Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ÁNH HỒNG như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.594.035.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.578.101.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,61%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ÁNH HỒNG như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.594.035.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.578.101.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,61%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ÁNH HỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua chất đốt phục vụ bữa ăn bán trú cho học sinh trường Mầm non Ánh Hồng năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ÁNH HỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XĂNG DẦU LÀO CAI
13/10/2025 12:09
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ÁNH HỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thực phẩm, nguyên liệu đầu vào, phục vụ bữa ăn bán trú cho học sinh trường Mầm non Ánh Hồng năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ÁNH HỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: PHAN THỊ HƯỞNG
13/10/2025 11:53
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ÁNH HỒNG đã đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm, nguyên liệu đầu vào, chất đốt phục vụ bữa ăn bán trú cho học sinh trường Mầm non Ánh Hồng năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ÁNH HỒNG với 2 gói thầu.
13/10/2025 11:41
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ÁNH HỒNG đã đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm, nguyên liệu đầu vào, chất đốt phục vụ bữa ăn bán trú cho học sinh trường Mầm non Ánh Hồng năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ÁNH HỒNG với 2 gói thầu.
10/10/2025 17:38
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ÁNH HỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt Hệ thống màn hình led năm 2025 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ÁNH HỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG THÀNH PHÁT
11/06/2025 12:21
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ÁNH HỒNG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt Hệ thống màn hình led năm 2025 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ÁNH HỒNG với 1 gói thầu.
08/06/2025 12:16
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ÁNH HỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu đạt chuẩn thực hiện chương trình giáo dục phổ thông mới năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ÁNH HỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ QUỐC TẾ HT
24/05/2025 08:55
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ÁNH HỒNG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu đạt chuẩn thực hiện chương trình giáo dục phổ thông mới năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ÁNH HỒNG với 1 gói thầu.
16/05/2025 16:41
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ÁNH HỒNG đã đăng tải TBMT Mua sữa tươi tiệt trùng, dung tích 180ml/ hộp hỗ trợ cho học sinh trường Mầm non Ánh Hồng của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ÁNH HỒNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/12/2024 09:49
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ÁNH HỒNG đã đăng tải KHLCNT Mua sữa tươi tiệt trùng, dung tích 180ml/ hộp hỗ trợ cho học sinh trường Mầm non Ánh Hồng của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ÁNH HỒNG với 3 gói thầu.
21/12/2024 22:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG MẦM NON ÁNH HỒNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt Hệ thống màn hình led năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG THÀNH PHÁT
11/06/2025 12:21
TRƯỜNG MẦM NON ÁNH HỒNG đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt Hệ thống màn hình led năm 2025 với 1 gói thầu.
08/06/2025 12:16
TRƯỜNG MẦM NON ÁNH HỒNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu đạt chuẩn thực hiện chương trình giáo dục phổ thông mới năm học 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ QUỐC TẾ HT
24/05/2025 08:55
TRƯỜNG MẦM NON ÁNH HỒNG đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu đạt chuẩn thực hiện chương trình giáo dục phổ thông mới năm học 2025-2026 với 1 gói thầu.
16/05/2025 16:41
TRƯỜNG MẦM NON ÁNH HỒNG đăng tải KHLCNT Mua sữa tươi tiệt trùng, dung tích 180ml/ hộp hỗ trợ cho học sinh trường Mầm non Ánh Hồng với 3 gói thầu.
21/12/2024 22:14
TRƯỜNG MẦM NON ÁNH HỒNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3:
Mua sắm trang
thiết bị phục
vụ công tác
dạy học
trường mầm
non Ánh Hồng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ VÙNG TRỜI SỐ 5 SAO
07/10/2024 09:57
TRƯỜNG MẦM NON ÁNH HỒNG công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 3:
Mua sắm trang
thiết bị phục
vụ công tác
dạy học
trường mầm
non Ánh Hồng với 1 nhà thầu tham gia.
25/09/2024 14:12
TRƯỜNG MẦM NON ÁNH HỒNG đăng tải TBMT Gói thầu số 3:
Mua sắm trang
thiết bị phục
vụ công tác
dạy học
trường mầm
non Ánh Hồng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/09/2024 11:13
TRƯỜNG MẦM NON ÁNH HỒNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2:
Tư vấn thẩm
định Hồ sơ
mời thầu (EHSMT) và
kết quả lựa
chọn nhà
thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Thudoland
18/09/2024 11:05
TRƯỜNG MẦM NON ÁNH HỒNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số
1: Tư vấn lập
Hồ sơ mời
thầu (EHSMT) và
đánh giá Hồ
sơ dự thầu
(E-HSDT).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ EC VIỆT NAM
18/09/2024 11:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ÁNH HỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua chất đốt phục vụ bữa ăn bán trú cho học sinh trường Mầm non Ánh Hồng năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ÁNH HỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XĂNG DẦU LÀO CAI
13/10/2025 12:09
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ÁNH HỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thực phẩm, nguyên liệu đầu vào, phục vụ bữa ăn bán trú cho học sinh trường Mầm non Ánh Hồng năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ÁNH HỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: PHAN THỊ HƯỞNG
13/10/2025 11:53
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ÁNH HỒNG đã đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm, nguyên liệu đầu vào, chất đốt phục vụ bữa ăn bán trú cho học sinh trường Mầm non Ánh Hồng năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ÁNH HỒNG với 2 gói thầu.
13/10/2025 11:41
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ÁNH HỒNG đã đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm, nguyên liệu đầu vào, chất đốt phục vụ bữa ăn bán trú cho học sinh trường Mầm non Ánh Hồng năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ÁNH HỒNG với 2 gói thầu.
10/10/2025 17:38
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ÁNH HỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt Hệ thống màn hình led năm 2025 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ÁNH HỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG THÀNH PHÁT
11/06/2025 12:21
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ÁNH HỒNG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt Hệ thống màn hình led năm 2025 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ÁNH HỒNG với 1 gói thầu.
08/06/2025 12:16
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ÁNH HỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu đạt chuẩn thực hiện chương trình giáo dục phổ thông mới năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ÁNH HỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ QUỐC TẾ HT
24/05/2025 08:55
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ÁNH HỒNG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị dạy học tối thiểu đạt chuẩn thực hiện chương trình giáo dục phổ thông mới năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ÁNH HỒNG với 1 gói thầu.
16/05/2025 16:41
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ÁNH HỒNG đã đăng tải TBMT Mua sữa tươi tiệt trùng, dung tích 180ml/ hộp hỗ trợ cho học sinh trường Mầm non Ánh Hồng của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ÁNH HỒNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/12/2024 09:49
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ÁNH HỒNG đã đăng tải KHLCNT Mua sữa tươi tiệt trùng, dung tích 180ml/ hộp hỗ trợ cho học sinh trường Mầm non Ánh Hồng của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ÁNH HỒNG với 3 gói thầu.
21/12/2024 22:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ÁNH HỒNG là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ÁNH HỒNG là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ÁNH HỒNG là chủ đầu tư của 11 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ÁNH HỒNG có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ÁNH HỒNG là chủ đầu tư có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đừng bao giờ trông cậy vào đám đông rằng họ sẽ quan tâm đến bạn. "
Eddie Rickenbacker
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026