Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non Ánh Sao như sau:
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.928.729.008 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.877.561.508 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,30%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non Ánh Sao như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.928.729.008 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.877.561.508 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,30%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Mầm non Ánh Sao đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu thực phẩm đầu vào cho bữa ăn bán trú tháng 7,8 năm 2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Ánh Sao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THỰC PHẨM MINH THOA
02/07/2026 15:39
Bên mời thầu Trường Mầm non Ánh Sao đã đăng tải KHLCNT Gói thầu số 04: Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu thực phẩm đầu vào cho bữa ăn bán trú tháng 7,8 năm 2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Ánh Sao với 1 gói thầu.
02/07/2026 15:28
Bên mời thầu Trường Mầm non Ánh Sao đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt hệ thống camera toàn trường cơ sở 2 của chủ đầu tư Trường Mầm non Ánh Sao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TIN HỌC HƯNG THÀNH
19/12/2025 22:08
Bên mời thầu Trường Mầm non Ánh Sao đã đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt hệ thống camera toàn trường cơ sở 2 của chủ đầu tư Trường Mầm non Ánh Sao với 1 gói thầu.
19/12/2025 21:56
Bên mời thầu Trường Mầm non Ánh Sao đã đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm, nguyên liệu đầu vào để thực hiện việc chế biến suất ăn cho trẻ ăn bán trú tại trường Mầm non Ánh Sao từ tháng 9/2025 đến hết tháng 8/2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Ánh Sao với 5 gói thầu.
19/12/2025 21:40
Bên mời thầu Trường Mầm non Ánh Sao đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp gạo tẻ, gạo cháo, gạo nếp của chủ đầu tư Trường Mầm non Ánh Sao.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH TM và DV Hoàng Anh
05/09/2025 13:01
Bên mời thầu Trường Mầm non Ánh Sao đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp các chế phẩm từ sữa (sữa chua có đường 60g vinamilk, sữa chua uống hoa quả Susu 80ml Vinamilk, caramen 55g BVmilk của chủ đầu tư Trường Mầm non Ánh Sao.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên Vũ Liễu
05/09/2025 12:54
Bên mời thầu Trường Mầm non Ánh Sao đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp sữa bột Dielac Super Star của chủ đầu tư Trường Mầm non Ánh Sao.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên Vũ Liễu
05/09/2025 12:45
Bên mời thầu Trường Mầm non Ánh Sao đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Cung cấp Thực phẩm, nguyên liệu đầu vào để thực hiện chế biến suất ăn cho trẻ ăn mầm non của chủ đầu tư Trường Mầm non Ánh Sao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DAVICORP VIỆT NAM
05/09/2025 11:17
Bên mời thầu Trường Mầm non Ánh Sao đã đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm, nguyên liệu đầu vào để thực hiện việc chế biến suất ăn cho trẻ ăn bán trú tại trường Mầm non Ánh Sao từ tháng 9/2025 đến hết tháng 8/2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Ánh Sao với 5 gói thầu.
04/09/2025 22:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Mầm non Ánh Sao công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp sữa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên Vũ Liễu
02/07/2025 10:40
Trường Mầm non Ánh Sao đăng tải KHLCNT Mua sắm thực phẩm, nguyên liệu đầu vào để thực hiện việc cung cấp bữa ăn cho học sinh bán trú Trường Mầm non Ánh Sao từ 01/06/2025 đến 31/05/2026 với 1 gói thầu.
02/07/2025 10:35
Trường Mầm non Ánh Sao công bố kết quả gói thầu Mua thực phẩm, nguyên liệu đầu vào để thực hiện việc cung cấp suất ăn cho trẻ bán trú Trường Mầm non Ánh Sao từ ngày 01/05/2025 đến hết 31/12/2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DAVICORP VIỆT NAM
28/04/2025 16:52
Trường Mầm non Ánh Sao đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm, nguyên liệu đầu vào để thực hiện việc cung cấp suất ăn cho trẻ bán trú Trường Mầm non Ánh Sao từ ngày 01/05/2025 đến hết 31/12/2025 với 1 gói thầu.
28/04/2025 16:45
Trường Mầm non Ánh Sao đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, sửa chữa dãy phòng học trệt - Trường MN Ánh Sao với 1 gói thầu.
26/10/2024 12:33
Trường Mầm non Ánh Sao công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Tổ chức đào tạo chương trình giảng dạy làm quen với Tiếng Anh cho trẻ mầm non năm học 2022-2023 tại trường mầm non Ánh Sao với 1 nhà thầu tham gia.
10/10/2022 16:16
Trường Mầm non Ánh Sao công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng và thương mại Thuyên Huế
29/07/2022 11:04
Trường Mầm non Ánh Sao đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
13/05/2022 16:09
Trường Mầm non Ánh Sao đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà bếp ăn Trường mầm non Ánh Sao, xã Chiềng Pằn, huyện Yên Châu với 1 gói thầu.
13/05/2022 14:53
Trường Mầm non Ánh Sao công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp tại trường Mầm non Ánh Sao, quận Thanh Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ ĐẦU TƯ TÂM AN
01/02/2021 14:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Mầm non Ánh Sao đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu thực phẩm đầu vào cho bữa ăn bán trú tháng 7,8 năm 2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Ánh Sao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THỰC PHẨM MINH THOA
02/07/2026 15:39
Bên mời thầu Trường Mầm non Ánh Sao đã đăng tải KHLCNT Gói thầu số 04: Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu thực phẩm đầu vào cho bữa ăn bán trú tháng 7,8 năm 2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Ánh Sao với 1 gói thầu.
02/07/2026 15:28
Bên mời thầu Trường Mầm non Ánh Sao đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt hệ thống camera toàn trường cơ sở 2 của chủ đầu tư Trường Mầm non Ánh Sao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TIN HỌC HƯNG THÀNH
19/12/2025 22:08
Bên mời thầu Trường Mầm non Ánh Sao đã đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt hệ thống camera toàn trường cơ sở 2 của chủ đầu tư Trường Mầm non Ánh Sao với 1 gói thầu.
19/12/2025 21:56
Bên mời thầu Trường Mầm non Ánh Sao đã đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm, nguyên liệu đầu vào để thực hiện việc chế biến suất ăn cho trẻ ăn bán trú tại trường Mầm non Ánh Sao từ tháng 9/2025 đến hết tháng 8/2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Ánh Sao với 5 gói thầu.
19/12/2025 21:40
Bên mời thầu Trường Mầm non Ánh Sao đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp gạo tẻ, gạo cháo, gạo nếp của chủ đầu tư Trường Mầm non Ánh Sao.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH TM và DV Hoàng Anh
05/09/2025 13:01
Bên mời thầu Trường Mầm non Ánh Sao đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp các chế phẩm từ sữa (sữa chua có đường 60g vinamilk, sữa chua uống hoa quả Susu 80ml Vinamilk, caramen 55g BVmilk của chủ đầu tư Trường Mầm non Ánh Sao.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên Vũ Liễu
05/09/2025 12:54
Bên mời thầu Trường Mầm non Ánh Sao đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp sữa bột Dielac Super Star của chủ đầu tư Trường Mầm non Ánh Sao.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên Vũ Liễu
05/09/2025 12:45
Bên mời thầu Trường Mầm non Ánh Sao đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Cung cấp Thực phẩm, nguyên liệu đầu vào để thực hiện chế biến suất ăn cho trẻ ăn mầm non của chủ đầu tư Trường Mầm non Ánh Sao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DAVICORP VIỆT NAM
05/09/2025 11:17
Bên mời thầu Trường Mầm non Ánh Sao đã đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm, nguyên liệu đầu vào để thực hiện việc chế biến suất ăn cho trẻ ăn bán trú tại trường Mầm non Ánh Sao từ tháng 9/2025 đến hết tháng 8/2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Ánh Sao với 5 gói thầu.
04/09/2025 22:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Ánh Sao là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Ánh Sao là chủ đầu tư của 10 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 6 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Ánh Sao là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Ánh Sao là chủ đầu tư của 13 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Ánh Sao có quan hệ với 4 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Ánh Sao là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Có quyền lợi cho kẻ khôn ngoan chứ không có quyên lợi cho kẻ mạnh hơn. "
Joubert
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026