất ngũ năm 2019 của chủ đầu tư TRƯỜNG CAO ĐẲNG NGHỀ SỐ 7 với 2 gói thầu.
21/08/2019 14:43
Bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG NGHỀ SỐ 7 đã đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm trang thiết bị chất lượng đào tạo nghề Công nghệ ô tô năm 2019 của chủ đầu tư TRƯỜNG CAO ĐẲNG NGHỀ SỐ 7 với 1 gói thầu.
16/08/2019 19:54
Bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG NGHỀ SỐ 7 đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa xe ô tô tập lái của chủ đầu tư TRƯỜNG CAO ĐẲNG NGHỀ SỐ 7.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Sản xuất Thương mại Dịch vụ Kiến Quang
25/12/2018 16:35
Bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG NGHỀ SỐ 7 đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa sân tập lái xe ô tô có gắn thiết bị điện tử của chủ đầu tư TRƯỜNG CAO ĐẲNG NGHỀ SỐ 7.
25/12/2018 16:33
Bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG NGHỀ SỐ 7 đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa xe ô tô tập lái của chủ đầu tư TRƯỜNG CAO ĐẲNG NGHỀ SỐ 7.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Sản xuất Thương mại Dịch vụ Kiến Quang
25/12/2018 16:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG CAO ĐẲNG NGHỀ SỐ 7 công bố kết quả gói thầu Mua sắm ống cao su của 2 sân sát hạch hạng A1 và 1 sân sát hạch hạng A2 tại Trung tâm sát hạch lái xe mô tô năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP THIÊN PHƯỚC
23/05/2022 15:45
TRƯỜNG CAO ĐẲNG NGHỀ SỐ 7 đăng tải KHLCNT Mua sắm ống cao su của 2 sân sát hạch hạng A1 và 1 sân sát hạch hạng A2 tại Trung tâm sát hạch lái xe mô tô năm 2022 với 1 gói thầu.
18/05/2022 15:31
TRƯỜNG CAO ĐẲNG NGHỀ SỐ 7 công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị nâng cao chất lượng đào tạo nghề Công nghệ ô tô năm 2019.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TƯ VẤN AN LẠC
13/09/2019 14:25
TRƯỜNG CAO ĐẲNG NGHỀ SỐ 7 công bố kết quả gói thầu Tư vấn lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THIÊN AN PHÁT
22/08/2019 16:04
TRƯỜNG CAO ĐẲNG NGHỀ SỐ 7 đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị nâng cao chất lượng đào tạo nghề Công nghệ ô tô năm 2019 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
21/08/2019 15:40
TRƯỜNG CAO ĐẲNG NGHỀ SỐ 7 đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà thầu các gói thầu trong dự án: Nâng cao chất lượng đào tạo nghề cho Bộ đội xuất ngũ năm 2019 với 2 gói thầu.
21/08/2019 14:43
TRƯỜNG CAO ĐẲNG NGHỀ SỐ 7 đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm trang thiết bị chất lượng đào tạo nghề Công nghệ ô tô năm 2019 với 1 gói thầu.
16/08/2019 19:54
TRƯỜNG CAO ĐẲNG NGHỀ SỐ 7 công bố kết quả gói thầu Sửa chữa xe ô tô tập lái.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Sản xuất Thương mại Dịch vụ Kiến Quang
25/12/2018 16:35
TRƯỜNG CAO ĐẲNG NGHỀ SỐ 7 công bố kết quả gói thầu Sửa chữa sân tập lái xe ô tô có gắn thiết bị điện tử.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ An Vũ Tín
25/12/2018 16:33
TRƯỜNG CAO ĐẲNG NGHỀ SỐ 7 công bố kết quả gói thầu Sửa chữa xe ô tô tập lái.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Sản xuất Thương mại Dịch vụ Kiến Quang
25/12/2018 16:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG NGHỀ SỐ 7 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm ống cao su của 2 sân sát hạch hạng A1 và 1 sân sát hạch hạng A2 tại Trung tâm sát hạch lái xe mô tô năm 2022 của chủ đầu tư TRƯỜNG CAO ĐẲNG NGHỀ SỐ 7.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP THIÊN PHƯỚC
23/05/2022 15:45
Bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG NGHỀ SỐ 7 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm ống cao su của 2 sân sát hạch hạng A1 và 1 sân sát hạch hạng A2 tại Trung tâm sát hạch lái xe mô tô năm 2022 của chủ đầu tư TRƯỜNG CAO ĐẲNG NGHỀ SỐ 7 với 1 gói thầu.
18/05/2022 15:31
Bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG NGHỀ SỐ 7 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị nâng cao chất lượng đào tạo nghề Công nghệ ô tô năm 2019 của chủ đầu tư TRƯỜNG CAO ĐẲNG NGHỀ SỐ 7.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TƯ VẤN AN LẠC
13/09/2019 14:25
Bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG NGHỀ SỐ 7 đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư TRƯỜNG CAO ĐẲNG NGHỀ SỐ 7.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THIÊN AN PHÁT
22/08/2019 16:04
Bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG NGHỀ SỐ 7 đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị nâng cao chất lượng đào tạo nghề Công nghệ ô tô năm 2019 của chủ đầu tư TRƯỜNG CAO ĐẲNG NGHỀ SỐ 7 với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
21/08/2019 15:40
Bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG NGHỀ SỐ 7 đã đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà thầu các gói thầu trong dự án: Nâng cao chất lượng đào tạo nghề cho Bộ đội xuất ngũ năm 2019 của chủ đầu tư TRƯỜNG CAO ĐẲNG NGHỀ SỐ 7 với 2 gói thầu.
21/08/2019 14:43
Bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG NGHỀ SỐ 7 đã đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm trang thiết bị chất lượng đào tạo nghề Công nghệ ô tô năm 2019 của chủ đầu tư TRƯỜNG CAO ĐẲNG NGHỀ SỐ 7 với 1 gói thầu.
16/08/2019 19:54
Bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG NGHỀ SỐ 7 đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa xe ô tô tập lái của chủ đầu tư TRƯỜNG CAO ĐẲNG NGHỀ SỐ 7.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Sản xuất Thương mại Dịch vụ Kiến Quang
25/12/2018 16:35
Bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG NGHỀ SỐ 7 đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa sân tập lái xe ô tô có gắn thiết bị điện tử của chủ đầu tư TRƯỜNG CAO ĐẲNG NGHỀ SỐ 7.
25/12/2018 16:33
Bên mời thầu TRƯỜNG CAO ĐẲNG NGHỀ SỐ 7 đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa xe ô tô tập lái của chủ đầu tư TRƯỜNG CAO ĐẲNG NGHỀ SỐ 7.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Sản xuất Thương mại Dịch vụ Kiến Quang
25/12/2018 16:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG CAO ĐẲNG NGHỀ SỐ 7 là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 8 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG CAO ĐẲNG NGHỀ SỐ 7 là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG CAO ĐẲNG NGHỀ SỐ 7 là chủ đầu tư của 32 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG CAO ĐẲNG NGHỀ SỐ 7 có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG CAO ĐẲNG NGHỀ SỐ 7 là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hôm nay là học trò của hôm qua. "
Thomas Fuller
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026