Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG CHÍNH TRỊ LÊ DUẨN như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.045.700.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 313.130.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 70,06%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG CHÍNH TRỊ LÊ DUẨN như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.045.700.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 313.130.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 70,06%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
TRƯỜNG CHÍNH TRỊ LÊ DUẨN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường Chính trị Lê Duẩn, hạng mục: Sửa chữa nhà giảng đường, nhà ăn học viên, phòng thư viện.
11/05/2022 07:00
Bên mời thầu TRƯỜNG CHÍNH TRỊ LÊ DUẨN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua xe ô tô Gaz, 17 chỗ ngồi của chủ đầu tư TRƯỜNG CHÍNH TRỊ LÊ DUẨN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Nam Hàn
11/03/2022 08:35
Bên mời thầu TRƯỜNG CHÍNH TRỊ LÊ DUẨN đã đăng tải TBMT Mua xe ô tô Gaz, 17 chỗ ngồi của chủ đầu tư TRƯỜNG CHÍNH TRỊ LÊ DUẨN với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
25/01/2022 16:40
Bên mời thầu TRƯỜNG CHÍNH TRỊ LÊ DUẨN đã đăng tải TBMT Mua xe ô tô Gaz, 17 chỗ ngồi của chủ đầu tư TRƯỜNG CHÍNH TRỊ LÊ DUẨN với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
25/01/2022 11:53
Bên mời thầu TRƯỜNG CHÍNH TRỊ LÊ DUẨN đã đăng tải KHLCNT Mua ô tô 17 chỗ ngồi Trường Chính trị Lê Duẩn của chủ đầu tư TRƯỜNG CHÍNH TRỊ LÊ DUẨN với 1 gói thầu.
21/01/2022 11:19
Bên mời thầu TRƯỜNG CHÍNH TRỊ LÊ DUẨN đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết bị phần cứng 01 điểm cầu HNTH của chủ đầu tư TRƯỜNG CHÍNH TRỊ LÊ DUẨN.
- Nhà thầu trúng thầu: Tập đoàn Công nghiệp Viễn thông Quân đội
19/04/2021 14:57
Bên mời thầu TRƯỜNG CHÍNH TRỊ LÊ DUẨN đã đăng tải TBMT Thiết bị phần cứng 01 điểm cầu HNTH của chủ đầu tư TRƯỜNG CHÍNH TRỊ LÊ DUẨN với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
05/04/2021 15:53
Bên mời thầu TRƯỜNG CHÍNH TRỊ LÊ DUẨN đã đăng tải KHLCNT Đầu tư hệ thống hội nghị truyền hình trực tuyến cho Trường chính trị Lê Duẩn của chủ đầu tư TRƯỜNG CHÍNH TRỊ LÊ DUẨN với 4 gói thầu.
01/04/2021 15:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG CHÍNH TRỊ LÊ DUẨN công bố kết quả gói thầu Mua xe ô tô Gaz, 17 chỗ ngồi.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Nam Hàn
11/03/2022 08:35
TRƯỜNG CHÍNH TRỊ LÊ DUẨN công bố KQMT gói thầu Mua xe ô tô Gaz, 17 chỗ ngồi với 1 nhà thầu tham gia.
11/02/2022 15:00
TRƯỜNG CHÍNH TRỊ LÊ DUẨN đăng tải TBMT Mua xe ô tô Gaz, 17 chỗ ngồi theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
25/01/2022 16:40
TRƯỜNG CHÍNH TRỊ LÊ DUẨN đăng tải TBMT Mua xe ô tô Gaz, 17 chỗ ngồi theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
25/01/2022 11:53
TRƯỜNG CHÍNH TRỊ LÊ DUẨN đăng tải KHLCNT Mua ô tô 17 chỗ ngồi Trường Chính trị Lê Duẩn với 1 gói thầu.
21/01/2022 11:19
TRƯỜNG CHÍNH TRỊ LÊ DUẨN công bố kết quả gói thầu Thiết bị phần cứng 01 điểm cầu HNTH.
- Nhà thầu trúng thầu: Tập đoàn Công nghiệp Viễn thông Quân đội
19/04/2021 14:57
TRƯỜNG CHÍNH TRỊ LÊ DUẨN công bố KQMT gói thầu Thiết bị phần cứng 01 điểm cầu HNTH với 1 nhà thầu tham gia.
13/04/2021 10:07
TRƯỜNG CHÍNH TRỊ LÊ DUẨN đăng tải TBMT Thiết bị phần cứng 01 điểm cầu HNTH theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
05/04/2021 15:53
TRƯỜNG CHÍNH TRỊ LÊ DUẨN đăng tải KHLCNT Đầu tư hệ thống hội nghị truyền hình trực tuyến cho Trường chính trị Lê Duẩn với 4 gói thầu.
01/04/2021 15:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG CHÍNH TRỊ LÊ DUẨN đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trường Chính trị Lê Duẩn, hạng mục: Sửa chữa nhà giảng đường, nhà ăn học viên, phòng thư viện.
11/05/2022 07:00
Bên mời thầu TRƯỜNG CHÍNH TRỊ LÊ DUẨN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua xe ô tô Gaz, 17 chỗ ngồi của chủ đầu tư TRƯỜNG CHÍNH TRỊ LÊ DUẨN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Nam Hàn
11/03/2022 08:35
Bên mời thầu TRƯỜNG CHÍNH TRỊ LÊ DUẨN đã đăng tải TBMT Mua xe ô tô Gaz, 17 chỗ ngồi của chủ đầu tư TRƯỜNG CHÍNH TRỊ LÊ DUẨN với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
25/01/2022 16:40
Bên mời thầu TRƯỜNG CHÍNH TRỊ LÊ DUẨN đã đăng tải TBMT Mua xe ô tô Gaz, 17 chỗ ngồi của chủ đầu tư TRƯỜNG CHÍNH TRỊ LÊ DUẨN với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
25/01/2022 11:53
Bên mời thầu TRƯỜNG CHÍNH TRỊ LÊ DUẨN đã đăng tải KHLCNT Mua ô tô 17 chỗ ngồi Trường Chính trị Lê Duẩn của chủ đầu tư TRƯỜNG CHÍNH TRỊ LÊ DUẨN với 1 gói thầu.
21/01/2022 11:19
Bên mời thầu TRƯỜNG CHÍNH TRỊ LÊ DUẨN đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết bị phần cứng 01 điểm cầu HNTH của chủ đầu tư TRƯỜNG CHÍNH TRỊ LÊ DUẨN.
- Nhà thầu trúng thầu: Tập đoàn Công nghiệp Viễn thông Quân đội
19/04/2021 14:57
Bên mời thầu TRƯỜNG CHÍNH TRỊ LÊ DUẨN đã đăng tải TBMT Thiết bị phần cứng 01 điểm cầu HNTH của chủ đầu tư TRƯỜNG CHÍNH TRỊ LÊ DUẨN với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
05/04/2021 15:53
Bên mời thầu TRƯỜNG CHÍNH TRỊ LÊ DUẨN đã đăng tải KHLCNT Đầu tư hệ thống hội nghị truyền hình trực tuyến cho Trường chính trị Lê Duẩn của chủ đầu tư TRƯỜNG CHÍNH TRỊ LÊ DUẨN với 4 gói thầu.
01/04/2021 15:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG CHÍNH TRỊ LÊ DUẨN là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG CHÍNH TRỊ LÊ DUẨN là chủ đầu tư của 2 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG CHÍNH TRỊ LÊ DUẨN là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG CHÍNH TRỊ LÊ DUẨN là chủ đầu tư của 2 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG CHÍNH TRỊ LÊ DUẨN có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG CHÍNH TRỊ LÊ DUẨN là chủ đầu tư có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đừng lo lắng. Đừng hối thúc. Hãy làm việc của mình và bạn sẽ sống sót. Điều quan trọng nhất là có lòng can đảm, sống vui vẻ, biết yêu thương và có những lúc bùng nổ. Mọi thứ đều đến từ đó, và bạn sẽ tiến bộ. "
Ray Bradbury
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026