Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non 19/5 như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 25 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 35 gói thầu, trong đó có 25 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 29 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 27 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.116.275.894 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.102.355.813 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,27%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non 19/5 như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.116.275.894 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.102.355.813 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,27%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Mầm non 19/5 đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, sơn cổng và hàng rào song sắt; sửa chữa phòng Âm nhạc và phòng Thể dục; sửa chữa hành lang tầng 2 khu vực phòng Thể dục, Hội trường; chống thấm trần hành lang lầu 1, 2; làm vách ngăn phòng vệ sinh lớp Mầm 2, Lá 3, 2 lớp Nhà trẻ của chủ đầu tư Trường Mầm non 19/5.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNH QUAN XANH
12/05/2026 15:18
Bên mời thầu Trường Mầm non 19/5 đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, sơn cổng và hàng rào song sắt; sửa chữa phòng Âm nhạc và phòng Thể dục; sửa chữa hành lang tầng 2 khu vực phòng Thể dục, Hội trường; chống thấm trần hành lang lầu 1, 2; làm vách ngăn phòng vệ sinh lớp Mầm 2, Lá 3, 2 lớp Nhà trẻ của chủ đầu tư Trường Mầm non 19/5 với 1 gói thầu.
05/05/2026 15:45
Bên mời thầu Trường Mầm non 19/5 đã đăng tải kết quả gói thầu Tiền tổ chức Giáo dục STEAM cho trẻ mầm non năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non 19/5.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC KỸ NĂNG NGÔI SAO
19/09/2025 15:31
Bên mời thầu Trường Mầm non 19/5 đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức Giảng dạy tiếng Anh cho trẻ mầm non năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non 19/5.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN DỊCH VỤ GIÁO DỤC VÀ DU LỊCH TÂN VĂN
19/09/2025 15:27
Bên mời thầu Trường Mầm non 19/5 đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức dạy thể dục nhịp điệu cho trẻ mầm non năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non 19/5.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NGHỆ THUẬT CẦU VỒNG
19/09/2025 15:23
Bên mời thầu Trường Mầm non 19/5 đã đăng tải kết quả gói thầu Tiền tổ chức Giáo dục Kỹ năng sống cho trẻ mầm non năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non 19/5.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC KỸ NĂNG NGÔI SAO
19/09/2025 15:20
Bên mời thầu Trường Mầm non 19/5 đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức Giáo dục Năng khiếu Mĩ Thuật cho trẻ mầm non năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non 19/5.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Giáo dục Thanh Nhân
19/09/2025 15:15
Bên mời thầu Trường Mầm non 19/5 đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm (Kem, tàu hũ, bánh mì mặn ngọt, bánh bông lan mặn ngọt) của chủ đầu tư Trường Mầm non 19/5 với 1 gói thầu.
19/09/2025 11:19
Bên mời thầu Trường Mầm non 19/5 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm (Kem, tàu hũ, bánh mì mặn ngọt, bông lan mặn ngọt) của chủ đầu tư Trường Mầm non 19/5.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THỊNH PHÁT GP
19/09/2025 11:13
Bên mời thầu Trường Mầm non 19/5 đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm (Kem, tàu hũ, bánh mì mặn ngọt, bánh bông lan mặn ngọt) của chủ đầu tư Trường Mầm non 19/5 với 1 gói thầu.
19/09/2025 10:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Mầm non 19/5 công bố kết quả gói thầu Tổ chức tham quan hè năm học 2024 – 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ DU LỊCH RỒNG ĐÔNG DƯƠNG
29/05/2025 10:30
Trường Mầm non 19/5 đăng tải KHLCNT Tổ chức tham quan hè năm học 2024 – 2025 với 2 gói thầu.
26/05/2025 08:48
Trường Mầm non 19/5 đăng tải KHLCNT Tổ chức tham quan hè năm học 2024 – 2025 với 2 gói thầu.
23/05/2025 15:49
Trường Mầm non 19/5 công bố kết quả gói thầu Cải tạo khu vực phòng thể chất, các phòng chức năng tầng 2 bị thấm, dột, hỏng trần thạch cao, tường gạch bong tróc; chống thấm phòng vệ sinh và phòng học các lớp tầng trệt, khu vực cầu thang, phòng học tầng 1 bị thấm dột; sửa chữa tường rào bị nứt, sụp lún, nghiêng làm nứt tường nhà dân, cổng trường bị nghiêng, hỏng không mở cổng được.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NHÀ ĐẸP VƯỜN XINH
14/04/2025 15:25
Trường Mầm non 19/5 đăng tải KHLCNT Cải tạo khu vực phòng thể chất, các phòng chức năng tầng 2 bị thấm, dột, hỏng trần thạch cao, tường gạch bong tróc; chống thấm phòng vệ sinh và phòng học các lớp tầng trệt, khu vực cầu thang, phòng học tầng 1 bị thấm dột; sửa chữa tường rào bị nứt, sụp lún, nghiêng làm nứt tường nhà dân, cổng trường bị nghiêng, hỏng không mở cổng được với 1 gói thầu.
10/04/2025 20:57
Trường Mầm non 19/5 công bố kết quả gói thầu Tiền tổ chức Giáo dục Kỹ năng sống cho trẻ mầm non năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC KỸ NĂNG NGÔI SAO
21/10/2024 15:39
Trường Mầm non 19/5 công bố kết quả gói thầu Tiền tổ chức Giáo dục Steam cho trẻ mầm non năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC KỸ NĂNG NGÔI SAO
21/10/2024 15:34
Trường Mầm non 19/5 đăng tải KHLCNT Tiền tổ chức Giáo dục Steam cho trẻ mầm non năm học 2024-2025 với 2 gói thầu.
21/10/2024 15:22
Trường Mầm non 19/5 đăng tải KHLCNT Tiền tổ chức Giáo dục Kỹ năng sống cho trẻ mầm non năm học 2024-2025 với 2 gói thầu.
21/10/2024 15:10
Trường Mầm non 19/5 công bố kết quả gói thầu Tổ chức dạy thể dục nhịp điệu cho trẻ mầm non năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NGHỆ THUẬT CẦU VỒNG
15/10/2024 10:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Mầm non 19/5 đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, sơn cổng và hàng rào song sắt; sửa chữa phòng Âm nhạc và phòng Thể dục; sửa chữa hành lang tầng 2 khu vực phòng Thể dục, Hội trường; chống thấm trần hành lang lầu 1, 2; làm vách ngăn phòng vệ sinh lớp Mầm 2, Lá 3, 2 lớp Nhà trẻ của chủ đầu tư Trường Mầm non 19/5.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CẢNH QUAN XANH
12/05/2026 15:18
Bên mời thầu Trường Mầm non 19/5 đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, sơn cổng và hàng rào song sắt; sửa chữa phòng Âm nhạc và phòng Thể dục; sửa chữa hành lang tầng 2 khu vực phòng Thể dục, Hội trường; chống thấm trần hành lang lầu 1, 2; làm vách ngăn phòng vệ sinh lớp Mầm 2, Lá 3, 2 lớp Nhà trẻ của chủ đầu tư Trường Mầm non 19/5 với 1 gói thầu.
05/05/2026 15:45
Bên mời thầu Trường Mầm non 19/5 đã đăng tải kết quả gói thầu Tiền tổ chức Giáo dục STEAM cho trẻ mầm non năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non 19/5.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC KỸ NĂNG NGÔI SAO
19/09/2025 15:31
Bên mời thầu Trường Mầm non 19/5 đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức Giảng dạy tiếng Anh cho trẻ mầm non năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non 19/5.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN DỊCH VỤ GIÁO DỤC VÀ DU LỊCH TÂN VĂN
19/09/2025 15:27
Bên mời thầu Trường Mầm non 19/5 đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức dạy thể dục nhịp điệu cho trẻ mầm non năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non 19/5.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NGHỆ THUẬT CẦU VỒNG
19/09/2025 15:23
Bên mời thầu Trường Mầm non 19/5 đã đăng tải kết quả gói thầu Tiền tổ chức Giáo dục Kỹ năng sống cho trẻ mầm non năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non 19/5.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC KỸ NĂNG NGÔI SAO
19/09/2025 15:20
Bên mời thầu Trường Mầm non 19/5 đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức Giáo dục Năng khiếu Mĩ Thuật cho trẻ mầm non năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non 19/5.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Giáo dục Thanh Nhân
19/09/2025 15:15
Bên mời thầu Trường Mầm non 19/5 đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm (Kem, tàu hũ, bánh mì mặn ngọt, bánh bông lan mặn ngọt) của chủ đầu tư Trường Mầm non 19/5 với 1 gói thầu.
19/09/2025 11:19
Bên mời thầu Trường Mầm non 19/5 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm (Kem, tàu hũ, bánh mì mặn ngọt, bông lan mặn ngọt) của chủ đầu tư Trường Mầm non 19/5.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THỊNH PHÁT GP
19/09/2025 11:13
Bên mời thầu Trường Mầm non 19/5 đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm (Kem, tàu hũ, bánh mì mặn ngọt, bánh bông lan mặn ngọt) của chủ đầu tư Trường Mầm non 19/5 với 1 gói thầu.
19/09/2025 10:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non 19/5 là chủ đầu tư của 25 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 15 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 10 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non 19/5 là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non 19/5 là chủ đầu tư của 29 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non 19/5 có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non 19/5 là chủ đầu tư có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Dòng tư duy tiếp tục chảy; nhưng phần lớn các mảnh của nó rơi xuống vực thẳm không đáy của sự lãng quên. Với một số mảnh, không ký ức nào vượt qua được khoảng khắc chúng trôi qua. Với một số mảnh khác, chúng giới hạn trong một vài khoảng khắc, một vài giờ, hoặc một vài ngày. Lại có những mảnh để lại vết tích không thể xóa đi, và chúng có thể được nhớ lại chừng nào cuộc sống còn tiếp diễn. "
William James
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh