Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm Non Bình Mỹ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 11 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.501.052.477 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.501.052.477 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm Non Bình Mỹ như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.501.052.477 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.501.052.477 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Mầm Non Bình Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thực phẩm, nguyên liệu đầu vào để thực hiện việc cung cấp suất ăn, bữa ăn học đường cho trẻ của chủ đầu tư Trường Mầm Non Bình Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KINH DOANH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TRƯỜNG THỊNH.
26/08/2026 11:20
Bên mời thầu Trường Mầm Non Bình Mỹ đã đăng tải KHLCNT Mua thực phẩm, nguyên liệu đầu vào để thực hiện việc cung cấp suất ăn, bữa ăn học đường cho trẻ tại Trường Mầm non Bình Mỹ năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường Mầm Non Bình Mỹ với 1 gói thầu.
26/08/2026 11:01
Bên mời thầu Trường Mầm Non Bình Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Sản phẩm dinh dưỡng, Sữa công thức để thực hiện bữa ăn học đường cho học sinh năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường Mầm Non Bình Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU DAIRYFOOD
21/08/2026 14:03
Bên mời thầu Trường Mầm Non Bình Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp bữa ăn phụ bán trú cho trẻ tại Trường Mầm Non Bình Mỹ năm 2026-2027 của chủ đầu tư Trường Mầm Non Bình Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI THỰC PHẨM HOÀNG NGỌC
21/08/2026 13:38
Bên mời thầu Trường Mầm Non Bình Mỹ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Sản phẩm dinh dưỡng, Sữa công thức để thực hiện bữa ăn học đường cho học sinh năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường Mầm Non Bình Mỹ với 1 gói thầu.
21/08/2026 13:29
Bên mời thầu Trường Mầm Non Bình Mỹ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp bữa ăn phụ bán trú cho trẻ tại Trường Mầm Non Bình Mỹ năm 2026-2027 của chủ đầu tư Trường Mầm Non Bình Mỹ với 1 gói thầu.
21/08/2026 13:24
Bên mời thầu Trường Mầm Non Bình Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Dự toán mua sắm: Học cụ, học liệu cho học sinh của chủ đầu tư Trường Mầm Non Bình Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC PHƯƠNG NAM
12/12/2025 15:10
Bên mời thầu Trường Mầm Non Bình Mỹ đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm Học phẩm cho học sinh của chủ đầu tư Trường Mầm Non Bình Mỹ với 1 gói thầu.
09/12/2025 14:43
Bên mời thầu Trường Mầm Non Bình Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm tươi sống, khô bao gói, rau củ quả, gạo, nguyên liệu phục vụ bữa ăn học đường bán trú năm học 2025–2026 của chủ đầu tư Trường Mầm Non Bình Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KINH DOANH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TRƯỜNG THỊNH.
29/09/2025 15:40
Bên mời thầu Trường Mầm Non Bình Mỹ đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm kem Flan, rau câu, sữa, sữa chua, bánh tươi bánh mặn, bánh tươi bánh ngọt tại Trường Mầm Non Bình Mỹ năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm Non Bình Mỹ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI THỰC PHẨM HOÀNG NGỌC
29/09/2025 09:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm Non Bình Mỹ là chủ đầu tư của 11 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 11 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm Non Bình Mỹ là chủ đầu tư của 10 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm Non Bình Mỹ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm Non Bình Mỹ là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sau khi mắc phải sai lầm, hãy sửa chữa. "
Pêriandrơ Corinphơxki
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh