Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường ĐH Thương Mại như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 209 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 263 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 342 gói thầu, trong đó có 257 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 42 gói (với 51 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 289 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 250 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 63 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 61 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,57 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 13,73%, Tư vấn 17,65%, Phi tư vấn 35,29%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 695.550.407.038 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 679.758.890.157 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,27%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường ĐH Thương Mại như sau:
- Có quan hệ với 209 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,57 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 13,73%, Tư vấn 17,65%, Phi tư vấn 35,29%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 695.550.407.038 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 679.758.890.157 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,27%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường ĐH Thương Mại đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt phần mềm quản lý tính lương trên HRM phù hợp với quy trình,nghiệp vụ quản lý tiền lương, theo các chức năng đặc thù của Trường Đại học Thương mại của chủ đầu tư Trường ĐH Thương Mại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHẦN MỀM HBT-PLUS
04/09/2026 11:17
Bên mời thầu Trường ĐH Thương Mại đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định Hồ sơ mời thầu, Thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trường ĐH Thương Mại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QLB
04/09/2026 11:03
Bên mời thầu Trường ĐH Thương Mại đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Trường ĐH Thương Mại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN MK VIỆT NAM
04/09/2026 11:01
Bên mời thầu Trường ĐH Thương Mại đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ đào tạo hỗ trợ hướng dẫn các học phần thực hành thuộc cơ chế đặc thù đại học chính quy K59SN ngành Hệ thống thông tin quản lý - học kì năm học 2026-2027 Trường Đại học Thương mại của chủ đầu tư Trường ĐH Thương Mại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DEHA VIỆT NAM
04/09/2026 10:37
Bên mời thầu Trường ĐH Thương Mại đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng, hoàn thiện, cấp thoát nước, hạ tầng cảnh quan, trạm XLNT, chiếu sáng ngoài nhà và mặt dựng của chủ đầu tư Trường ĐH Thương Mại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÁT TRIỂN ĐÔNG ĐÔ- BQP
04/09/2026 10:03
Bên mời thầu Trường ĐH Thương Mại đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sách phục vụ công tác giảng dạy, học tập các học phần chuyên môn đồng thời đảm bảo đáp ứng đủ số bán sách theo tiêu chuẩn Trường Đại học Thương mại của chủ đầu tư Trường ĐH Thương Mại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THÔNG TIN VÀ CÔNG NGHỆ ITGROUP VIỆT NAM
28/08/2026 10:42
Bên mời thầu Trường ĐH Thương Mại đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí phác thảo bước 2 của chủ đầu tư Trường ĐH Thương Mại.
- Nhà thầu trúng thầu: đặng quốc an
27/08/2026 16:19
Bên mời thầu Trường ĐH Thương Mại đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê nhà bạt, màn hình led phục vụ lễ khai giảng, chào tân sinh viên năm học 2026-2027 Trường Đại học Thương mại của chủ đầu tư Trường ĐH Thương Mại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ TRUYỀN THÔNG VÀ SỰ KIỆN SAO MAI
27/08/2026 16:13
Bên mời thầu Trường ĐH Thương Mại đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê âm thanh, ánh sáng phục vụ lễ khai giảng, gala chào tân sinh viên năm học 2026-2027 Trường Đại học Thương mại của chủ đầu tư Trường ĐH Thương Mại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TIẾP THỊ VÀ TRUYỀN THÔNG CẦU VỒNG
27/08/2026 15:59
Bên mời thầu Trường ĐH Thương Mại đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ đào đào tạo hỗ trợ hướng dẫn các học phần thực hành thuộc cơ chế đặc thù đại học chính quy K59SN ngành hệ thống thông tin quản lý học kì I năm học 2026-2027 Trường Đại học Thương mại của chủ đầu tư Trường ĐH Thương Mại với 1 gói thầu.
27/08/2026 15:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường ĐH Thương Mại công bố kết quả gói thầu Kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN AN VIỆT
30/12/2025 09:32
Trường ĐH Thương Mại công bố kết quả gói thầu Mua thiết bị Firewall và Licenese cho Firewall Forigate 201F.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ CDC
01/12/2025 15:07
Trường ĐH Thương Mại công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN NĂNG LƯỢNG ĐIỆN 2-9
10/11/2025 16:29
Trường ĐH Thương Mại công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt tủ tài liệu cho trường Đại học Thương mại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG MA HOUSING
07/07/2025 11:10
Trường ĐH Thương Mại công bố kết quả gói thầu Thi công sửa chữa, chống xuống cấp một số công trình tại Trường Đại học Thương mại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÁT TRIỂN ĐÔNG ĐÔ- BQP
07/07/2025 10:36
Trường ĐH Thương Mại đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt tủ tài liệu cho trường với 1 gói thầu.
30/06/2025 15:51
Trường ĐH Thương Mại công bố kết quả gói thầu Mua sắm,lắp đặt tủ, bàn ghế nội thất cho các phòng khoa, bộ môn, hội trường, lớp học trường Đại học Thương mại.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ Phần sản xuất và Phát triển thương mại Thiên Phú
27/06/2025 09:45
Trường ĐH Thương Mại công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ hỗ trợ, nâng cấp,chỉnh sửa, bổ sung các chức năng đáp ứng nhu cầu vận hành, xử lý công việc trên hệ thống PSC UIS của các đơn vị trong trường Đại học Thương mại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHẦN MỀM VÀ TƯ VẤN KIM TỰ THÁP
27/06/2025 09:30
Trường ĐH Thương Mại công bố kết quả gói thầu Dịch vụ chăm sóc vườn hoa cây cảnh, cây bóng mát, vệ sinh thu gom rác trong khuôn viên vườn cây của trường.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ CÂY BẢO KHÁNH
26/06/2025 14:33
Trường ĐH Thương Mại đăng tải KHLCNT Mua sắm,lắp đặt tủ, bàn ghế nội thất cho các phòng khoa, bộ môn, hội trường, lớp học trường Đại học Thương mại với 1 gói thầu.
25/06/2025 08:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường ĐH Thương Mại đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt phần mềm quản lý tính lương trên HRM phù hợp với quy trình,nghiệp vụ quản lý tiền lương, theo các chức năng đặc thù của Trường Đại học Thương mại của chủ đầu tư Trường ĐH Thương Mại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHẦN MỀM HBT-PLUS
04/09/2026 11:17
Bên mời thầu Trường ĐH Thương Mại đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định Hồ sơ mời thầu, Thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Trường ĐH Thương Mại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QLB
04/09/2026 11:03
Bên mời thầu Trường ĐH Thương Mại đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Trường ĐH Thương Mại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ TƯ VẤN MK VIỆT NAM
04/09/2026 11:01
Bên mời thầu Trường ĐH Thương Mại đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ đào tạo hỗ trợ hướng dẫn các học phần thực hành thuộc cơ chế đặc thù đại học chính quy K59SN ngành Hệ thống thông tin quản lý - học kì năm học 2026-2027 Trường Đại học Thương mại của chủ đầu tư Trường ĐH Thương Mại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DEHA VIỆT NAM
04/09/2026 10:37
Bên mời thầu Trường ĐH Thương Mại đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng, hoàn thiện, cấp thoát nước, hạ tầng cảnh quan, trạm XLNT, chiếu sáng ngoài nhà và mặt dựng của chủ đầu tư Trường ĐH Thương Mại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÁT TRIỂN ĐÔNG ĐÔ- BQP
04/09/2026 10:03
Bên mời thầu Trường ĐH Thương Mại đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sách phục vụ công tác giảng dạy, học tập các học phần chuyên môn đồng thời đảm bảo đáp ứng đủ số bán sách theo tiêu chuẩn Trường Đại học Thương mại của chủ đầu tư Trường ĐH Thương Mại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THÔNG TIN VÀ CÔNG NGHỆ ITGROUP VIỆT NAM
28/08/2026 10:42
Bên mời thầu Trường ĐH Thương Mại đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí phác thảo bước 2 của chủ đầu tư Trường ĐH Thương Mại.
- Nhà thầu trúng thầu: đặng quốc an
27/08/2026 16:19
Bên mời thầu Trường ĐH Thương Mại đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê nhà bạt, màn hình led phục vụ lễ khai giảng, chào tân sinh viên năm học 2026-2027 Trường Đại học Thương mại của chủ đầu tư Trường ĐH Thương Mại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ TRUYỀN THÔNG VÀ SỰ KIỆN SAO MAI
27/08/2026 16:13
Bên mời thầu Trường ĐH Thương Mại đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê âm thanh, ánh sáng phục vụ lễ khai giảng, gala chào tân sinh viên năm học 2026-2027 Trường Đại học Thương mại của chủ đầu tư Trường ĐH Thương Mại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TIẾP THỊ VÀ TRUYỀN THÔNG CẦU VỒNG
27/08/2026 15:59
Bên mời thầu Trường ĐH Thương Mại đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ đào đào tạo hỗ trợ hướng dẫn các học phần thực hành thuộc cơ chế đặc thù đại học chính quy K59SN ngành hệ thống thông tin quản lý học kì I năm học 2026-2027 Trường Đại học Thương mại của chủ đầu tư Trường ĐH Thương Mại với 1 gói thầu.
27/08/2026 15:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường ĐH Thương Mại là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường ĐH Thương Mại là chủ đầu tư của 263 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 120 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 143 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường ĐH Thương Mại là chủ đầu tư của 51 TBMT, trong đó tự mời thầu 25 TBMT, đơn vị khác mời thầu 26 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường ĐH Thương Mại là chủ đầu tư của 289 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường ĐH Thương Mại có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường ĐH Thương Mại là chủ đầu tư có quan hệ với 209 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nhà phú quí nên học cách khoan dung, người thông minh nên học thói trung hậu. "
Trần Kế Nho
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh