Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 2/4 như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 24 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 24 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.078.554.017 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.078.554.017 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 2/4 như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.078.554.017 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.078.554.017 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 2/4 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sữa dinh dưỡng có đường Vinamilk ADM, các chế phẩm từ sữa (Sữa chua); Sữa bột nguyên kem
MegaMilky Grow IQ của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 2/4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TMDV TRÀ MY KHÁNH HÒA
04/02/2026 10:38
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 2/4 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Sữa dinh dưỡng TC Smarta grow; sữa bột dinh dưỡng Meta care Kinder của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 2/4.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Hiếu Chương
04/02/2026 10:28
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 2/4 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thực phẩm, nguyên liệu các loại Hải sản của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 2/4.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Võ Tuyết Viên
04/02/2026 10:14
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 2/4 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thực phẩm, nguyên liệu để thực hiện bữa ăn học đường cho trẻ học bán trú tại Trường Mầm non 2/4 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 2/4.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Hoa Thị Thúy Hằng
04/02/2026 10:02
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 2/4 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thực phẩm, nguyên liệu Gạo tẻ của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 2/4.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Võ Thị Hạnh
04/02/2026 09:50
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 2/4 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thực phẩm, nguyên liệu để thực hiện bữa ăn học đường cho trẻ học bán trú tại Trường Mầm non 2/4 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 2/4.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Lê Quang Hậu
04/02/2026 09:42
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 2/4 đã đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm, nguyên liệu Gạo tẻ của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 2/4 với 1 gói thầu.
04/02/2026 08:42
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 2/4 đã đăng tải KHLCNT Mua sữa dinh dưỡng có đường Vinamilk ADM, các chế phẩm từ sữa (Sữa chua); Sữa bột nguyên kem
MegaMilky Grow IQ của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 2/4 với 1 gói thầu.
04/02/2026 08:16
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 2/4 đã đăng tải KHLCNT Mua Sữa dinh dưỡng TC Smarta grow; sữa bột dinh dưỡng Meta care Kinder của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 2/4 với 1 gói thầu.
04/02/2026 08:11
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 2/4 đã đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm, nguyên liệu các loại Hải sản của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 2/4 với 1 gói thầu.
04/02/2026 07:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 2/4 là chủ đầu tư của 24 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 24 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 2/4 là chủ đầu tư của 7 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 2/4 có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 2/4 là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người ta đặt câu hỏi bởi vì họ sợ phải nhìn thẳng. Tất cả những gì bạn cần làm là nhìn thẳng và thấy con đường, và khi bạn thấy nó, đừng chỉ ngồi nhìn nó – hãy bước đi. "
Ayn Rand
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026