Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 14 như sau:
- Có quan hệ với 5 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 21 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.354.524.377 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.354.524.377 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 14 như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.354.524.377 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.354.524.377 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 14 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa: sữa chua sệt - Yaourt, sữa tươi, bánh flan, bánh ngọt - mặn phục vụ bữa ăn cho học sinh bán trú của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 14.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI THỰC PHẨM HOÀNG NGỌC
29/08/2026 00:00
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 14 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa: Sữa bột phục vụ bữa ăn cho học sinh bán trú (04 tháng) của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 14.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SCHOOL NUTRITION METAMILK VN
28/08/2026 23:57
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 14 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa: Sữa bột phục vụ bữa ăn cho học sinh bán trú (05 tháng) của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 14.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT - XUẤT NHẬP KHẨU THỰC PHẨM SÀI GÒN
28/08/2026 23:53
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 14 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa: Thịt và các sản phẩm từ thịt, pate phục vụ bữa ăn cho học sinh bán trú của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 14.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỆT NAM KỸ NGHỆ SÚC SẢN
28/08/2026 23:49
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 14 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa: thực phẩm tươi sống, thực phẩm khô, thực phẩm bao gói sẵn, phụ gia thực phẩm để nấu ăn, thực phẩm ăn liền, nguyên liệu đầu vào để thực hiện cung cấp bữa ăn cho học sinh bán trú của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 14.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI SAFCO
28/08/2026 23:44
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 14 đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: “Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu đầu vào để thực hiện cung cấp bữa ăn bán trú cho học sinh Năm học 2026 – 2027” của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 14 với 5 gói thầu.
23/08/2026 22:37
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 14 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa: sữa chua sệt – Yaourt , bánh flan, bánh ngọt – mặn phục vụ bữa ăn cho học sinh bán trú của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 14.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI THỰC PHẨM HOÀNG NGỌC
11/09/2025 00:12
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 14 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa: Sữa bột phục vụ bữa ăn cho học sinh bán trú (04 tháng) của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 14.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT - XUẤT NHẬP KHẨU THỰC PHẨM SÀI GÒN
11/09/2025 00:08
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 14 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa: Sữa bột phục vụ bữa ăn cho học sinh bán trú (05 tháng) của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 14.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÚC THUẬN ANH
11/09/2025 00:02
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 14 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa: Thịt và các sản phẩm từ thịt, pate phục vụ bữa ăn cho học sinh bán trú của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 14.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỆT NAM KỸ NGHỆ SÚC SẢN
10/09/2025 23:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG MẦM NON 14 công bố kết quả gói thầu Công trình sửa chữa Trường Mầm Non 14 Hạng mục: Nâng nền lớp tầng trệt, nhà vệ sinh trẻ và cô tầng trệt, thay vách compart nhà vệ sinh tầng trệt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG ADCONS
29/11/2024 14:45
TRƯỜNG MẦM NON 14 đăng tải KHLCNT Công trình Sửa chữa Trường Mầm Non 14 Hạng mục: Nâng nền lớp tầng trệt, nhà vệ sinh trẻ và cô tầng trệt, thay vách compart nhà vệ sinh tầng trệt với 1 gói thầu.
29/11/2024 14:36
TRƯỜNG MẦM NON 14 công bố kết quả gói thầu Sửa Chữa Trường Mầm Non 14 – Hạng mục: Sửa chữa, chống thấm nhà vệ sinh lầu 1, sửa chữa trần thạch cao tầng trệt;.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN XÂY DỰNG ADCONS
16/11/2023 16:25
TRƯỜNG MẦM NON 14 đăng tải KHLCNT Sửa Chữa Trường Mầm Non 14 – Hạng mục: Sửa chữa, chống thấm nhà vệ sinh lầu 1, sửa chữa trần thạch cao tầng trệt; với 1 gói thầu.
16/11/2023 16:22
TRƯỜNG MẦM NON 14 đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trường Mầm Non 14 – Hạng mục: Sửa chữa nhà vệ sinh, trần thạch cao, chống thấm mái, hệ thống điện, nước với 1 gói thầu.
19/05/2022 16:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 14 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa: sữa chua sệt - Yaourt, sữa tươi, bánh flan, bánh ngọt - mặn phục vụ bữa ăn cho học sinh bán trú của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 14.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI THỰC PHẨM HOÀNG NGỌC
29/08/2026 00:00
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 14 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa: Sữa bột phục vụ bữa ăn cho học sinh bán trú (04 tháng) của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 14.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SCHOOL NUTRITION METAMILK VN
28/08/2026 23:57
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 14 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa: Sữa bột phục vụ bữa ăn cho học sinh bán trú (05 tháng) của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 14.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT - XUẤT NHẬP KHẨU THỰC PHẨM SÀI GÒN
28/08/2026 23:53
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 14 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa: Thịt và các sản phẩm từ thịt, pate phục vụ bữa ăn cho học sinh bán trú của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 14.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỆT NAM KỸ NGHỆ SÚC SẢN
28/08/2026 23:49
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 14 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa: thực phẩm tươi sống, thực phẩm khô, thực phẩm bao gói sẵn, phụ gia thực phẩm để nấu ăn, thực phẩm ăn liền, nguyên liệu đầu vào để thực hiện cung cấp bữa ăn cho học sinh bán trú của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 14.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI SAFCO
28/08/2026 23:44
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 14 đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: “Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu đầu vào để thực hiện cung cấp bữa ăn bán trú cho học sinh Năm học 2026 – 2027” của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 14 với 5 gói thầu.
23/08/2026 22:37
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 14 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa: sữa chua sệt – Yaourt , bánh flan, bánh ngọt – mặn phục vụ bữa ăn cho học sinh bán trú của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 14.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI THỰC PHẨM HOÀNG NGỌC
11/09/2025 00:12
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 14 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa: Sữa bột phục vụ bữa ăn cho học sinh bán trú (04 tháng) của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 14.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT - XUẤT NHẬP KHẨU THỰC PHẨM SÀI GÒN
11/09/2025 00:08
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 14 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa: Sữa bột phục vụ bữa ăn cho học sinh bán trú (05 tháng) của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 14.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÚC THUẬN ANH
11/09/2025 00:02
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 14 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa: Thịt và các sản phẩm từ thịt, pate phục vụ bữa ăn cho học sinh bán trú của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 14.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỆT NAM KỸ NGHỆ SÚC SẢN
10/09/2025 23:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 14 là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 14 là chủ đầu tư của 10 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 7 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 14 là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 14 là chủ đầu tư của 13 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 14 có quan hệ với 5 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 14 là chủ đầu tư có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cà phê không chỉ là một loại đồ uống; nó là thứ gì đó đang xảy ra. Không phải mốt thời thượng, mà giống như một sự kiện, một nơi để đến, nhưng không giống như một địa điểm, mà giống như nơi nào đó bên trong bản thân. Nó cho bạn thời gian, nhưng không phải thực sự là giờ và phút, mà một cơ hội để làm chính mình, và uống cốc thứ hai. "
Gertrude Stein
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh