Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường đại học Hoa Lư như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 41 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 44 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 64 gói thầu, trong đó có 44 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 14 gói (với 14 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 62 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 49 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,38 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 28,57%, Tư vấn 14,29%, Phi tư vấn 7,14%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.455.319.853 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.196.590.563 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,67%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường đại học Hoa Lư như sau:
- Có quan hệ với 41 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,38 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 28,57%, Tư vấn 14,29%, Phi tư vấn 7,14%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.455.319.853 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.196.590.563 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,67%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường đại học Hoa Lư đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ trợ lý ảo thông minh phục vụ tư vấn và giải đáp cho sinh viên năm 2026 của chủ đầu tư Trường đại học Hoa Lư.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
17/06/2026 10:12
Bên mời thầu Trường đại học Hoa Lư đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Thuê dịch vụ trợ lý ảo thông minh phục vụ tư vấn và giải đáp cho sinh viên năm 2026 của chủ đầu tư Trường đại học Hoa Lư với 1 gói thầu.
17/06/2026 09:57
Bên mời thầu Trường đại học Hoa Lư đã đăng tải kết quả gói thầu Phát sóng quảng cáo phóng sự tự giới thiệu tuyên truyền về thông tin tuyển sinh năm 2026 Trường Đại học Hoa Lư Ninh Bình của chủ đầu tư Trường đại học Hoa Lư.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo và phát thanh, truyền hình Ninh Bình
26/05/2026 10:52
Bên mời thầu Trường đại học Hoa Lư đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Phát sóng quảng cáo phóng sự tự giới thiệu tuyên truyền về thông tin tuyển sinh năm 2026 Trường Đại học Hoa Lư Ninh Bình của chủ đầu tư Trường đại học Hoa Lư với 1 gói thầu.
25/05/2026 14:33
Bên mời thầu Trường đại học Hoa Lư đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa phục vụ Tết nguyên đán năm 2026 của chủ đầu tư Trường đại học Hoa Lư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHƯƠNG NAM 86
06/02/2026 08:30
Bên mời thầu Trường đại học Hoa Lư đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Mua sắm hàng hóa phục vụ Tết nguyên đán năm 2026 của chủ đầu tư Trường đại học Hoa Lư với 1 gói thầu.
05/02/2026 07:29
Bên mời thầu Trường đại học Hoa Lư đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ thuê máy chủ ảo duy trì phần mềm quản lý đào tạo của chủ đầu tư Trường đại học Hoa Lư.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
27/01/2026 11:51
Bên mời thầu Trường đại học Hoa Lư đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Dịch vụ thuê máy chủ ảo duy trì phần mềm quản lý đào tạo của chủ đầu tư Trường đại học Hoa Lư với 1 gói thầu.
21/01/2026 09:40
Bên mời thầu Trường đại học Hoa Lư đã đăng tải kết quả gói thầu Mua đàn Organ của chủ đầu tư Trường đại học Hoa Lư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI PHÁT TRIỂN PHÚC LÂM
13/12/2025 14:11
Bên mời thầu Trường đại học Hoa Lư đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy chiếu đa năng của chủ đầu tư Trường đại học Hoa Lư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI PHÁT TRIỂN PHÚC LÂM
13/12/2025 14:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường đại học Hoa Lư công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU QUA MẠNG QUỐC GIA
04/06/2025 11:57
Trường đại học Hoa Lư đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Mua sắm Máy vi tính với 2 gói thầu.
29/05/2025 15:02
Trường đại học Hoa Lư công bố kết quả gói thầu Tổ chức lớp tập huấn “Nâng cao năng lực sử dụng trí tuệ nhân tạo (AI) cho viên chức Trường Đại học Hoa Lư”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÀO TẠO VÀ CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ CAO BÁCH KHOA
16/05/2025 14:31
Trường đại học Hoa Lư đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Tổ chức lớp tập huấn “Nâng cao năng lực sử dụng trí tuệ nhân tạo (AI) cho viên chức Trường Đại học Hoa Lư” với 1 gói thầu.
16/05/2025 14:26
Trường đại học Hoa Lư đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Tổ chức lớp tập huấn “Nâng cao năng lực sử dụng trí tuệ nhân tạo (AI) cho viên chức Trường Đại học Hoa Lư” với 1 gói thầu.
15/05/2025 16:02
Trường đại học Hoa Lư công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thẩm định báo cáo tự đánh giá; Đánh giá ngoài; Thẩm định, công nhận và cấp giấy chứng nhận.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm định chất lượng giáo dục Trường Đại học Vinh
29/04/2025 16:00
Trường đại học Hoa Lư công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Thẩm định báo cáo tự đánh giá; Đánh giá ngoài; Thẩm định, công nhận và cấp giấy chứng nhận với 1 nhà thầu tham gia.
22/04/2025 10:03
Trường đại học Hoa Lư công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phòng thực hành Lab.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI PHÁT TRIỂN PHÚC LÂM, CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ ĐIỆN TỬ VIỄN THÔNG LONG VIỆT
16/04/2025 15:23
Trường đại học Hoa Lư công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THÀNH PHÚC
15/04/2025 10:54
Trường đại học Hoa Lư công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và thương mại Khôi Nguyên
15/04/2025 09:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường đại học Hoa Lư đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ trợ lý ảo thông minh phục vụ tư vấn và giải đáp cho sinh viên năm 2026 của chủ đầu tư Trường đại học Hoa Lư.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
17/06/2026 10:12
Bên mời thầu Trường đại học Hoa Lư đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Thuê dịch vụ trợ lý ảo thông minh phục vụ tư vấn và giải đáp cho sinh viên năm 2026 của chủ đầu tư Trường đại học Hoa Lư với 1 gói thầu.
17/06/2026 09:57
Bên mời thầu Trường đại học Hoa Lư đã đăng tải kết quả gói thầu Phát sóng quảng cáo phóng sự tự giới thiệu tuyên truyền về thông tin tuyển sinh năm 2026 Trường Đại học Hoa Lư Ninh Bình của chủ đầu tư Trường đại học Hoa Lư.
- Nhà thầu trúng thầu: Báo và phát thanh, truyền hình Ninh Bình
26/05/2026 10:52
Bên mời thầu Trường đại học Hoa Lư đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Phát sóng quảng cáo phóng sự tự giới thiệu tuyên truyền về thông tin tuyển sinh năm 2026 Trường Đại học Hoa Lư Ninh Bình của chủ đầu tư Trường đại học Hoa Lư với 1 gói thầu.
25/05/2026 14:33
Bên mời thầu Trường đại học Hoa Lư đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa phục vụ Tết nguyên đán năm 2026 của chủ đầu tư Trường đại học Hoa Lư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHƯƠNG NAM 86
06/02/2026 08:30
Bên mời thầu Trường đại học Hoa Lư đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: Mua sắm hàng hóa phục vụ Tết nguyên đán năm 2026 của chủ đầu tư Trường đại học Hoa Lư với 1 gói thầu.
05/02/2026 07:29
Bên mời thầu Trường đại học Hoa Lư đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ thuê máy chủ ảo duy trì phần mềm quản lý đào tạo của chủ đầu tư Trường đại học Hoa Lư.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
27/01/2026 11:51
Bên mời thầu Trường đại học Hoa Lư đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Dịch vụ thuê máy chủ ảo duy trì phần mềm quản lý đào tạo của chủ đầu tư Trường đại học Hoa Lư với 1 gói thầu.
21/01/2026 09:40
Bên mời thầu Trường đại học Hoa Lư đã đăng tải kết quả gói thầu Mua đàn Organ của chủ đầu tư Trường đại học Hoa Lư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI PHÁT TRIỂN PHÚC LÂM
13/12/2025 14:11
Bên mời thầu Trường đại học Hoa Lư đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy chiếu đa năng của chủ đầu tư Trường đại học Hoa Lư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI PHÁT TRIỂN PHÚC LÂM
13/12/2025 14:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường đại học Hoa Lư là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường đại học Hoa Lư là chủ đầu tư của 44 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 36 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 8 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường đại học Hoa Lư là chủ đầu tư của 14 TBMT, trong đó tự mời thầu 13 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường đại học Hoa Lư là chủ đầu tư của 62 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường đại học Hoa Lư có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường đại học Hoa Lư là chủ đầu tư có quan hệ với 41 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nếu nói tôi hoài niệm anh ấy, chi bằng nói tôi hoài niệm khoảng thời gian ngày đó của chính mình, hoài niệm những chuyện tôi vì anh ấy mà làm, những chuyện tôi vì anh ấy mà có được, vì anh ấy mà mất đi. Có lẽ không phải tôi không quên được anh ấy, chỉ là tôi không có cách nào quên được hình ảnh một tôi đầy nhiệt huyết, đầy bất chấp khi yêu anh ấy của những năm tháng đó mà thôi. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh