Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Đại học Sư phạm Huế như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 2 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 43.428.315.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 41.582.681.680 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,25%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Đại học Sư phạm Huế như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 33,33%, Tư vấn 33,33%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 43.428.315.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 41.582.681.680 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,25%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 13 gói thầu, trong đó trúng 5 gói, trượt 5 gói, 3 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 72.15% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 89.63% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (3), Cà Mau (3), Quảng Ngãi (1), An Giang (1), Tây Ninh (1), Khánh Hòa (1), Không xác định (3)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Bà Rịa - Vũng Tàu (3), Cà Mau (3), Quảng Ngãi (1), An Giang (1), Tây Ninh (1), Ninh Thuận (1), Không xác định (3)
- Có quan hệ với 9 bên mời thầu
- Có quan hệ với 4 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 7 nhà thầu trong 9 gói thầu, thắng 2 gói, thua 5 gói, 2 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Đại học Sư phạm Huế đã đăng tải kết quả gói thầu Mua xe ô tô 05 chỗ của chủ đầu tư Trường Đại học Sư phạm Huế.
18/08/2022 11:48
Bên mời thầu Trường Đại học Sư phạm Huế đã đăng tải kết quả gói thầu Nguyên vật liệu phục vụ nghiên cứu của chủ đầu tư Trường Đại học Sư phạm Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM QUẢNG BÌNH
18/08/2022 11:40
Bên mời thầu Trường Đại học Sư phạm Huế đã đăng tải TBMT Mua xe ô tô 05 chỗ của chủ đầu tư Trường Đại học Sư phạm Huế với hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
11/01/2018 09:56
Bên mời thầu Trường Đại học Sư phạm Huế đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp lắp đặt thiết bị đồ gỗ và điện máy của chủ đầu tư Trường Đại học Sư phạm Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP Quốc Tế MBA
03/01/2018 09:36
Bên mời thầu Trường Đại học Sư phạm Huế đã đăng tải TBMT Cung cấp lắp đặt thiết bị đồ gỗ và điện máy của chủ đầu tư Trường Đại học Sư phạm Huế với hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
07/12/2017 16:08
Bên mời thầu Trường Đại học Sư phạm Huế đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Thi công xây dựng công trình nhà lớp học 4 tầng và cải tạo nhà học Y1, Y2 của chủ đầu tư Trường Đại học Sư phạm Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Vinh Long
26/10/2016 14:07
Bên mời thầu Trường Đại học Sư phạm Huế đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Thi công xây dựng công trình nhà thí nghiệm thực hành 5 tầng của chủ đầu tư Trường Đại học Sư phạm Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Xây lắp và Thương mại An Bảo
26/10/2016 14:05
Bên mời thầu Trường Đại học Sư phạm Huế đã đăng tải TBMT Gói thầu số 11: Thi công xây dựng công trình nhà thí nghiệm thực hành 5 tầng của chủ đầu tư Trường Đại học Sư phạm Huế với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/09/2016 10:13
Bên mời thầu Trường Đại học Sư phạm Huế đã đăng tải TBMT Gói thầu số 11: Thi công xây dựng công trình nhà lớp học 4 tầng và cải tạo nhà học Y1, Y2 của chủ đầu tư Trường Đại học Sư phạm Huế với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/09/2016 10:12
Bên mời thầu Trường Đại học Sư phạm Huế đã đăng tải KHLCNT Đầu tư xây dựng công trình Nhà lớp học 04 tầng và cải tạo nhà học Y1, Y2 của Trường Đại học sư phạm Huế thuộc Đại học Huế của chủ đầu tư Trường Đại học Sư phạm Huế với 1 gói thầu.
06/09/2016 17:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Đại học Sư phạm Huế công bố kết quả gói thầu Mua xe ô tô 05 chỗ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV TOYOTA Mỹ Đình
18/08/2022 11:48
Trường Đại học Sư phạm Huế công bố kết quả gói thầu Nguyên vật liệu phục vụ nghiên cứu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM QUẢNG BÌNH
18/08/2022 11:40
Trường Đại học Sư phạm Huế đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu năm 2018 của Trường Đại học Sư phạm Huế với 2 gói thầu.
02/11/2018 17:14
Trường Đại học Sư phạm Huế đăng tải KHLCNT Các gói thầu cung cấp lắp đặt thiết bị với 6 gói thầu.
20/09/2018 09:29
Trường Đại học Sư phạm Huế đăng tải TBMT Nguyên vật liệu phục vụ nghiên cứu theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/05/2018 16:15
Trường Đại học Sư phạm Huế đăng tải KHLCNT Cung cấp vật tư, hóa chất phục vụ đề tài nghiên cứu với 1 gói thầu.
28/05/2018 16:03
Trường Đại học Sư phạm Huế đăng tải TBMT Mua xe ô tô 05 chỗ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
11/01/2018 09:56
Trường Đại học Sư phạm Huế công bố kết quả gói thầu Cung cấp lắp đặt thiết bị đồ gỗ và điện máy.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP Quốc Tế MBA
03/01/2018 09:36
Trường Đại học Sư phạm Huế đăng tải TBMT Cung cấp lắp đặt thiết bị đồ gỗ và điện máy theo hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
07/12/2017 16:08
Trường Đại học Sư phạm Huế đăng tải KHLCNT Nhà lớp học 4 tầng và cải tạo Nhà học Y1, Y2 Trường Đại học Sư phạm - Đại học Huế với 6 gói thầu.
06/12/2017 17:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Đại học Sư phạm Huế đã đăng tải kết quả gói thầu Mua xe ô tô 05 chỗ của chủ đầu tư Trường Đại học Sư phạm Huế.
18/08/2022 11:48
Bên mời thầu Trường Đại học Sư phạm Huế đã đăng tải kết quả gói thầu Nguyên vật liệu phục vụ nghiên cứu của chủ đầu tư Trường Đại học Sư phạm Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM QUẢNG BÌNH
18/08/2022 11:40
Bên mời thầu Trường Đại học Sư phạm Huế đã đăng tải TBMT Mua xe ô tô 05 chỗ của chủ đầu tư Trường Đại học Sư phạm Huế với hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
11/01/2018 09:56
Bên mời thầu Trường Đại học Sư phạm Huế đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp lắp đặt thiết bị đồ gỗ và điện máy của chủ đầu tư Trường Đại học Sư phạm Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP Quốc Tế MBA
03/01/2018 09:36
Bên mời thầu Trường Đại học Sư phạm Huế đã đăng tải TBMT Cung cấp lắp đặt thiết bị đồ gỗ và điện máy của chủ đầu tư Trường Đại học Sư phạm Huế với hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
07/12/2017 16:08
Bên mời thầu Trường Đại học Sư phạm Huế đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Thi công xây dựng công trình nhà lớp học 4 tầng và cải tạo nhà học Y1, Y2 của chủ đầu tư Trường Đại học Sư phạm Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Vinh Long
26/10/2016 14:07
Bên mời thầu Trường Đại học Sư phạm Huế đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Thi công xây dựng công trình nhà thí nghiệm thực hành 5 tầng của chủ đầu tư Trường Đại học Sư phạm Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Xây lắp và Thương mại An Bảo
26/10/2016 14:05
Bên mời thầu Trường Đại học Sư phạm Huế đã đăng tải TBMT Gói thầu số 11: Thi công xây dựng công trình nhà thí nghiệm thực hành 5 tầng của chủ đầu tư Trường Đại học Sư phạm Huế với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/09/2016 10:13
Bên mời thầu Trường Đại học Sư phạm Huế đã đăng tải TBMT Gói thầu số 11: Thi công xây dựng công trình nhà lớp học 4 tầng và cải tạo nhà học Y1, Y2 của chủ đầu tư Trường Đại học Sư phạm Huế với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/09/2016 10:12
Bên mời thầu Trường Đại học Sư phạm Huế đã đăng tải KHLCNT Đầu tư xây dựng công trình Nhà lớp học 04 tầng và cải tạo nhà học Y1, Y2 của Trường Đại học sư phạm Huế thuộc Đại học Huế của chủ đầu tư Trường Đại học Sư phạm Huế với 1 gói thầu.
06/09/2016 17:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Đại học Sư phạm Huế là chủ đầu tư của 2 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Đại học Sư phạm Huế là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Đại học Sư phạm Huế là chủ đầu tư của 7 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Đại học Sư phạm Huế có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Đại học Sư phạm Huế là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cuộc sống như một cuốn sách. Kẻ điên rồ giở qua nhanh chóng. Người khôn ngoan vừa đọc vừa suy nghĩ vì biết rằng mình chỉ được đọc có một lần. "
Jean Paul
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026