Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non An Hồng như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.557.580.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.552.470.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,06%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non An Hồng như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.557.580.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.552.470.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,06%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Mầm non An Hồng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt thiết bị đồ chơi, đồ dùng lớp học, điều hoà, màn hình máy tính, máy in, loa cho các phòng, các lớp của MN An Hồng của chủ đầu tư Trường Mầm non An Hồng.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh cửa hàng kinh doanh tổng hợp Tuấn Lộc
06/07/2026 10:00
Bên mời thầu Trường Mầm non An Hồng đã đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt thiết bị đồ chơi, đồ dùng lớp học, điều hoà, màn hình máy tính, máy in, loa cho các phòng, các lớp của MN An Hồng của chủ đầu tư Trường Mầm non An Hồng với 1 gói thầu.
06/07/2026 09:52
Bên mời thầu Trường Mầm non An Hồng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp lắp tivi, bộ đồ chơi, bộ đấm bốc, bộ âm thanh, đàn, bàn ghế, tủ, ghế băng thể dục, bục bật sâu, hệ thống camera quan sát, điều hòa cho một số phòng của trường MN An Hồng của chủ đầu tư Trường Mầm non An Hồng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TỔNG HỢP VŨ QUANG
28/05/2026 10:25
Bên mời thầu Trường Mầm non An Hồng đã đăng tải KHLCNT Cung cấp lắp tivi, bộ đồ chơi, bộ đấm bốc, bộ âm thanh, đàn, bàn ghế, tủ, ghế băng thể dục, bục bật sâu, hệ thống camera quan sát, điều hòa cho một số phòng của trường MN An Hồng của chủ đầu tư Trường Mầm non An Hồng với 1 gói thầu.
28/05/2026 10:18
Bên mời thầu Trường Mầm non An Hồng đã đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt màn hình led, trang trí khánh tiết, bục phát biểu, bộ âm thanh, bàn ghế cho phòng hội trường và phòng máy vi tính của trường MN An Hồng của chủ đầu tư Trường Mầm non An Hồng với 1 gói thầu.
28/05/2026 10:14
Bên mời thầu Trường Mầm non An Hồng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt màn hình led, trang trí khánh tiết, bục phát biểu, bộ âm thanh, bàn ghế cho phòng hội trường và phòng máy vi tính của trường MN An Hồng của chủ đầu tư Trường Mầm non An Hồng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương Mại và Dịch vụ Tuấn Lộc
28/05/2026 10:12
Bên mời thầu Trường Mầm non An Hồng đã đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt màn hình led, trang trí khánh tiết, bục phát biểu, bộ âm thanh, bàn ghế cho phòng hội trường và phòng máy vi tính của trường MN An Hồng của chủ đầu tư Trường Mầm non An Hồng với 1 gói thầu.
28/05/2026 10:07
Bên mời thầu Trường Mầm non An Hồng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt màn hình cảm ứng, máy tính bảng, bàn ghế, loa kéo và các thiết bị kèm theo của trường MN An Hồng của chủ đầu tư Trường Mầm non An Hồng.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh cửa hàng kinh doanh tổng hợp Tuấn Lộc
28/05/2026 10:01
Bên mời thầu Trường Mầm non An Hồng đã đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt màn hình cảm ứng, máy tính bảng, bàn ghế, loa kéo và các thiết bị kèm theo của trường MN An Hồng của chủ đầu tư Trường Mầm non An Hồng với 1 gói thầu.
28/05/2026 09:52
Bên mời thầu Trường Mầm non An Hồng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thực phẩm phục vụ cho trẻ ăn bán trú tại trường Mầm non An Hồng năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non An Hồng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Diệp Khuê
03/10/2025 22:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Mầm non An Hồng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG TK TÂN PHÚC AN
09/06/2025 11:10
Trường Mầm non An Hồng công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
06/06/2025 09:50
Trường Mầm non An Hồng đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/05/2025 23:17
Trường Mầm non An Hồng đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình sửa chữa trường Mầm non An Hồng - Hạng mục sửa chữa dãy nhà phòng học chức năng 2 tầng, mái nhà 1 tầng với 4 gói thầu.
30/05/2025 15:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Mầm non An Hồng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt thiết bị đồ chơi, đồ dùng lớp học, điều hoà, màn hình máy tính, máy in, loa cho các phòng, các lớp của MN An Hồng của chủ đầu tư Trường Mầm non An Hồng.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh cửa hàng kinh doanh tổng hợp Tuấn Lộc
06/07/2026 10:00
Bên mời thầu Trường Mầm non An Hồng đã đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt thiết bị đồ chơi, đồ dùng lớp học, điều hoà, màn hình máy tính, máy in, loa cho các phòng, các lớp của MN An Hồng của chủ đầu tư Trường Mầm non An Hồng với 1 gói thầu.
06/07/2026 09:52
Bên mời thầu Trường Mầm non An Hồng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp lắp tivi, bộ đồ chơi, bộ đấm bốc, bộ âm thanh, đàn, bàn ghế, tủ, ghế băng thể dục, bục bật sâu, hệ thống camera quan sát, điều hòa cho một số phòng của trường MN An Hồng của chủ đầu tư Trường Mầm non An Hồng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TỔNG HỢP VŨ QUANG
28/05/2026 10:25
Bên mời thầu Trường Mầm non An Hồng đã đăng tải KHLCNT Cung cấp lắp tivi, bộ đồ chơi, bộ đấm bốc, bộ âm thanh, đàn, bàn ghế, tủ, ghế băng thể dục, bục bật sâu, hệ thống camera quan sát, điều hòa cho một số phòng của trường MN An Hồng của chủ đầu tư Trường Mầm non An Hồng với 1 gói thầu.
28/05/2026 10:18
Bên mời thầu Trường Mầm non An Hồng đã đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt màn hình led, trang trí khánh tiết, bục phát biểu, bộ âm thanh, bàn ghế cho phòng hội trường và phòng máy vi tính của trường MN An Hồng của chủ đầu tư Trường Mầm non An Hồng với 1 gói thầu.
28/05/2026 10:14
Bên mời thầu Trường Mầm non An Hồng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt màn hình led, trang trí khánh tiết, bục phát biểu, bộ âm thanh, bàn ghế cho phòng hội trường và phòng máy vi tính của trường MN An Hồng của chủ đầu tư Trường Mầm non An Hồng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương Mại và Dịch vụ Tuấn Lộc
28/05/2026 10:12
Bên mời thầu Trường Mầm non An Hồng đã đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt màn hình led, trang trí khánh tiết, bục phát biểu, bộ âm thanh, bàn ghế cho phòng hội trường và phòng máy vi tính của trường MN An Hồng của chủ đầu tư Trường Mầm non An Hồng với 1 gói thầu.
28/05/2026 10:07
Bên mời thầu Trường Mầm non An Hồng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt màn hình cảm ứng, máy tính bảng, bàn ghế, loa kéo và các thiết bị kèm theo của trường MN An Hồng của chủ đầu tư Trường Mầm non An Hồng.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh cửa hàng kinh doanh tổng hợp Tuấn Lộc
28/05/2026 10:01
Bên mời thầu Trường Mầm non An Hồng đã đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt màn hình cảm ứng, máy tính bảng, bàn ghế, loa kéo và các thiết bị kèm theo của trường MN An Hồng của chủ đầu tư Trường Mầm non An Hồng với 1 gói thầu.
28/05/2026 09:52
Bên mời thầu Trường Mầm non An Hồng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thực phẩm phục vụ cho trẻ ăn bán trú tại trường Mầm non An Hồng năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non An Hồng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Diệp Khuê
03/10/2025 22:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non An Hồng là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non An Hồng là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 6 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non An Hồng là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non An Hồng là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non An Hồng có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non An Hồng là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người thiếu sự rõ ràng, lòng can đảm, hay sự quyết tâm để theo đuổi giấc mơ của chính mình thường sẽ tìm cách để làm bạn nản lòng. Hãy sống sự thật của riêng mình và ĐỪNG BAO GIỜ ngừng bước! "
Steve Maraboli
Sự kiện trong nước: Sắc lệnh số 11 ngày 7-9-1945 của Chủ tịch Chính phủ Việt Nam Dân chủ cộng hoà là văn bản pháp quy đầu tiên về tài chính, thuế khoá dưới chế độ mới. Theo văn bản này thì "chế độ thuế khoá hiện nay sẽ thay đổi dần nhưng mỗi khi bãi bỏ một thứ thuế cũ hay đặt ra một thứ thuế mới phải có sắc lệnh ấn định". Cùng ngày, sắc lệnh bãi bỏ thuế thân cũng được Hồ Chủ tịch ký ban hành.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026