Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON CẨM GIANG như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 19 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 21 gói thầu, trong đó có 19 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,00%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.148.981.442 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.125.536.778 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,46%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON CẨM GIANG như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,00%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.148.981.442 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.125.536.778 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,46%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON CẨM GIANG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm các mặt hàng thực phẩm, hàng hóa phục vụ hoạt động bán trú tại Trường mầm non Cẩm Giang năm học 2026-2027. của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON CẨM GIANG với 1 gói thầu.
29/08/2026 17:13
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON CẨM GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm vật tư phục vụ công tác sửa chữa nhà lớp học trường mầm non Cẩm Giang, xã Cẩm Giang(khu trung tâm và khu điểm trường) của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON CẨM GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MINH NGHĨA HP
31/12/2025 21:05
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON CẨM GIANG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm vật tư phục vụ công tác sửa chữa nhà lớp học trường mầm non Cẩm Giang, xã Cẩm Giang(khu trung tâm và khu điểm trường) của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON CẨM GIANG với 1 gói thầu.
30/12/2025 17:02
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON CẨM GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm các mặt hàng thực phẩm, hàng hóa phục vụ
hoạt động bán trú tại Trường mầm non Cẩm Giang của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON CẨM GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ITF FOOD
29/08/2025 08:33
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON CẨM GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Sữa học đường phục vụ hoạt động bán trú tại trường Mầm non Cẩm Giang của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON CẨM GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI MI NA
29/08/2025 08:31
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON CẨM GIANG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm các mặt hàng thực phẩm, hàng hóa phục vụ hoạt động bán trú tại Trường mầm non Cẩm Giang năm học 2025-2026. của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON CẨM GIANG với 2 gói thầu.
28/08/2025 17:43
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON CẨM GIANG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm các mặt hàng thực phẩm, hàng hóa phục vụ hoạt động bán trú tại Trường mầm non Cẩm Giang năm học 2025-2026. của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON CẨM GIANG với 1 gói thầu.
28/08/2025 17:35
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON CẨM GIANG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm các mặt hàng thực phẩm, hàng hóa phục vụ hoạt động bán trú tại Trường mầm non Cẩm Giang năm học 2025-2026. của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON CẨM GIANG với 1 gói thầu.
28/08/2025 17:32
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON CẨM GIANG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm các mặt hàng thực phẩm, hàng hóa phục vụ hoạt động bán trú tại Trường mầm non Cẩm Giang năm học 2025-2026. của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON CẨM GIANG với 1 gói thầu.
28/08/2025 17:29
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON CẨM GIANG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm các mặt hàng thực phẩm, hàng hóa phục vụ hoạt động bán trú tại Trường mầm non Cẩm Giang năm học 2025-2026. của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON CẨM GIANG với 1 gói thầu.
25/08/2025 13:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG MẦM NON CẨM GIANG công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, tăng cường cơ sở vật chất cho trường Mầm non Cẩm Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN PHÚ THANH
26/05/2025 22:34
TRƯỜNG MẦM NON CẨM GIANG đăng tải KHLCNT Sửa chữa tăng cường cơ sở vật chất cho trường mầm non Cẩm Giang với 1 gói thầu.
26/05/2025 22:30
TRƯỜNG MẦM NON CẨM GIANG đăng tải KHLCNT Sửa chữa tăng cường cơ sở vật chất cho trường mầm non Cẩm Giang với 1 gói thầu.
26/05/2025 22:03
TRƯỜNG MẦM NON CẨM GIANG đăng tải KHLCNT Sửa chữa, tăng cường cơ sở vật chất cho Trường Mầm non Cẩm Giang với 2 gói thầu.
21/04/2025 11:49
TRƯỜNG MẦM NON CẨM GIANG đăng tải KHLCNT Mái che sân Trường Mầm non Cẩm Giang, huyện Cẩm Giàng với 3 gói thầu.
16/04/2025 09:38
TRƯỜNG MẦM NON CẨM GIANG công bố kết quả gói thầu Mua sắm đồ dùng học tập, đồ chơi mầm non.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Tạ Thị Phương
14/03/2025 15:43
TRƯỜNG MẦM NON CẨM GIANG đăng tải KHLCNT Mua sắm đồ dùng học tập, đồ chơi mầm non với 1 gói thầu.
07/03/2025 16:01
TRƯỜNG MẦM NON CẨM GIANG công bố kết quả gói thầu Mua sắm nước tảy rửa, vệ sinh bán trú.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Dinh
09/12/2024 14:55
TRƯỜNG MẦM NON CẨM GIANG đăng tải KHLCNT Vườn cổ tích trường mầm non Cẩm Giang với 5 gói thầu.
03/12/2024 16:48
TRƯỜNG MẦM NON CẨM GIANG đăng tải KHLCNT Mua sắm nước tảy rửa, vệ sinh bán trú với 1 gói thầu.
27/11/2024 08:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON CẨM GIANG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm các mặt hàng thực phẩm, hàng hóa phục vụ hoạt động bán trú tại Trường mầm non Cẩm Giang năm học 2026-2027. của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON CẨM GIANG với 1 gói thầu.
29/08/2026 17:13
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON CẨM GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm vật tư phục vụ công tác sửa chữa nhà lớp học trường mầm non Cẩm Giang, xã Cẩm Giang(khu trung tâm và khu điểm trường) của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON CẨM GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MINH NGHĨA HP
31/12/2025 21:05
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON CẨM GIANG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm vật tư phục vụ công tác sửa chữa nhà lớp học trường mầm non Cẩm Giang, xã Cẩm Giang(khu trung tâm và khu điểm trường) của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON CẨM GIANG với 1 gói thầu.
30/12/2025 17:02
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON CẨM GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm các mặt hàng thực phẩm, hàng hóa phục vụ
hoạt động bán trú tại Trường mầm non Cẩm Giang của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON CẨM GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ITF FOOD
29/08/2025 08:33
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON CẨM GIANG đã đăng tải kết quả gói thầu Sữa học đường phục vụ hoạt động bán trú tại trường Mầm non Cẩm Giang của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON CẨM GIANG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI MI NA
29/08/2025 08:31
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON CẨM GIANG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm các mặt hàng thực phẩm, hàng hóa phục vụ hoạt động bán trú tại Trường mầm non Cẩm Giang năm học 2025-2026. của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON CẨM GIANG với 2 gói thầu.
28/08/2025 17:43
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON CẨM GIANG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm các mặt hàng thực phẩm, hàng hóa phục vụ hoạt động bán trú tại Trường mầm non Cẩm Giang năm học 2025-2026. của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON CẨM GIANG với 1 gói thầu.
28/08/2025 17:35
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON CẨM GIANG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm các mặt hàng thực phẩm, hàng hóa phục vụ hoạt động bán trú tại Trường mầm non Cẩm Giang năm học 2025-2026. của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON CẨM GIANG với 1 gói thầu.
28/08/2025 17:32
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON CẨM GIANG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm các mặt hàng thực phẩm, hàng hóa phục vụ hoạt động bán trú tại Trường mầm non Cẩm Giang năm học 2025-2026. của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON CẨM GIANG với 1 gói thầu.
28/08/2025 17:29
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON CẨM GIANG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu: Mua sắm các mặt hàng thực phẩm, hàng hóa phục vụ hoạt động bán trú tại Trường mầm non Cẩm Giang năm học 2025-2026. của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON CẨM GIANG với 1 gói thầu.
25/08/2025 13:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON CẨM GIANG là chủ đầu tư của 19 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 12 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 7 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON CẨM GIANG là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON CẨM GIANG là chủ đầu tư của 14 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON CẨM GIANG có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON CẨM GIANG là chủ đầu tư có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trong trí tuệ nên sáng suốt rộng rãi, trong đạo đức nên thanh bạch, trong cơ thể nên sạch sẽ. "
Chekhov (Nga)
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh