Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường mầm non An Phượng như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 18 gói thầu, trong đó có 9 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 18 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.160.031.300 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.154.882.300 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,10%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường mầm non An Phượng như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.160.031.300 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.154.882.300 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,10%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường mầm non An Phượng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thực phẩm, hàng hóa phục vụ bếp ăn bán trú cho
học sinh trường Mầm non An Phượng Năm học 2026 - 2027 của chủ đầu tư Trường mầm non An Phượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TYTNHH CHẾ BIẾN THỰC PHẨM MINH HẢI
04/09/2026 15:30
Bên mời thầu Trường mầm non An Phượng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thực phẩm, hàng hoá phục vụ bếp ắn bán trú cho học sinh trường Mầm non An Phượng Năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường mầm non An Phượng với 1 gói thầu.
04/09/2026 14:56
Bên mời thầu Trường mầm non An Phượng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị giáo dục của Trường mầm non An Phượng của chủ đầu tư Trường mầm non An Phượng.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh cơ sở sản xuất kinh doanh Nguyễn Vân
23/07/2026 16:27
Bên mời thầu Trường mầm non An Phượng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị giáo dục của Trường mầm non An Phượng của chủ đầu tư Trường mầm non An Phượng với 1 gói thầu.
23/07/2026 16:21
Bên mời thầu Trường mầm non An Phượng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm đồ dùng, thiết bị cho phòng chức năng theo tiêu chuẩn trường chuẩn Quốc gia mức độ 2. của chủ đầu tư Trường mầm non An Phượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI CÔNG NGHỆ HOÀNG NAM
23/12/2025 10:03
Bên mời thầu Trường mầm non An Phượng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm đồ dùng, thiết bị cho phòng chức năng theo tiêu chuẩn trường chuẩn Quốc gia mức độ 2 của chủ đầu tư Trường mầm non An Phượng với 1 gói thầu.
22/12/2025 10:51
Bên mời thầu Trường mầm non An Phượng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị giáo dục mầm non của chủ đầu tư Trường mầm non An Phượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ NỘI THẤT TOÀN PHÁT
17/12/2025 15:07
Bên mời thầu Trường mầm non An Phượng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị giáo dục mầm non của chủ đầu tư Trường mầm non An Phượng với 1 gói thầu.
17/12/2025 14:55
Bên mời thầu Trường mầm non An Phượng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hệ thống bảng biểu phục vụ tuyên truyền và công tác chuyên môn cho trường Mầm non An Phượng nhằm khắc phục hậu quả sau bão số 3 Yagi năm 2024 của chủ đầu tư Trường mầm non An Phượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ QUẢNG CÁO VÀ THƯƠNG MẠI SANG HẰNG
05/12/2025 14:28
Bên mời thầu Trường mầm non An Phượng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hệ thống bảng biểu phục vụ tuyên truyền và công tác chuyên môn cho trường Mầm non An Phượng nhằm khắc phục hậu quả sau bão số 3 Yagi năm 2024 của chủ đầu tư Trường mầm non An Phượng với 1 gói thầu.
02/12/2025 14:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường mầm non An Phượng công bố kết quả gói thầu Dự toán mua sắm thực phẩm, hàng hoá phục vụ bếp ăn bán trú tại Trường mầm non An Phượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TYTNHH CHẾ BIẾN THỰC PHẨM MINH HẢI
28/03/2025 15:16
Trường mầm non An Phượng đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm thực phẩm, hàng hoá phục vụ bếp ăn bán trú tại Trường mầm non An Phượng với 1 gói thầu.
26/03/2025 16:43
Trường mầm non An Phượng công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát công trình :Sửa chữa đường điên, thiết bị điện, cửa, chống thấm phòng vệ sinh nhà lớp học, sửa chữa mái nhà bếp, nền khu rửa ở các điểm trường của trường mầm non An Phượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG ĐỨC PHÚC
20/11/2023 16:30
Trường mầm non An Phượng công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình :Sửa chữa đường điên, thiết bị điện, cửa, chống thấm phòng vệ sinh nhà lớp học, sửa chữa mái nhà bếp, nền khu rửa ở các điểm trường của trường mầm non An Phượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG, THƯƠNG MẠI THÀNH LONG
20/11/2023 16:29
Trường mầm non An Phượng công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra bản vẽ KTTC và dự toán công trình :Sửa chữa đường điên, thiết bị điện, cửa, chống thấm phòng vệ sinh nhà lớp học, sửa chữa mái nhà bếp, nền khu rửa ở các điểm trường của trường mầm non An Phượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG LONG XUYÊN HD
20/11/2023 16:27
Trường mầm non An Phượng công bố kết quả gói thầu Tư vấn thiết kế bản vẽ thi công, dự toán công trình:Sửa chữa đường điên, thiết bị điện, cửa, chống thấm phòng vệ sinh nhà lớp học, sửa chữa mái nhà bếp, nền khu rửa ở các điểm trường của trường mầm non An Phượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG ĐỨC PHÚC
20/11/2023 16:25
Trường mầm non An Phượng công bố kết quả gói thầu Mua sắm đồ dùng học tập, đồ chơi cho học sinh trường Mầm non An Phượng.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Tạ Thị Phương
03/11/2023 16:39
Trường mầm non An Phượng đăng tải KHLCNT Mua sắm đồ dùng học tập, đồ chơi học sinh trường Mầm non An Phượng với 1 gói thầu.
30/10/2023 14:50
Trường mầm non An Phượng công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình: Sửa chữa nhà lớp học 2 tầng 4 phòng ( Điểm An Lại và Phượng Đầu) trường mầm non An Phượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG, THƯƠNG MẠI THÀNH LONG
24/03/2023 09:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường mầm non An Phượng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thực phẩm, hàng hóa phục vụ bếp ăn bán trú cho
học sinh trường Mầm non An Phượng Năm học 2026 - 2027 của chủ đầu tư Trường mầm non An Phượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TYTNHH CHẾ BIẾN THỰC PHẨM MINH HẢI
04/09/2026 15:30
Bên mời thầu Trường mầm non An Phượng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thực phẩm, hàng hoá phục vụ bếp ắn bán trú cho học sinh trường Mầm non An Phượng Năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường mầm non An Phượng với 1 gói thầu.
04/09/2026 14:56
Bên mời thầu Trường mầm non An Phượng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị giáo dục của Trường mầm non An Phượng của chủ đầu tư Trường mầm non An Phượng.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh cơ sở sản xuất kinh doanh Nguyễn Vân
23/07/2026 16:27
Bên mời thầu Trường mầm non An Phượng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị giáo dục của Trường mầm non An Phượng của chủ đầu tư Trường mầm non An Phượng với 1 gói thầu.
23/07/2026 16:21
Bên mời thầu Trường mầm non An Phượng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm đồ dùng, thiết bị cho phòng chức năng theo tiêu chuẩn trường chuẩn Quốc gia mức độ 2. của chủ đầu tư Trường mầm non An Phượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI CÔNG NGHỆ HOÀNG NAM
23/12/2025 10:03
Bên mời thầu Trường mầm non An Phượng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm đồ dùng, thiết bị cho phòng chức năng theo tiêu chuẩn trường chuẩn Quốc gia mức độ 2 của chủ đầu tư Trường mầm non An Phượng với 1 gói thầu.
22/12/2025 10:51
Bên mời thầu Trường mầm non An Phượng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị giáo dục mầm non của chủ đầu tư Trường mầm non An Phượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ NỘI THẤT TOÀN PHÁT
17/12/2025 15:07
Bên mời thầu Trường mầm non An Phượng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị giáo dục mầm non của chủ đầu tư Trường mầm non An Phượng với 1 gói thầu.
17/12/2025 14:55
Bên mời thầu Trường mầm non An Phượng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hệ thống bảng biểu phục vụ tuyên truyền và công tác chuyên môn cho trường Mầm non An Phượng nhằm khắc phục hậu quả sau bão số 3 Yagi năm 2024 của chủ đầu tư Trường mầm non An Phượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ QUẢNG CÁO VÀ THƯƠNG MẠI SANG HẰNG
05/12/2025 14:28
Bên mời thầu Trường mầm non An Phượng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hệ thống bảng biểu phục vụ tuyên truyền và công tác chuyên môn cho trường Mầm non An Phượng nhằm khắc phục hậu quả sau bão số 3 Yagi năm 2024 của chủ đầu tư Trường mầm non An Phượng với 1 gói thầu.
02/12/2025 14:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non An Phượng là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non An Phượng là chủ đầu tư của 10 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 7 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non An Phượng là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non An Phượng là chủ đầu tư của 19 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non An Phượng có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non An Phượng là chủ đầu tư có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi cũng nhìn ra biển. Biển là một cái gì đó thật lạ lùng; khi hai người hướng về phía biển; dù im lặng hay nói chuyện; không hiểu sao điều đó chẳng hề gì. Cứ nhìn mãi mà không chán. Cả tiếng sóng và cả mặt biển; dù dữ dội đến mấy nhưng vẫn không chút ồn ào. "
Banana Yoshimoto
Sự kiện trong nước: Đồng chí Lê Hồng Phong tên thật là Lê Huy Doãn, sinh năm 1902 tại Hưng Nguyên, Nghệ An. Giác ngộ cách mạng khi còn là công nhân nhà máy Diêm (Vinh). Tháng 1-1924, đồng chí cùng Phạm Hồng Thái sang Xiêm, rồi qua Quảng Châu. Tháng 4-1924 được kết nạp vào Tâm Tâm Xã. Đồng chí được Nguyễn Ái Quốc chọn đưa vào cộng sản Đoàn và cử đi học Trường quân sự Hoàng Phố. Năm 1926, đồng chí sang Liên Xô học trường không quân, sau đó là trường đại học Phương Đông (Liên Xô). Năm 1932 đồng chí lại qua Trung Quốc hoạt động. Năm 1934 đồng chí phụ trách Ban lãnh đạo hải ngoại của Đảng được thành lập tại Ma Cao. Tháng 7-1935 đồng chí mang bí danh Hải An tham dự Đại hội Quốc tế Cộng sản họp tại Mátxcơva với tư cách là đại biểu Đông Dương và được bầu làm Uỷ viên Ban Chấp hành Quốc tế Cộng sản. Tháng 1-1936, đồng chí trở lại Trung Quốc triệu tập hội nghị Trung ương Đảng họp tại Thượng Hải rồi trở về nước hoạt động. Giữa năm 1938, đồng chí bị bắt ở Chợ Lớn và bị kết án 10 tháng tù. Ra khỏi tù, đồng chí trở về quê, rồi lại bị bắt vào ngày 29-9-1939 và bị kết án 5 năm tù, đày ra Côn Đảo. Sau ba năm bị tù đày, đồng chí Lê Hồng Phong đã hy sinh vào trưa ngày 6-9-1942 Đồng chí Lê Hồng Phong là một cán bộ lãnh đạo xuất sắc của Đảng. Đồng chí luôn nêu cao khí tiết cách mạng trước kẻ thù. Trước khi vĩnh biệt cuộc đời đồng chí đã dồn hết sức tàn nói to sang buồng giam bên cạnh: "Chào các đồng chí! Nhờ báo cáo với Đảng rằng đến giờ phút cuối cùng, Lê Hồng Phong vẫn một lòng tin tưởng ở thắng lợi vẻ vang của Cách mạng".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026