Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Đại học Tây Bắc như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 22 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 93 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 13 gói (với 14 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 83 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 79 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 35,71%, Xây lắp 7,14%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 7,14%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 134.002.791.232 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 130.289.076.287 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,77%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Đại học Tây Bắc như sau:
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 35,71%, Xây lắp 7,14%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 7,14%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 134.002.791.232 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 130.289.076.287 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,77%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Đại học Tây Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sách, tài liệu cho Trung tâm Thông tin - Thư viện - Trường Đại học Tây Bắc của chủ đầu tư Trường Đại học Tây Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà xuất bản Đại học Sư phạm
29/08/2022 15:23
Bên mời thầu Trường Đại học Tây Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm hỏa hoạn và các rủi ro đặc biệt về tài sản bao gồm cháy nổ bắt buộc của chủ đầu tư Trường Đại học Tây Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO HIỂM TOÀN CẦU
18/08/2022 09:49
Bên mời thầu Trường Đại học Tây Bắc đã đăng tải KHLCNT Mua sách, tài liệu cho Trung tâm Thông tin - Thư viện - Trường Đại học Tây Bắc của chủ đầu tư Trường Đại học Tây Bắc với 1 gói thầu.
01/08/2022 15:19
Bên mời thầu Trường Đại học Tây Bắc đã đăng tải TBMT Bảo hiểm hỏa hoạn và các rủi ro đặc biệt về tài sản bao gồm cháy nổ bắt buộc của chủ đầu tư Trường Đại học Tây Bắc với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
18/06/2022 15:29
Bên mời thầu Trường Đại học Tây Bắc đã đăng tải TBMT Bảo hiểm hỏa hoạn và các rủi ro đặc biệt về tài sản bao gồm cháy nổ bắt buộc của chủ đầu tư Trường Đại học Tây Bắc với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
21/04/2022 16:36
Bên mời thầu Trường Đại học Tây Bắc đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo hiểm hỏa hoạn và các rủi ro đặc biệt về tài sản bao gồm cháy nổ bắt buộc cho Trường Đại học Tây Bắc năm 2022 của chủ đầu tư Trường Đại học Tây Bắc với 3 gói thầu.
21/04/2022 16:23
Trường Đại học Tây Bắc đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cung cấp dịch vụ bảo hiểm hỏa hoạn và các rủi ro đặc biệt về tài sản bao gồm cháy nổ bắt buộc cho Trường Đại học Tây Bắc năm 2022.
21/04/2022 07:00
Bên mời thầu Trường Đại học Tây Bắc đã đăng tải TBMT Trang bị, lấp đặt máy chiếu + Màn chiếu 300 của chủ đầu tư Trường Đại học Tây Bắc với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
01/03/2022 13:59
Bên mời thầu Trường Đại học Tây Bắc đã đăng tải KHLCNT Trang bị, lắp đặt máy chiếu tại Hội trường lớn - Trường Đại học Tây Bắc của chủ đầu tư Trường Đại học Tây Bắc với 3 gói thầu.
14/02/2022 09:19
Trường Đại học Tây Bắc đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trang bị, lắp đặt máy chiếu tại Hội trường lớn - Trường Đại học Tây Bắc.
14/02/2022 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Đại học Tây Bắc công bố kết quả gói thầu Mua sách, tài liệu cho Trung tâm Thông tin - Thư viện - Trường Đại học Tây Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà xuất bản Đại học Sư phạm
29/08/2022 15:23
Trường Đại học Tây Bắc công bố kết quả gói thầu Bảo hiểm hỏa hoạn và các rủi ro đặc biệt về tài sản bao gồm cháy nổ bắt buộc.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO HIỂM TOÀN CẦU
18/08/2022 09:49
Trường Đại học Tây Bắc đăng tải KHLCNT Mua sách, tài liệu cho Trung tâm Thông tin - Thư viện - Trường Đại học Tây Bắc với 1 gói thầu.
01/08/2022 15:19
Trường Đại học Tây Bắc công bố KQMT gói thầu Bảo hiểm hỏa hoạn và các rủi ro đặc biệt về tài sản bao gồm cháy nổ bắt buộc với 9 nhà thầu tham gia.
23/06/2022 21:38
Trường Đại học Tây Bắc đăng tải TBMT Bảo hiểm hỏa hoạn và các rủi ro đặc biệt về tài sản bao gồm cháy nổ bắt buộc theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
18/06/2022 15:29
Trường Đại học Tây Bắc công bố KQMT gói thầu Bảo hiểm hỏa hoạn và các rủi ro đặc biệt về tài sản bao gồm cháy nổ bắt buộc với 9 nhà thầu tham gia.
28/04/2022 15:46
Trường Đại học Tây Bắc đăng tải TBMT Bảo hiểm hỏa hoạn và các rủi ro đặc biệt về tài sản bao gồm cháy nổ bắt buộc theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
21/04/2022 16:36
Trường Đại học Tây Bắc đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo hiểm hỏa hoạn và các rủi ro đặc biệt về tài sản bao gồm cháy nổ bắt buộc cho Trường Đại học Tây Bắc năm 2022 với 3 gói thầu.
21/04/2022 16:23
Trường Đại học Tây Bắc công bố KQMT gói thầu Trang bị, lấp đặt máy chiếu + Màn chiếu 300 với 2 nhà thầu tham gia.
05/03/2022 14:47
Trường Đại học Tây Bắc đăng tải TBMT Trang bị, lấp đặt máy chiếu + Màn chiếu 300 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
01/03/2022 13:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Đại học Tây Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sách, tài liệu cho Trung tâm Thông tin - Thư viện - Trường Đại học Tây Bắc của chủ đầu tư Trường Đại học Tây Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà xuất bản Đại học Sư phạm
29/08/2022 15:23
Bên mời thầu Trường Đại học Tây Bắc đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo hiểm hỏa hoạn và các rủi ro đặc biệt về tài sản bao gồm cháy nổ bắt buộc của chủ đầu tư Trường Đại học Tây Bắc.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO HIỂM TOÀN CẦU
18/08/2022 09:49
Bên mời thầu Trường Đại học Tây Bắc đã đăng tải KHLCNT Mua sách, tài liệu cho Trung tâm Thông tin - Thư viện - Trường Đại học Tây Bắc của chủ đầu tư Trường Đại học Tây Bắc với 1 gói thầu.
01/08/2022 15:19
Bên mời thầu Trường Đại học Tây Bắc đã đăng tải TBMT Bảo hiểm hỏa hoạn và các rủi ro đặc biệt về tài sản bao gồm cháy nổ bắt buộc của chủ đầu tư Trường Đại học Tây Bắc với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
18/06/2022 15:29
Bên mời thầu Trường Đại học Tây Bắc đã đăng tải TBMT Bảo hiểm hỏa hoạn và các rủi ro đặc biệt về tài sản bao gồm cháy nổ bắt buộc của chủ đầu tư Trường Đại học Tây Bắc với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
21/04/2022 16:36
Bên mời thầu Trường Đại học Tây Bắc đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo hiểm hỏa hoạn và các rủi ro đặc biệt về tài sản bao gồm cháy nổ bắt buộc cho Trường Đại học Tây Bắc năm 2022 của chủ đầu tư Trường Đại học Tây Bắc với 3 gói thầu.
21/04/2022 16:23
Trường Đại học Tây Bắc đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cung cấp dịch vụ bảo hiểm hỏa hoạn và các rủi ro đặc biệt về tài sản bao gồm cháy nổ bắt buộc cho Trường Đại học Tây Bắc năm 2022.
21/04/2022 07:00
Bên mời thầu Trường Đại học Tây Bắc đã đăng tải TBMT Trang bị, lấp đặt máy chiếu + Màn chiếu 300 của chủ đầu tư Trường Đại học Tây Bắc với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
01/03/2022 13:59
Bên mời thầu Trường Đại học Tây Bắc đã đăng tải KHLCNT Trang bị, lắp đặt máy chiếu tại Hội trường lớn - Trường Đại học Tây Bắc của chủ đầu tư Trường Đại học Tây Bắc với 3 gói thầu.
14/02/2022 09:19
Trường Đại học Tây Bắc đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trang bị, lắp đặt máy chiếu tại Hội trường lớn - Trường Đại học Tây Bắc.
14/02/2022 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Đại học Tây Bắc là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Đại học Tây Bắc là chủ đầu tư của 22 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 18 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Đại học Tây Bắc là chủ đầu tư của 14 TBMT, trong đó tự mời thầu 14 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Đại học Tây Bắc là chủ đầu tư của 19 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Đại học Tây Bắc có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Đại học Tây Bắc là chủ đầu tư có quan hệ với 29 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hoá ra “thích” không phải là vấn đề phức tạp lằng ngoằng, không cần định nghĩa quá khứ thế nào, tương lai thế nào, mà là không muốn đánh mất. "
Chu Ngọc
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh