Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường mầm non Bản Nhùng như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 3 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 121.800.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 117.700.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,37%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường mầm non Bản Nhùng như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 121.800.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 117.700.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,37%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường mầm non Bản Nhùng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 03: Mua sắm trang thiết bị, đồ dùng học tập phục vụ năm học 2023-2024 cho trường Mầm non Bản Nhùng huyện Hoàng Su Phì của chủ đầu tư Trường mầm non Bản Nhùng.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm thiết bị máy văn phòng Siêu Thanh
28/09/2023 19:07
Bên mời thầu Trường mầm non Bản Nhùng đã đăng tải TBMT Gói 03: Mua sắm trang thiết bị, đồ dùng học tập phục vụ năm học 2023-2024 cho trường Mầm non Bản Nhùng huyện Hoàng Su Phì của chủ đầu tư Trường mầm non Bản Nhùng với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
15/08/2023 15:14
Bên mời thầu Trường mầm non Bản Nhùng đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu: Mua sắm trang thiết bị, đồ dùng học tập phục vụ năm học 2023-2024 cho Trường Mầm non Bản Nhùng huyện Hoàng Su Phì của chủ đầu tư Trường mầm non Bản Nhùng với 3 gói thầu.
26/07/2023 18:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường mầm non Bản Nhùng công bố kết quả gói thầu Gói 03: Mua sắm trang thiết bị, đồ dùng học tập phục vụ năm học 2023-2024 cho trường Mầm non Bản Nhùng huyện Hoàng Su Phì.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm thiết bị máy văn phòng Siêu Thanh
28/09/2023 19:07
Trường mầm non Bản Nhùng công bố KQMT gói thầu Gói 03: Mua sắm trang thiết bị, đồ dùng học tập phục vụ năm học 2023-2024 cho trường Mầm non Bản Nhùng huyện Hoàng Su Phì với 2 nhà thầu tham gia.
18/08/2023 19:15
Trường mầm non Bản Nhùng đăng tải TBMT Gói 03: Mua sắm trang thiết bị, đồ dùng học tập phục vụ năm học 2023-2024 cho trường Mầm non Bản Nhùng huyện Hoàng Su Phì theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
15/08/2023 15:14
Trường mầm non Bản Nhùng đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu: Mua sắm trang thiết bị, đồ dùng học tập phục vụ năm học 2023-2024 cho Trường Mầm non Bản Nhùng huyện Hoàng Su Phì với 3 gói thầu.
26/07/2023 18:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường mầm non Bản Nhùng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 03: Mua sắm trang thiết bị, đồ dùng học tập phục vụ năm học 2023-2024 cho trường Mầm non Bản Nhùng huyện Hoàng Su Phì của chủ đầu tư Trường mầm non Bản Nhùng.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm thiết bị máy văn phòng Siêu Thanh
28/09/2023 19:07
Bên mời thầu Trường mầm non Bản Nhùng đã đăng tải TBMT Gói 03: Mua sắm trang thiết bị, đồ dùng học tập phục vụ năm học 2023-2024 cho trường Mầm non Bản Nhùng huyện Hoàng Su Phì của chủ đầu tư Trường mầm non Bản Nhùng với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
15/08/2023 15:14
Bên mời thầu Trường mầm non Bản Nhùng đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu, gói thầu: Mua sắm trang thiết bị, đồ dùng học tập phục vụ năm học 2023-2024 cho Trường Mầm non Bản Nhùng huyện Hoàng Su Phì của chủ đầu tư Trường mầm non Bản Nhùng với 3 gói thầu.
26/07/2023 18:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Bản Nhùng là chủ đầu tư của 1 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Bản Nhùng là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Bản Nhùng là chủ đầu tư của 1 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Bản Nhùng có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Bản Nhùng là chủ đầu tư có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thật ra chỉ cần họ dừng lại một phút thôi, để tầm mắt của mình ra xa hơn một chút, họ sẽ dễ dàng nhận thấy hạnh phúc thật ra chẳng khó khăn và nặng nề như họ vẫn tưởng. Hạnh phúc thật ra rất đơn giản nhẹ nhàng – cùng người bạn đời ngồi đu đưa trên chiếc ghế mây, tắm ánh nắng xuân ngoài thềm cửa, kể cho con cái nghe những câu chuyện từ thời thanh niên, hạnh phúc chính là tiếng ngây thơ con trẻ,… “Bố, câu chuyện bố kể thật là hay!”, hạnh phúc chính là tiếng người vợ ngọt ngào: “Anh yêu, hôm nay bữa tối có món sườn xào chua ngọt anh thích đấy…” "
Tào Đình
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh