Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 9 như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 24 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.098.336.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.089.096.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,13%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 9 như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.098.336.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.089.096.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,13%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 9 đã đăng tải KHLCNT Mua lương thực, thực phẩm, nước uống tinh khiết năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 9 với 7 gói thầu.
25/08/2026 17:57
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 9 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy tính bảng cho học sinh trường Mầm non 9 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 9.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MINH TUẤN MOBILE
14/08/2026 19:29
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 9 đã đăng tải KHLCNT Mua máy tính bảng cho học sinh trường Mầm non 9 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 9 với 1 gói thầu.
14/08/2026 19:14
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 9 đã đăng tải KHLCNT Mua máy tính bảng cho học sinh trường Mầm non 9 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 9 với 1 gói thầu.
06/08/2026 11:32
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 9 đã đăng tải kết quả gói thầu Tham quan hè năm 2026 cho CBGVNV, tour Hà Nội- Ninh Bình- Hạ Long- Sapa của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 9.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DU LỊCH HT VIỆT NAM TRAVEL
15/05/2026 10:25
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 9 đã đăng tải KHLCNT Tham quan hè năm 2026 cho CBGVNV, tour Hà Nội- Ninh Bình- Hạ Long- Sapa của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 9 với 1 gói thầu.
06/05/2026 11:46
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 9 đã đăng tải KHLCNT Tham quan hè 2025 cho CB-GV-CNV của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 9 với 1 gói thầu.
06/05/2026 11:34
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 9 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm kệ chơi và tủ đựng đồ dùng cá nhân của học sinh của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 9.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT - THƯƠNG MẠI THÀNH CÔNG T.C
22/12/2025 17:59
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 9 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bộ cầu tuột vận động liên hoàn ngoài trời của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 9.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẢO HAPPY
22/12/2025 14:44
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 9 đã đăng tải KHLCNT “Mua sắm bộ cầu tuột vận động liên hoàn ngoài trời, kệ chơi và tủ đựng đồ dùng cá nhân của học sinh trường Mầm non 9” của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 9 với 2 gói thầu.
17/12/2025 15:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG MẦM NON 9 công bố kết quả gói thầu Mua thủy hải sản, trứng các loại….
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI SAFCO
08/09/2025 09:26
TRƯỜNG MẦM NON 9 công bố kết quả gói thầu Nước uống tinh khiết.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NƯỚC UỐNG TINH KHIẾT SÀI GÒN
05/09/2025 16:54
TRƯỜNG MẦM NON 9 công bố kết quả gói thầu Mua bánh pudding, sữa chua các loại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI BẢO THỤY
05/09/2025 16:46
TRƯỜNG MẦM NON 9 công bố kết quả gói thầu Mua sữa Netsure Grow.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU SACOFOOD
05/09/2025 16:28
TRƯỜNG MẦM NON 9 công bố kết quả gói thầu Mua trái cây tươi, trứng gia cầm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH THỰC PHẨM SẠCH TRÍ ĐỨC
05/09/2025 16:23
TRƯỜNG MẦM NON 9 công bố kết quả gói thầu Mua gạo, dầu, đường, mắm, muối, rau, củ, quả, thịt heo, sữa,phoma..
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG THỰC PHẨM TRIỀU ANH
05/09/2025 16:15
TRƯỜNG MẦM NON 9 công bố kết quả gói thầu Mua bánh plan, bánh bao, bánh ngọt các loại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI THỰC PHẨM HOÀNG NGỌC
05/09/2025 16:09
TRƯỜNG MẦM NON 9 công bố kết quả gói thầu Mua rau câu, bánh mì ngọt các loại….
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KIM KIM SEN
05/09/2025 16:07
TRƯỜNG MẦM NON 9 công bố kết quả gói thầu Vật dụng vệ sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG THỰC PHẨM TRIỀU ANH
05/09/2025 16:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 9 đã đăng tải KHLCNT Mua lương thực, thực phẩm, nước uống tinh khiết năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 9 với 7 gói thầu.
25/08/2026 17:57
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 9 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy tính bảng cho học sinh trường Mầm non 9 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 9.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MINH TUẤN MOBILE
14/08/2026 19:29
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 9 đã đăng tải KHLCNT Mua máy tính bảng cho học sinh trường Mầm non 9 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 9 với 1 gói thầu.
14/08/2026 19:14
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 9 đã đăng tải KHLCNT Mua máy tính bảng cho học sinh trường Mầm non 9 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 9 với 1 gói thầu.
06/08/2026 11:32
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 9 đã đăng tải kết quả gói thầu Tham quan hè năm 2026 cho CBGVNV, tour Hà Nội- Ninh Bình- Hạ Long- Sapa của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 9.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DU LỊCH HT VIỆT NAM TRAVEL
15/05/2026 10:25
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 9 đã đăng tải KHLCNT Tham quan hè năm 2026 cho CBGVNV, tour Hà Nội- Ninh Bình- Hạ Long- Sapa của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 9 với 1 gói thầu.
06/05/2026 11:46
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 9 đã đăng tải KHLCNT Tham quan hè 2025 cho CB-GV-CNV của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 9 với 1 gói thầu.
06/05/2026 11:34
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 9 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm kệ chơi và tủ đựng đồ dùng cá nhân của học sinh của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 9.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT - THƯƠNG MẠI THÀNH CÔNG T.C
22/12/2025 17:59
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 9 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bộ cầu tuột vận động liên hoàn ngoài trời của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 9.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẢO HAPPY
22/12/2025 14:44
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON 9 đã đăng tải KHLCNT “Mua sắm bộ cầu tuột vận động liên hoàn ngoài trời, kệ chơi và tủ đựng đồ dùng cá nhân của học sinh trường Mầm non 9” của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 9 với 2 gói thầu.
17/12/2025 15:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 9 là chủ đầu tư của 15 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 10 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 9 là chủ đầu tư của 17 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 9 có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON 9 là chủ đầu tư có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cô đơn là một chuyện, cô độc lại là một chuyện khác. "
Friedrich Nietzsche
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh