Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Điện Điện Tử như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 18 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 19 gói thầu, trong đó có 18 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 14 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.811.700.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.596.776.080 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,16%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Điện Điện Tử như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.811.700.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.596.776.080 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,16%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Điện Điện Tử đã đăng tải TBMT Mua máy móc thiết bị, nguyên vật liệu của chủ đầu tư Trường Điện Điện Tử với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/06/2026 15:53
Bên mời thầu Trường Điện Điện Tử đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm nguyên vật liệu phục vụ công tác nghiên cứu của nhiệm vụ mã số NĐT/CN/24/02 của chủ đầu tư Trường Điện Điện Tử.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HAVICOM VIỆT NAM
11/06/2026 14:43
Bên mời thầu Trường Điện Điện Tử đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đối với 01 gói thầu năm 2026 của đề tài khoa học và công nghệ quốc gia “Nghiên cứu phát triển mặt phản xạ thông minh dựa trên học sâu để mở rộng vùng phủ cho các hệ thống thông tin vô tuyến 5G và sau 5G” Mã số NĐT/KR/23/11 của chủ đầu tư Trường Điện Điện Tử với 1 gói thầu.
03/06/2026 10:19
Bên mời thầu Trường Điện Điện Tử đã đăng tải TBMT Mua sắm nguyên vật liệu phục vụ công tác nghiên cứu của nhiệm vụ mã số NĐT/CN/24/02 của chủ đầu tư Trường Điện Điện Tử với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/03/2026 10:12
Bên mời thầu Trường Điện Điện Tử đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ thuê gian trại, ghế và in backdrop lưng gian trại cho sự kiện Giao thoa SEEE 2026 của chủ đầu tư Trường Điện Điện Tử.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại dịch vụ và truyền thông Châu Anh
27/03/2026 15:39
Bên mời thầu Trường Điện Điện Tử đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình hòa nhạc Họa Sắc của chủ đầu tư Trường Điện Điện Tử.
- Nhà thầu trúng thầu: HỌC VIỆN ÂM NHẠC QUỐC GIA VIỆT NAM
27/03/2026 15:31
Bên mời thầu Trường Điện Điện Tử đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ thuê gian trại, ghế và in backdrop lưng gian trại cho sự kiện Giao thoa SEEE 2026 của chủ đầu tư Trường Điện Điện Tử với 1 gói thầu.
25/03/2026 11:36
Bên mời thầu Trường Điện Điện Tử đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình hòa nhạc Họa Sắc của chủ đầu tư Trường Điện Điện Tử với 1 gói thầu.
25/03/2026 11:20
Bên mời thầu Trường Điện Điện Tử đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu “Mua sắm nguyên vật liệu phục vụ công tác nghiên cứu của nhiệm vụ mã số NĐT/CN/24/02” thuộc nhiệm vụ “Nghiên cứu và phát triển công nghệ Internet kết nối phương tiện thông minh thế hệ mới” Mã số NĐT/CN/24/02 của chủ đầu tư Trường Điện Điện Tử với 1 gói thầu.
06/03/2026 10:53
Bên mời thầu Trường Điện Điện Tử đã đăng tải kết quả gói thầu Mua nguyên vật liệu của chủ đầu tư Trường Điện Điện Tử.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BNB
28/07/2025 14:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Điện Điện Tử công bố kết quả gói thầu Mua nguyên vật liệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BNB
28/07/2025 14:04
Trường Điện Điện Tử công bố KQMT gói thầu Mua nguyên vật liệu với 1 nhà thầu tham gia.
30/06/2025 10:03
Trường Điện Điện Tử công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức Tiệc Tốt nghiệp cho sinh viên Trường Điện-Điện tử năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TỔ CHỨC SỰ KIỆN PROMES
25/06/2025 15:28
Trường Điện Điện Tử đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tổ chức Tiệc Tốt nghiệp cho sinh viên Trường Điện-Điện tử năm học 2024-2025 với 1 gói thầu.
20/06/2025 14:28
Trường Điện Điện Tử đăng tải TBMT Mua nguyên vật liệu theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/06/2025 09:34
Trường Điện Điện Tử công bố kết quả gói thầu Mua nguyên vật liệu phục vụ đề tài mã số KC.13.01/21-30.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BNB
20/05/2025 16:42
Trường Điện Điện Tử đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đối với 01 gói thầu năm 2025 của đề tài khoa học và công nghệ cấp quốc gia “Nghiên cứu thiết kế, chế tạo hệ thống anten tự động triển khai cho vệ tinh ra-đa khẩu độ tổng hợp (SAR) cỡ micro”, mã số KC.13.01/21-30 với 1 gói thầu.
28/04/2025 09:06
Trường Điện Điện Tử công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình hòa nhạc Xuân Hạ Thu Đông Hựu Hoàn Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VKEY TỔ CHỨC SỰ KIỆN & GIÁO DỤC NGHỆ THUẬT
07/03/2025 11:51
Trường Điện Điện Tử công bố kết quả gói thầu Mua nguyên vật liệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI MÁY CHỦ HÀ NỘI
05/03/2025 15:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Điện Điện Tử đã đăng tải TBMT Mua máy móc thiết bị, nguyên vật liệu của chủ đầu tư Trường Điện Điện Tử với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/06/2026 15:53
Bên mời thầu Trường Điện Điện Tử đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm nguyên vật liệu phục vụ công tác nghiên cứu của nhiệm vụ mã số NĐT/CN/24/02 của chủ đầu tư Trường Điện Điện Tử.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HAVICOM VIỆT NAM
11/06/2026 14:43
Bên mời thầu Trường Điện Điện Tử đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đối với 01 gói thầu năm 2026 của đề tài khoa học và công nghệ quốc gia “Nghiên cứu phát triển mặt phản xạ thông minh dựa trên học sâu để mở rộng vùng phủ cho các hệ thống thông tin vô tuyến 5G và sau 5G” Mã số NĐT/KR/23/11 của chủ đầu tư Trường Điện Điện Tử với 1 gói thầu.
03/06/2026 10:19
Bên mời thầu Trường Điện Điện Tử đã đăng tải TBMT Mua sắm nguyên vật liệu phục vụ công tác nghiên cứu của nhiệm vụ mã số NĐT/CN/24/02 của chủ đầu tư Trường Điện Điện Tử với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/03/2026 10:12
Bên mời thầu Trường Điện Điện Tử đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ thuê gian trại, ghế và in backdrop lưng gian trại cho sự kiện Giao thoa SEEE 2026 của chủ đầu tư Trường Điện Điện Tử.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại dịch vụ và truyền thông Châu Anh
27/03/2026 15:39
Bên mời thầu Trường Điện Điện Tử đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình hòa nhạc Họa Sắc của chủ đầu tư Trường Điện Điện Tử.
- Nhà thầu trúng thầu: HỌC VIỆN ÂM NHẠC QUỐC GIA VIỆT NAM
27/03/2026 15:31
Bên mời thầu Trường Điện Điện Tử đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ thuê gian trại, ghế và in backdrop lưng gian trại cho sự kiện Giao thoa SEEE 2026 của chủ đầu tư Trường Điện Điện Tử với 1 gói thầu.
25/03/2026 11:36
Bên mời thầu Trường Điện Điện Tử đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình hòa nhạc Họa Sắc của chủ đầu tư Trường Điện Điện Tử với 1 gói thầu.
25/03/2026 11:20
Bên mời thầu Trường Điện Điện Tử đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu “Mua sắm nguyên vật liệu phục vụ công tác nghiên cứu của nhiệm vụ mã số NĐT/CN/24/02” thuộc nhiệm vụ “Nghiên cứu và phát triển công nghệ Internet kết nối phương tiện thông minh thế hệ mới” Mã số NĐT/CN/24/02 của chủ đầu tư Trường Điện Điện Tử với 1 gói thầu.
06/03/2026 10:53
Bên mời thầu Trường Điện Điện Tử đã đăng tải kết quả gói thầu Mua nguyên vật liệu của chủ đầu tư Trường Điện Điện Tử.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BNB
28/07/2025 14:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Điện Điện Tử là chủ đầu tư của 18 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 14 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Điện Điện Tử là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Điện Điện Tử là chủ đầu tư của 18 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Điện Điện Tử có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Điện Điện Tử là chủ đầu tư có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi muốn mọi người hiểu được dân chủ nghĩa là như thế nào. "
Jack Ma
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh