Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm Non 19/5 như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 24 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 24 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 66,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.700.359.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.673.059.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,58%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm Non 19/5 như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 66,67%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.700.359.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.673.059.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,58%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Mầm Non 19/5 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế phục vụ công tác dạy và học của chủ đầu tư Trường Mầm Non 19/5.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ TIN HỌC VĨNH TƯỜNG
27/12/2025 11:26
Bên mời thầu Trường Mầm Non 19/5 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế phục vụ công tác dạy và học của chủ đầu tư Trường Mầm Non 19/5 với 1 gói thầu.
25/12/2025 14:19
Bên mời thầu Trường Mầm Non 19/5 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu : Mua sắm hệ thống lọc nước RO công suất lớn cho Trường Mầm non 19/5 theo Đề án đầu tư hệ thống nước sạch cho các trường mầm non, phổ thông của chủ đầu tư Trường Mầm Non 19/5.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ TIN HỌC VĨNH TƯỜNG
23/10/2025 10:27
Bên mời thầu Trường Mầm Non 19/5 đã đăng tải KHLCNT Gói thầu : Mua sắm hệ thống lọc nước RO công suất lớn cho Trường Mầm non 19/5 theo Đề án đầu tư hệ thống nước sạch cho các trường mầm non, phổ thông của chủ đầu tư Trường Mầm Non 19/5 với 1 gói thầu.
17/10/2025 16:31
Bên mời thầu Trường Mầm Non 19/5 đã đăng tải KHLCNT Gói thầu : Mua sắm hệ thống lọc nước RO công suất lớn cho Trường Mầm non 19/5 theo Đề án đầu tư hệ thống nước sạch cho các trường mầm non, phổ thông của chủ đầu tư Trường Mầm Non 19/5 với 1 gói thầu.
13/10/2025 10:51
Bên mời thầu Trường Mầm Non 19/5 đã đăng tải KHLCNT Gói thầu : Mua sắm hệ thống lọc nước RO công suất lớn cho Trường Mầm non 19/5 theo Đề án đầu tư hệ thống nước sạch cho các trường mầm non, phổ thông của chủ đầu tư Trường Mầm Non 19/5 với 1 gói thầu.
13/10/2025 08:57
Bên mời thầu Trường Mầm Non 19/5 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp sữa bột, sữa chua Nuti cho trẻ mầm non 19/5 năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm Non 19/5.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CTD PHÚC AN
05/09/2025 16:31
Bên mời thầu Trường Mầm Non 19/5 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp sữa bột Allac Family cho trẻ mầm non năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm Non 19/5.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV KHOA KHÁNH PHƯƠNG
05/09/2025 16:14
Bên mời thầu Trường Mầm Non 19/5 đã đăng tải KHLCNT Cung cấp sữa bột Allac cho trường Mầm Non 19/5 năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm Non 19/5 với 1 gói thầu.
05/09/2025 16:11
Bên mời thầu Trường Mầm Non 19/5 đã đăng tải KHLCNT Cung cấp sữa bột , sữa chua Nuti cho trường Mầm non 19/5 năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm Non 19/5 với 1 gói thầu.
05/09/2025 16:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Mầm Non 19/5 công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HÀ QUẢNG
22/07/2024 15:45
Trường Mầm Non 19/5 công bố kết quả gói thầu MS 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN TỬ - TIN HỌC LONG PHÁT
10/07/2024 16:01
Trường Mầm Non 19/5 công bố kết quả gói thầu TV02.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KIẾN TRÚC MIỀN TRUNG
21/06/2024 10:22
Trường Mầm Non 19/5 công bố kết quả gói thầu TV01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU VÀ QUẢN LÝ DỰ ÁN MIỀN TRUNG
21/06/2024 10:20
Trường Mầm Non 19/5 đăng tải KHLCNT các gói thầu thuộc dự toán mua sắm Cải tạo, lát sàn nhựa giả gỗ các phòng khối nhà cũ và thay lan can cầu thang khối nhà 3 tầng cũ với 3 gói thầu.
21/06/2024 10:18
Trường Mầm Non 19/5 công bố kết quả gói thầu Gói thầu 1: Thuê địa điểm dạy và học.
- Nhà thầu trúng thầu: HKD Phạm Thị Tuyết
27/12/2023 17:18
Trường Mầm Non 19/5 công bố KQMT gói thầu Gói thầu 1: Thuê địa điểm dạy và học với 1 nhà thầu tham gia.
25/12/2023 10:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Mầm Non 19/5 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn ghế phục vụ công tác dạy và học của chủ đầu tư Trường Mầm Non 19/5.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ TIN HỌC VĨNH TƯỜNG
27/12/2025 11:26
Bên mời thầu Trường Mầm Non 19/5 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế phục vụ công tác dạy và học của chủ đầu tư Trường Mầm Non 19/5 với 1 gói thầu.
25/12/2025 14:19
Bên mời thầu Trường Mầm Non 19/5 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu : Mua sắm hệ thống lọc nước RO công suất lớn cho Trường Mầm non 19/5 theo Đề án đầu tư hệ thống nước sạch cho các trường mầm non, phổ thông của chủ đầu tư Trường Mầm Non 19/5.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ TIN HỌC VĨNH TƯỜNG
23/10/2025 10:27
Bên mời thầu Trường Mầm Non 19/5 đã đăng tải KHLCNT Gói thầu : Mua sắm hệ thống lọc nước RO công suất lớn cho Trường Mầm non 19/5 theo Đề án đầu tư hệ thống nước sạch cho các trường mầm non, phổ thông của chủ đầu tư Trường Mầm Non 19/5 với 1 gói thầu.
17/10/2025 16:31
Bên mời thầu Trường Mầm Non 19/5 đã đăng tải KHLCNT Gói thầu : Mua sắm hệ thống lọc nước RO công suất lớn cho Trường Mầm non 19/5 theo Đề án đầu tư hệ thống nước sạch cho các trường mầm non, phổ thông của chủ đầu tư Trường Mầm Non 19/5 với 1 gói thầu.
13/10/2025 10:51
Bên mời thầu Trường Mầm Non 19/5 đã đăng tải KHLCNT Gói thầu : Mua sắm hệ thống lọc nước RO công suất lớn cho Trường Mầm non 19/5 theo Đề án đầu tư hệ thống nước sạch cho các trường mầm non, phổ thông của chủ đầu tư Trường Mầm Non 19/5 với 1 gói thầu.
13/10/2025 08:57
Bên mời thầu Trường Mầm Non 19/5 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp sữa bột, sữa chua Nuti cho trẻ mầm non 19/5 năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm Non 19/5.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CTD PHÚC AN
05/09/2025 16:31
Bên mời thầu Trường Mầm Non 19/5 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp sữa bột Allac Family cho trẻ mầm non năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm Non 19/5.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV KHOA KHÁNH PHƯƠNG
05/09/2025 16:14
Bên mời thầu Trường Mầm Non 19/5 đã đăng tải KHLCNT Cung cấp sữa bột Allac cho trường Mầm Non 19/5 năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm Non 19/5 với 1 gói thầu.
05/09/2025 16:11
Bên mời thầu Trường Mầm Non 19/5 đã đăng tải KHLCNT Cung cấp sữa bột , sữa chua Nuti cho trường Mầm non 19/5 năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm Non 19/5 với 1 gói thầu.
05/09/2025 16:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm Non 19/5 là chủ đầu tư của 24 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 20 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm Non 19/5 là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm Non 19/5 là chủ đầu tư của 14 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm Non 19/5 có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm Non 19/5 là chủ đầu tư có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trật tự là nhu cầu và hạnh phúc của một vĩ nhân. "
Henri Frederic Amiel
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026