Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Đại học Đồng Tháp như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 249 nhà thầu.
- Đã công bố 16 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 307 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 725 gói thầu, trong đó có 295 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 116 gói (với 127 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 316 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 211 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 358 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 352 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,63 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 57,48%, Xây lắp 27,56%, Tư vấn 10,24%, Phi tư vấn 3,15%, Hỗn hợp 1,57%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 295.232.295.238 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 286.152.861.150 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,08%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Đại học Đồng Tháp như sau:
- Có quan hệ với 249 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,63 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 57,48%, Xây lắp 27,56%, Tư vấn 10,24%, Phi tư vấn 3,15%, Hỗn hợp 1,57%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 295.232.295.238 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 286.152.861.150 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,08%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 108 gói thầu, trong đó trúng 54 gói, trượt 47 gói, 5 chưa có kết quả, 2 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 46.84% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 78.56% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (25), Cà Mau (19), Cần Thơ (9), Vĩnh Long (7), Tây Ninh (7), Hưng Yên (6), Lào Cai (4), Thái Nguyên (4), Hà Nội (4), Gia Lai (3), An Giang (3), Quảng Ngãi (3), Tuyên Quang (2), Khánh Hòa (2), Nghệ An (1), Đồng Nai (1), Hà Tĩnh (1), Không xác định (7)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Bà Rịa - Vũng Tàu (23), Cà Mau (13), Hậu Giang (7), Trà Vinh (5), Hưng Yên (5), Long An (4), Yên Bái (4), Bắc Kạn (4), Hà Nội (4), An Giang (3), Quảng Ngãi (3), Tây Ninh (3), Tuyên Quang (2), Bình Định (2), Ninh Thuận (2), Bến Tre (1), Nghệ An (1), Bình Dương (1), Gia Lai (1), Cần Thơ (1), Sóc Trăng (1), Bình Phước (1), TP.Hồ Chí Minh (1), Hà Tĩnh (1), Vĩnh Long (1), Không xác định (14)
- Có quan hệ với 36 bên mời thầu
- Có quan hệ với 25 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 37 nhà thầu trong 78 gói thầu, thắng 28 gói, thua 44 gói, 5 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 2 nhà thầu trong 1 gói thầu, thắng thầu 1 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 2 gói thầu với 2 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Đại học Đồng Tháp đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán công trình Mái che phía sau các Nhà xưởng và phòng học lắp ghép của chủ đầu tư Trường Đại học Đồng Tháp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ CHÂU GIANG
28/08/2026 16:25
Bên mời thầu Trường Đại học Đồng Tháp đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Khảo sát, lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật (Bao gồm Thiết kế Bản vẽ thi công và dự toán) công trình Mái che phía sau các Nhà xưởng và phòng học lắp ghép của chủ đầu tư Trường Đại học Đồng Tháp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ KIỂM ĐỊNH CÔNG TRÌNH XÂY DỰNG TRUNG TÍN
28/08/2026 16:22
Bên mời thầu Trường Đại học Đồng Tháp đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bánh Trung thu năm 2026 của chủ đầu tư Trường Đại học Đồng Tháp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÂN PHỐI HÀNG TIÊU DÙNG BIBICA
28/08/2026 15:28
Bên mời thầu Trường Đại học Đồng Tháp đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bánh Trung thu năm 2026 của chủ đầu tư Trường Đại học Đồng Tháp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÂN PHỐI HÀNG TIÊU DÙNG BIBICA
28/08/2026 15:22
Bên mời thầu Trường Đại học Đồng Tháp đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và thẩm định KQLCNT gói thầu Mua sắm thiết bị, dụng cụ phòng thí nghiệm Thủy sản của chủ đầu tư Trường Đại học Đồng Tháp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÒA AN PHÁT ĐỒNG THÁP
28/08/2026 11:49
Bên mời thầu Trường Đại học Đồng Tháp đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu Mua sắm thiết bị, dụng cụ phòng thí nghiệm Thủy sản của chủ đầu tư Trường Đại học Đồng Tháp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG XD15
28/08/2026 11:46
Bên mời thầu Trường Đại học Đồng Tháp đã đăng tải KHLCNT Các gói thầu tư vấn và mua sắm cho gói thầu Mua sắm thiết bị, dụng cụ phòng thí nghiệm Thủy sản của chủ đầu tư Trường Đại học Đồng Tháp với 6 gói thầu.
28/08/2026 11:37
Bên mời thầu Trường Đại học Đồng Tháp đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm dụng cụ giảng dạy thể dục thể thao cho Khoa Giáo dục thể chất - Sư phạm Nghệ thuật của chủ đầu tư Trường Đại học Đồng Tháp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KINH DOANH - MUA BÁN - DỊCH VỤ TỔNG HỢP THANH TÂM
26/08/2026 17:05
Bên mời thầu Trường Đại học Đồng Tháp đã đăng tải KHLCNT Gói thầu “Mua sắm dụng cụ giảng dạy thể dục thể thao cho Khoa Giáo dục thể chất - Sư phạm Nghệ thuật” của chủ đầu tư Trường Đại học Đồng Tháp với 1 gói thầu.
26/08/2026 16:52
Bên mời thầu Trường Đại học Đồng Tháp đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy điều hòa không khí và thiết bị dạy học cho các giảng đường phòng học của chủ đầu tư Trường Đại học Đồng Tháp với 6 gói thầu.
26/08/2026 10:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Đại học Đồng Tháp công bố kết quả gói thầu Tư vấn Lập đánh giá tác động môi trường DTM.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung Tâm Quan trắc Môi Trường và Tài Nguyên
30/10/2025 16:10
Trường Đại học Đồng Tháp công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng công trình và cung cấp lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THÍ NGHIỆM ĐIỆN SELTEC
10/10/2025 16:32
Trường Đại học Đồng Tháp đăng tải KHLCNT Trang bị điện mặt trời cho nhánh 1- 400 KVA - Đại học Đồng Tháp với 5 gói thầu.
15/07/2025 09:56
Trường Đại học Đồng Tháp công bố kết quả gói thầu Mua Hệ thống màn hình LED P5 ngoài trời.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ DIỆP THẢO
03/07/2025 11:18
Trường Đại học Đồng Tháp đăng tải KHLCNT Gói thầu “Mua Hệ thống màn hình LED P5 ngoài trời” với 1 gói thầu.
02/07/2025 17:15
Trường Đại học Đồng Tháp công bố kết quả gói thầu Thuê đơn vị kiểm định chất lượng 03 CTĐT trình độ Thạc sỹ và 03 CTĐT trình độ Đại học của Trường ĐHĐT theo bộ tiêu chuẩn đánh giá chất lượng CTĐT của Bộ GD&ĐT năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM KIỂM ĐỊNH CHẤT LƯỢNG GIÁO DỤC- ĐẠI HỌC QUỐC GIA HÀ NỘI
30/06/2025 16:52
Trường Đại học Đồng Tháp công bố kết quả gói thầu Chi phí thuê chiết xuất cao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM NUTIFINE
28/06/2025 09:22
Trường Đại học Đồng Tháp đăng tải KHLCNT Gói thầu "Chi phí thuê chiết xuất cao phục vụ cho hoạt động nghiên cứu của đề tài Khoa học & Công nghệ cấp tỉnh: Nghiên cứu hoàn thiện quy trình trồng và phát triển sản phẩm bảo vệ sức khỏe theo hướng tác dụng tăng cường miễn dịch, bảo vệ gan từ nấm Vân Chi đỏ (Pycnoporus sanguineus) năm 2025" với 1 gói thầu.
28/06/2025 09:15
Trường Đại học Đồng Tháp đăng tải KHLCNT Gói thầu "Chi phí thuê chiết xuất cao phục vụ cho hoạt động nghiên cứu của đề tài Khoa học & Công nghệ cấp tỉnh: Nghiên cứu hoàn thiện quy trình trồng và phát triển sản phẩm bảo vệ sức khỏe theo hướng tác dụng tăng cường miễn dịch, bảo vệ gan từ nấm Vân Chi đỏ (Pycnoporus sanguineus) năm 2025" với 1 gói thầu.
24/06/2025 17:50
Trường Đại học Đồng Tháp công bố KQMT gói thầu Thuê đơn vị kiểm định chất lượng 03 CTĐT trình độ Thạc sỹ và 03 CTĐT trình độ Đại học của Trường ĐHĐT theo bộ tiêu chuẩn đánh giá chất lượng CTĐT của Bộ GD&ĐT năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
16/06/2025 14:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Đại học Đồng Tháp đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán công trình Mái che phía sau các Nhà xưởng và phòng học lắp ghép của chủ đầu tư Trường Đại học Đồng Tháp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ CHÂU GIANG
28/08/2026 16:25
Bên mời thầu Trường Đại học Đồng Tháp đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Khảo sát, lập Báo cáo Kinh tế kỹ thuật (Bao gồm Thiết kế Bản vẽ thi công và dự toán) công trình Mái che phía sau các Nhà xưởng và phòng học lắp ghép của chủ đầu tư Trường Đại học Đồng Tháp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ KIỂM ĐỊNH CÔNG TRÌNH XÂY DỰNG TRUNG TÍN
28/08/2026 16:22
Bên mời thầu Trường Đại học Đồng Tháp đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bánh Trung thu năm 2026 của chủ đầu tư Trường Đại học Đồng Tháp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÂN PHỐI HÀNG TIÊU DÙNG BIBICA
28/08/2026 15:28
Bên mời thầu Trường Đại học Đồng Tháp đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bánh Trung thu năm 2026 của chủ đầu tư Trường Đại học Đồng Tháp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÂN PHỐI HÀNG TIÊU DÙNG BIBICA
28/08/2026 15:22
Bên mời thầu Trường Đại học Đồng Tháp đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và thẩm định KQLCNT gói thầu Mua sắm thiết bị, dụng cụ phòng thí nghiệm Thủy sản của chủ đầu tư Trường Đại học Đồng Tháp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÒA AN PHÁT ĐỒNG THÁP
28/08/2026 11:49
Bên mời thầu Trường Đại học Đồng Tháp đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT gói thầu Mua sắm thiết bị, dụng cụ phòng thí nghiệm Thủy sản của chủ đầu tư Trường Đại học Đồng Tháp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TƯ VẤN XÂY DỰNG XD15
28/08/2026 11:46
Bên mời thầu Trường Đại học Đồng Tháp đã đăng tải KHLCNT Các gói thầu tư vấn và mua sắm cho gói thầu Mua sắm thiết bị, dụng cụ phòng thí nghiệm Thủy sản của chủ đầu tư Trường Đại học Đồng Tháp với 6 gói thầu.
28/08/2026 11:37
Bên mời thầu Trường Đại học Đồng Tháp đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm dụng cụ giảng dạy thể dục thể thao cho Khoa Giáo dục thể chất - Sư phạm Nghệ thuật của chủ đầu tư Trường Đại học Đồng Tháp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KINH DOANH - MUA BÁN - DỊCH VỤ TỔNG HỢP THANH TÂM
26/08/2026 17:05
Bên mời thầu Trường Đại học Đồng Tháp đã đăng tải KHLCNT Gói thầu “Mua sắm dụng cụ giảng dạy thể dục thể thao cho Khoa Giáo dục thể chất - Sư phạm Nghệ thuật” của chủ đầu tư Trường Đại học Đồng Tháp với 1 gói thầu.
26/08/2026 16:52
Bên mời thầu Trường Đại học Đồng Tháp đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy điều hòa không khí và thiết bị dạy học cho các giảng đường phòng học của chủ đầu tư Trường Đại học Đồng Tháp với 6 gói thầu.
26/08/2026 10:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Đại học Đồng Tháp là chủ đầu tư của 16 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Đại học Đồng Tháp là chủ đầu tư của 307 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 157 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 150 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Đại học Đồng Tháp là chủ đầu tư của 127 TBMT, trong đó tự mời thầu 93 TBMT, đơn vị khác mời thầu 34 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Đại học Đồng Tháp là chủ đầu tư của 316 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Đại học Đồng Tháp có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Đại học Đồng Tháp là chủ đầu tư có quan hệ với 250 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nhìn chung, tình yêu đến với tốc độ của ánh sáng; sự chia tay đến với tốc độ của âm thanh. "
Joseph Brodsky
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh