Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON AN DƯƠNG như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.535.533.837 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.160.137.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,28%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON AN DƯƠNG như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.535.533.837 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.160.137.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,28%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON AN DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp năm 2026 tại trường Mầm non An Dương của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON AN DƯƠNG .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ ĐẦU TƯ TÂM AN
30/12/2025 10:12
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON AN DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp năm 2026 tại trường Mầm non An Dương của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON AN DƯƠNG với 1 gói thầu.
22/12/2025 10:40
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON AN DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án, dự toán mua sắm cung cấp thực phẩm, nguyên liệu đầu vào để thực hiện bữa ăn, nước uống cho học sinh trường Mầm non An Dương của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON AN DƯƠNG với 4 gói thầu.
22/09/2025 17:13
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON AN DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Nước uống học sinh của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON AN DƯƠNG .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC TINH KHIẾT HÀ NỘI
16/09/2025 18:15
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON AN DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp các loại bánh ngọt của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON AN DƯƠNG .
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Hải Tân Bakery
16/09/2025 18:12
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON AN DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp sữa và các chế phẩm từ sữa của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON AN DƯƠNG .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHIỆP VÀ DẦU KHÍ THIÊN AN
16/09/2025 18:04
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON AN DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp lương thực, thực phẩm, nguyên liệu đầu vào của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON AN DƯƠNG .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUANG ANH CHU
15/09/2025 18:42
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON AN DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án, dự toán mua sắm cung cấp thực phẩm, nguyên liệu đầu vào để thực hiện bữa ăn, nước uống cho học sinh trường Mầm non An Dương của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON AN DƯƠNG với 4 gói thầu.
10/09/2025 15:45
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON AN DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp tại Trường Mầm non An Dương của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON AN DƯƠNG .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ ĐẦU TƯ TÂM AN
30/12/2024 16:12
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON AN DƯƠNG đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp tại Trường Mầm non An Dương của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON AN DƯƠNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/12/2024 10:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG MẦM NON AN DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp tại Trường Mầm non An Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ ĐẦU TƯ TÂM AN
30/12/2024 16:12
TRƯỜNG MẦM NON AN DƯƠNG công bố KQMT gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp tại Trường Mầm non An Dương với 1 nhà thầu tham gia.
20/12/2024 10:13
TRƯỜNG MẦM NON AN DƯƠNG đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp tại Trường Mầm non An Dương theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/12/2024 10:45
TRƯỜNG MẦM NON AN DƯƠNG đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp tại Trường Mầm non An Dương với 3 gói thầu.
12/12/2024 16:04
TRƯỜNG MẦM NON AN DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp trường mầm non An Dương, quận Tây Hồ năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ ĐẦU TƯ TÂM AN
25/12/2023 17:52
TRƯỜNG MẦM NON AN DƯƠNG công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 3: Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp trường mầm non An Dương, quận Tây Hồ năm 2024 với 2 nhà thầu tham gia.
11/12/2023 14:00
TRƯỜNG MẦM NON AN DƯƠNG đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp trường mầm non An Dương, quận Tây Hồ năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/12/2023 10:42
TRƯỜNG MẦM NON AN DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn thẩm định HSYC và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN, THƯƠNG MẠI VÀ THIẾT BỊ THÁI SƠN
02/12/2023 00:12
TRƯỜNG MẦM NON AN DƯƠNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn lập HSYC và đánh giá HSĐX.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY LẮP CÔNG TRÌNH VIỆT NAM
02/12/2023 00:09
TRƯỜNG MẦM NON AN DƯƠNG đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp trường mầm non An Dương, quận Tây Hồ năm 2024 với 3 gói thầu.
02/12/2023 00:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON AN DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp năm 2026 tại trường Mầm non An Dương của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON AN DƯƠNG .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ ĐẦU TƯ TÂM AN
30/12/2025 10:12
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON AN DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp năm 2026 tại trường Mầm non An Dương của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON AN DƯƠNG với 1 gói thầu.
22/12/2025 10:40
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON AN DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án, dự toán mua sắm cung cấp thực phẩm, nguyên liệu đầu vào để thực hiện bữa ăn, nước uống cho học sinh trường Mầm non An Dương của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON AN DƯƠNG với 4 gói thầu.
22/09/2025 17:13
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON AN DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Nước uống học sinh của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON AN DƯƠNG .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NƯỚC TINH KHIẾT HÀ NỘI
16/09/2025 18:15
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON AN DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp các loại bánh ngọt của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON AN DƯƠNG .
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Hải Tân Bakery
16/09/2025 18:12
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON AN DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp sữa và các chế phẩm từ sữa của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON AN DƯƠNG .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHIỆP VÀ DẦU KHÍ THIÊN AN
16/09/2025 18:04
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON AN DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp lương thực, thực phẩm, nguyên liệu đầu vào của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON AN DƯƠNG .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUANG ANH CHU
15/09/2025 18:42
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON AN DƯƠNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án, dự toán mua sắm cung cấp thực phẩm, nguyên liệu đầu vào để thực hiện bữa ăn, nước uống cho học sinh trường Mầm non An Dương của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON AN DƯƠNG với 4 gói thầu.
10/09/2025 15:45
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON AN DƯƠNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp tại Trường Mầm non An Dương của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON AN DƯƠNG .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ ĐẦU TƯ TÂM AN
30/12/2024 16:12
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON AN DƯƠNG đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp tại Trường Mầm non An Dương của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON AN DƯƠNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/12/2024 10:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON AN DƯƠNG là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON AN DƯƠNG là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON AN DƯƠNG là chủ đầu tư của 10 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON AN DƯƠNG có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON AN DƯƠNG là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thật đáng ngạc nhiên rằng ai đó có thể làm trái tim bạn tan vỡ, ấy vậy mà bạn vẫn yêu người ấy với từng mảnh nhỏ. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh