Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Phả như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 16 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.037.915.890 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.653.573.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,37%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Phả như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.037.915.890 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.653.573.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,37%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Mầm non Cẩm Phả đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Phả.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THÀNH PHONG
27/08/2026 16:24
Bên mời thầu Trường Mầm non Cẩm Phả đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Phả.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ỨNG DỤNG CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG ECC
27/08/2026 15:20
Bên mời thầu Trường Mầm non Cẩm Phả đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Phả.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MAI MIỀN ĐÔNG
27/08/2026 15:16
Bên mời thầu Trường Mầm non Cẩm Phả đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện dự án: Cải tạo, sửa chữa trường Mầm non Cẩm Phả, phường Cẩm Phả của chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Phả với 3 gói thầu.
24/08/2026 14:56
Bên mời thầu Trường Mầm non Cẩm Phả đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát địa hình, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng của chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Phả.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG CẨM PHẢ
07/08/2026 11:15
Bên mời thầu Trường Mầm non Cẩm Phả đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án đầu tư xây dựng công trình: Cải tạo, sửa chữa trường Mầm non Cẩm Phả, phường Cẩm Phả của chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Phả với 1 gói thầu.
07/08/2026 11:11
Bên mời thầu Trường Mầm non Cẩm Phả đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thực phẩm tổ chức dịch vụ phục vụ ăn bán trú tại trường của chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Phả.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HỒNG ĐỨC
28/05/2026 13:50
Bên mời thầu Trường Mầm non Cẩm Phả đã đăng tải kết quả gói thầu Mua chất đốt (gas) tổ chức dịch vụ phục vụ ăn bán trú tại trường của chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Phả.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ - THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP XUÂN NGHIÊM
28/05/2026 10:49
Bên mời thầu Trường Mầm non Cẩm Phả đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa tổ chức dịch vụ phục vụ ăn bán trú Trường Mầm non Cẩm Phả hè năm 2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Phả với 2 gói thầu.
25/05/2026 11:26
Bên mời thầu Trường Mầm non Cẩm Phả đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp sữa uống tại trường cho Trường mầm non Cẩm Phả năm 2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Phả.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần chế biến sữa Ba Vì
09/03/2026 10:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Mầm non Cẩm Phả công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp thực phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HỒNG ĐỨC
03/03/2025 15:40
Trường Mầm non Cẩm Phả đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm, chất đốt, vật tư tiêu hao cho học sinh Trường mầm non Cẩm Bình năm học 2024-2025 với 1 gói thầu.
25/02/2025 13:33
Trường Mầm non Cẩm Phả công bố kết quả gói thầu Sửa chữa một số hạng mục Trường mầm non Cẩm Bình, phường Cẩm Bình, thành phố Cẩm Phả.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG GIANG ĐÔNG NAM
22/10/2024 08:26
Trường Mầm non Cẩm Phả đăng tải KHLCNT Sửa chữa một số hạng mục Trường mầm non Cẩm Bình, phường Cẩm Bình, thành phố Cẩm Phả với 1 gói thầu.
18/10/2024 09:22
Trường Mầm non Cẩm Phả công bố kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm thiết bị, đồ dùng phục vụ công tác chuyên môn cho trường học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC TRUNG TÍN
17/08/2023 10:36
Trường Mầm non Cẩm Phả đăng tải KHLCNT Gói thầu mua sắm thiết bị, đồ dùng phục vụ công tác chuyên môn cho trường học với 1 gói thầu.
14/08/2023 15:15
Trường Mầm non Cẩm Phả công bố kết quả gói thầu Cung cấp thảm cỏ nhân tạo của trường Mầm non Cẩm Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Trần Thị Huân
16/05/2023 21:38
Trường Mầm non Cẩm Phả đăng tải KHLCNT Cung cấp thảm cỏ nhân tạo của trường Mầm non Cẩm Bình với 1 gói thầu.
11/05/2023 20:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Mầm non Cẩm Phả đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Phả.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THÀNH PHONG
27/08/2026 16:24
Bên mời thầu Trường Mầm non Cẩm Phả đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Phả.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ỨNG DỤNG CÔNG NGHỆ XÂY DỰNG ECC
27/08/2026 15:20
Bên mời thầu Trường Mầm non Cẩm Phả đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Phả.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MAI MIỀN ĐÔNG
27/08/2026 15:16
Bên mời thầu Trường Mầm non Cẩm Phả đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện dự án: Cải tạo, sửa chữa trường Mầm non Cẩm Phả, phường Cẩm Phả của chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Phả với 3 gói thầu.
24/08/2026 14:56
Bên mời thầu Trường Mầm non Cẩm Phả đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn khảo sát địa hình, lập Báo cáo kinh tế - kỹ thuật đầu tư xây dựng của chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Phả.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG CẨM PHẢ
07/08/2026 11:15
Bên mời thầu Trường Mầm non Cẩm Phả đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án đầu tư xây dựng công trình: Cải tạo, sửa chữa trường Mầm non Cẩm Phả, phường Cẩm Phả của chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Phả với 1 gói thầu.
07/08/2026 11:11
Bên mời thầu Trường Mầm non Cẩm Phả đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thực phẩm tổ chức dịch vụ phục vụ ăn bán trú tại trường của chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Phả.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HỒNG ĐỨC
28/05/2026 13:50
Bên mời thầu Trường Mầm non Cẩm Phả đã đăng tải kết quả gói thầu Mua chất đốt (gas) tổ chức dịch vụ phục vụ ăn bán trú tại trường của chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Phả.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ - THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP XUÂN NGHIÊM
28/05/2026 10:49
Bên mời thầu Trường Mầm non Cẩm Phả đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa tổ chức dịch vụ phục vụ ăn bán trú Trường Mầm non Cẩm Phả hè năm 2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Phả với 2 gói thầu.
25/05/2026 11:26
Bên mời thầu Trường Mầm non Cẩm Phả đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp sữa uống tại trường cho Trường mầm non Cẩm Phả năm 2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Phả.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần chế biến sữa Ba Vì
09/03/2026 10:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Phả là chủ đầu tư của 10 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 7 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Phả là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Phả là chủ đầu tư của 17 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Phả có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Phả là chủ đầu tư có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không vấp ngã trước cuộc sống, điều đó là rất tốt. Nhưng vấp ngã rồi đứng dậy mà đi lên càng tốt hơn. "
Khuyết Danh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh