Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 2-9 như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 16 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.592.880.428 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.556.365.080 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,48%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 2-9 như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.592.880.428 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.556.365.080 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,48%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 2-9 đã đăng tải KHLCNT Cung cấp gạo, gas, sữa, các sản phẩm từ sữa, thực phẩm( kem, tàu hũ, bánh mì mặn ngọt, bánh bông lan), bánh flan, sữa chua NH 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 2-9 với 6 gói thầu.
26/08/2026 10:34
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 2-9 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm nấu suất ăn cho trường Mầm non 2/9 năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 2-9.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THỰC PHẨM FRESCO
25/08/2026 16:15
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 2-9 đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm nấu suất ăn cho trường Mầm non 2/9 năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 2-9 với 1 gói thầu.
17/08/2026 15:41
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 2-9 đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công Sửa chữa cơ sở vật chất Trường Mầm non 2/9 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 2-9.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Phát triển Thương mại Dịch vụ An Phúc Thịnh
20/07/2026 16:28
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 2-9 đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa cơ sở vật chất Trường Mầm non 2/9 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 2-9 với 1 gói thầu.
20/07/2026 16:25
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 2-9 đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa cơ sở vật chất và trang bị bổ sung đồ chơi ngoài trời Trường Mầm non 2/9 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 2-9.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Phát triển Thương mại Dịch vụ An Phúc Thịnh
27/11/2025 15:44
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 2-9 đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa cơ sở vật chất và trang bị bổ sung đồ chơi ngoài trời Trường Mầm non 2/9 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 2-9 với 1 gói thầu.
21/11/2025 16:45
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 2-9 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp sữa bột Ellac Grow của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 2-9.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT - XUẤT NHẬP KHẨU THỰC PHẨM SÀI GÒN
05/09/2025 14:53
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 2-9 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Gas của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 2-9.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DẦU KHÍ TÂN VIỆT SƠN
05/09/2025 14:48
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 2-9 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp gạo của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 2-9.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Lê Anh
05/09/2025 14:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 2-9 là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 6 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 2-9 là chủ đầu tư của 10 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 2-9 có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 2-9 là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Con người có khả năng thích ứng với mọi chuyện. "
Nelson Mandela
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh