Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON AN ĐIỀN như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.226.833.225 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.226.833.225 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON AN ĐIỀN như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.226.833.225 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.226.833.225 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON AN ĐIỀN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp sữa bột phục vụ bữa ăn cho trẻ trường Mầm non An Điền năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON AN ĐIỀN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT - XUẤT NHẬP KHẨU THỰC PHẨM SÀI GÒN
26/08/2026 09:55
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON AN ĐIỀN đã đăng tải KHLCNT Cung cấp sữa bột phục vụ bữa ăn cho trẻ trường Mầm non An Điền năm học 2026-2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON AN ĐIỀN với 1 gói thầu.
25/08/2026 14:35
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON AN ĐIỀN đã đăng tải kết quả gói thầu cung cấp các loại thực phẩm bánh flan sữa chua rau câu đã qua chế biến cho trẻ năm học 2026 2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON AN ĐIỀN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TÚ LINH BẾN CÁT
25/08/2026 09:59
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON AN ĐIỀN đã đăng tải KHLCNT cung cấp các loại thực phẩm bánh flan sữa chua rau câu đã qua chế biến cho trẻ năm học 2026 2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON AN ĐIỀN với 1 gói thầu.
25/08/2026 09:51
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON AN ĐIỀN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nguyên liệu thực phẩm cho Trường Mầm Non An Điền năm học 2026 - 2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON AN ĐIỀN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THỰC PHẨM FRESCO
20/08/2026 14:09
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON AN ĐIỀN đã đăng tải KHLCNT Cung cấp nguyên liệu thực phẩm cho Trường Mầm Non An Điền năm học 2026 - 2027 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON AN ĐIỀN với 1 gói thầu.
20/08/2026 13:59
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON AN ĐIỀN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản cố định cho trường Mầm non An Điền của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON AN ĐIỀN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV TM DV Vi tính Đoàn Phát
16/07/2026 16:12
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON AN ĐIỀN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản cố định cho trường Mầm non An Điền của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON AN ĐIỀN với 1 gói thầu.
13/07/2026 07:42
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON AN ĐIỀN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản cố định cho trường Mầm Non An Điền của Trường Mầm non An Điền của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON AN ĐIỀN với 1 gói thầu.
10/07/2026 11:12
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON AN ĐIỀN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp các loại thực phẩm bánh, sữa, rau câu đã qua chế biến cho trẻ năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON AN ĐIỀN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TÚ LINH BẾN CÁT
29/09/2025 16:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON AN ĐIỀN là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 6 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON AN ĐIỀN là chủ đầu tư của 5 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON AN ĐIỀN có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON AN ĐIỀN là chủ đầu tư có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thế giới này, biết được càng nhiều thì bạn càng không vui vẻ. Sự thật luôn tàn nhẫn hơn bạn tưởng tượng. "
Dịch Phấn Hàn
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh