Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON BẠCH SAM như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.703.150.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.485.330.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,88%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON BẠCH SAM như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.703.150.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.485.330.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,88%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON BẠCH SAM đã đăng tải kết quả gói thầu Tăng cường cơ sở vật chất trường mầm non Bạch Sam, phường Thượng Hồng của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON BẠCH SAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ XÂY DỰNG HÙNG SƠN
22/06/2026 10:58
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON BẠCH SAM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn Giám Sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON BẠCH SAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 1789
10/06/2026 11:37
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON BẠCH SAM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn Quản Lý Dự Án của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON BẠCH SAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN THUẬN PHÁT
10/06/2026 11:34
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON BẠCH SAM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON BẠCH SAM.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng thương mại và sản xuất 266
10/06/2026 11:25
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON BẠCH SAM đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, nâng cấp cơ sở vật chất Trường mầm non Bạch Sam, phường Thượng Hồng và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON BẠCH SAM với 3 gói thầu.
10/06/2026 11:19
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON BẠCH SAM đã đăng tải TBMT Tăng cường cơ sở vật chất trường mầm non Bạch Sam, phường Thượng Hồng của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON BẠCH SAM với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/05/2026 16:09
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON BẠCH SAM đã đăng tải KHLCNT Tăng cường cơ sở vật chất trường mầm non Bạch Sam, phường Thượng Hồng của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON BẠCH SAM với 2 gói thầu.
12/05/2026 10:27
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON BẠCH SAM đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị cho trường mầm non Bạch Sam của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON BẠCH SAM với 1 gói thầu.
14/04/2026 22:46
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON BẠCH SAM đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Tăng cường cơ sở vật chất cho trường mầm non Bạch Sam của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON BẠCH SAM với 1 gói thầu.
13/04/2026 18:25
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON BẠCH SAM đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng công trình Sửa chữa, nâng cấp cơ sở vật chất trường Mầm non Bạch Sam, phường Thượng Hồng và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON BẠCH SAM với 2 gói thầu.
31/03/2026 10:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG MẦM NON BẠCH SAM công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, trang thiết bị phục vụ dạy học cho Trường Mầm non Bạch Sam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC NGỌC DIỆP
31/12/2024 10:41
TRƯỜNG MẦM NON BẠCH SAM công bố KQMT gói thầu Mua sắm tài sản, trang thiết bị phục vụ dạy học cho Trường Mầm non Bạch Sam với 2 nhà thầu tham gia.
12/12/2024 17:48
TRƯỜNG MẦM NON BẠCH SAM đăng tải TBMT Mua sắm tài sản, trang thiết bị phục vụ dạy học cho Trường Mầm non Bạch Sam theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/12/2024 11:29
TRƯỜNG MẦM NON BẠCH SAM đăng tải TBMT Mua sắm tài sản, trang thiết bị phục vụ dạy học cho Trường Mầm non Bạch Sam theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/12/2024 16:21
TRƯỜNG MẦM NON BẠCH SAM đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị phục vụ dạy học cho Trường Mầm non Bạch Sam với 1 gói thầu.
04/12/2024 16:05
TRƯỜNG MẦM NON BẠCH SAM công bố kết quả gói thầu Mua sắm Vật tư, thiết bị cho Trường mầm non Bạch Sam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI GIA MINH
19/11/2024 08:15
TRƯỜNG MẦM NON BẠCH SAM công bố KQMT gói thầu Mua sắm Vật tư, thiết bị cho Trường mầm non Bạch Sam với 1 nhà thầu tham gia.
01/11/2024 10:23
TRƯỜNG MẦM NON BẠCH SAM đăng tải TBMT Mua sắm Vật tư, thiết bị cho Trường mầm non Bạch Sam theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/10/2024 17:12
TRƯỜNG MẦM NON BẠCH SAM đăng tải KHLCNT Mua sắm Vật tư, thiết bị cho Trường mầm non Bạch Sam với 1 gói thầu.
25/10/2024 16:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON BẠCH SAM đã đăng tải kết quả gói thầu Tăng cường cơ sở vật chất trường mầm non Bạch Sam, phường Thượng Hồng của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON BẠCH SAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ XÂY DỰNG HÙNG SƠN
22/06/2026 10:58
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON BẠCH SAM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn Giám Sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON BẠCH SAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 1789
10/06/2026 11:37
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON BẠCH SAM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn Quản Lý Dự Án của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON BẠCH SAM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG AN THUẬN PHÁT
10/06/2026 11:34
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON BẠCH SAM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON BẠCH SAM.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng thương mại và sản xuất 266
10/06/2026 11:25
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON BẠCH SAM đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, nâng cấp cơ sở vật chất Trường mầm non Bạch Sam, phường Thượng Hồng và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON BẠCH SAM với 3 gói thầu.
10/06/2026 11:19
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON BẠCH SAM đã đăng tải TBMT Tăng cường cơ sở vật chất trường mầm non Bạch Sam, phường Thượng Hồng của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON BẠCH SAM với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/05/2026 16:09
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON BẠCH SAM đã đăng tải KHLCNT Tăng cường cơ sở vật chất trường mầm non Bạch Sam, phường Thượng Hồng của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON BẠCH SAM với 2 gói thầu.
12/05/2026 10:27
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON BẠCH SAM đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị cho trường mầm non Bạch Sam của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON BẠCH SAM với 1 gói thầu.
14/04/2026 22:46
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON BẠCH SAM đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Tăng cường cơ sở vật chất cho trường mầm non Bạch Sam của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON BẠCH SAM với 1 gói thầu.
13/04/2026 18:25
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON BẠCH SAM đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật xây dựng công trình Sửa chữa, nâng cấp cơ sở vật chất trường Mầm non Bạch Sam, phường Thượng Hồng và các hạng mục phụ trợ của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON BẠCH SAM với 2 gói thầu.
31/03/2026 10:18
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON BẠCH SAM là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 6 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON BẠCH SAM là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON BẠCH SAM là chủ đầu tư của 7 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON BẠCH SAM có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON BẠCH SAM là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ở bất cứ đất nước nào mà tài năng và đức hạnh không có sự tiến bộ, tiền bạc sẽ là thần thánh. Người dân hoặc có tiền hoặc khiến người khác tin rằng mình có tiền. Sự giàu sang sẽ là đức hạnh cao quý nhất, nghèo khó là sự xấu xa thấp hèn nhất. Người có tiền sẽ thể hiện điều đó theo mọi cách có thể. Nếu sự phô trương đó không vượt qua tài sản của họ, mọi thứ vẫn ổn. Nhưng nếu sự phô trương đó vượt qua tài sản của họ, họ sẽ hủy diệt chính mình. Trong đất nước ấy, những cơ đồ lớn nhất sẽ biến mất trong nháy mắt. Người không có tiền sẽ tự hủy diệt mình trong nỗ lực tuyệt vọng để che dấu sự nghèo khó. Đó cũng là một sự sung túc: dấu hiệu giàu sang bên ngoài cho số ít, mặt nạ che sự nghèo khó cho số đông, và nguồn tha hóa cho tất cả. "
Denis Diderot
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh