Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Phú như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 9 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.157.913.700 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.736.846.750 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,84%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Phú như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.157.913.700 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.736.846.750 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,84%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Mầm non Cẩm Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN KIẾN TRÚC - HẠ TẦNG TÂM THÀNH
25/08/2026 11:35
Bên mời thầu Trường Mầm non Cẩm Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Đồng Tâm Hl
25/08/2026 11:31
Bên mời thầu Trường Mầm non Cẩm Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG DHN
25/08/2026 11:28
Bên mời thầu Trường Mầm non Cẩm Phú đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa, cải tạo một số hạng mục Trường Mầm non Cẩm Phú, phường Cửa Ông năm 2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Phú với 3 gói thầu.
20/08/2026 14:58
Trường Mầm non Cẩm Phú đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, cải tạo một số hạng mục Trường Mầm non Cẩm Phú, phường Cửa Ông năm 2026.
20/08/2026 14:14
Bên mời thầu Trường Mầm non Cẩm Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN KIẾN TRÚC - HẠ TẦNG TÂM THÀNH
28/07/2026 15:09
Bên mời thầu Trường Mầm non Cẩm Phú đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án đầu tư xây dựng công trình: Cải tạo, sửa chữa một số hạng mục Trường mầm non Cẩm Phú, phường Cửa Ông năm 2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Phú với 1 gói thầu.
28/07/2026 15:06
Bên mời thầu Trường Mầm non Cẩm Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sữa uống tại trường cho học sinh Trường mầm non Cẩm Phú năm 2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HỒNG ĐỨC
27/02/2026 15:02
Bên mời thầu Trường Mầm non Cẩm Phú đã đăng tải TBMT Mua sữa uống tại trường cho học sinh Trường mầm non Cẩm Phú năm 2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Phú với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/02/2026 11:25
Bên mời thầu Trường Mầm non Cẩm Phú đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Kinh phí thực hiện Nghị quyết số 86/2025/NQ-HĐND hỗ trợ sữa uống tại trường cho học sinh Trường mầm non Cẩm Phú năm 2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Phú với 1 gói thầu.
03/02/2026 10:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Mầm non Cẩm Phú công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp chất đốt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 1 THÀNH VIÊN DỊCH VỤ PHÁT TRIỂN THANH BÌNH
26/02/2025 14:23
Trường Mầm non Cẩm Phú công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp thực phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HỒNG ĐỨC
26/02/2025 14:14
Trường Mầm non Cẩm Phú đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm, chất đốt, vật tư tiêu hao cho học sinh Trường mầm non Cẩm Phú năm học 2024-2025 với 2 gói thầu.
21/02/2025 15:11
Trường Mầm non Cẩm Phú công bố kết quả gói thầu Mua sắm mới trang thiết bị giáo dục mầm non.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG NỘI THẤT VÀ THIẾT BỊ GIÁO DỤC CÔNG MINH
14/11/2023 14:49
Trường Mầm non Cẩm Phú công bố KQMT gói thầu Mua sắm mới trang thiết bị giáo dục mầm non với 2 nhà thầu tham gia.
31/10/2023 09:33
Trường Mầm non Cẩm Phú đăng tải TBMT Mua sắm mới trang thiết bị giáo dục mầm non theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/10/2023 09:27
Trường Mầm non Cẩm Phú đăng tải KHLCNT Công trình: Mua sắm thiết bị mầm non của Trường mầm non Cẩm Phú với 1 gói thầu.
20/10/2023 11:05
Trường Mầm non Cẩm Phú công bố KQMT gói thầu Mua sắm bổ sung, thay thế trang thiết bị phục vụ công tác dạy và học Trường Mầm non Cẩm Phú với 2 nhà thầu tham gia.
09/09/2023 09:56
Trường Mầm non Cẩm Phú đăng tải TBMT Mua sắm bổ sung, thay thế trang thiết bị phục vụ công tác dạy và học Trường Mầm non Cẩm Phú theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
31/08/2023 17:28
Trường Mầm non Cẩm Phú đăng tải KHLCNT Mua trang thiết bị phục vụ công tác dạy học Trường Mầm non Cẩm Phú với 3 gói thầu.
31/08/2023 14:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Mầm non Cẩm Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN KIẾN TRÚC - HẠ TẦNG TÂM THÀNH
25/08/2026 11:35
Bên mời thầu Trường Mầm non Cẩm Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và xây dựng Đồng Tâm Hl
25/08/2026 11:31
Bên mời thầu Trường Mầm non Cẩm Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG DHN
25/08/2026 11:28
Bên mời thầu Trường Mầm non Cẩm Phú đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Sửa chữa, cải tạo một số hạng mục Trường Mầm non Cẩm Phú, phường Cửa Ông năm 2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Phú với 3 gói thầu.
20/08/2026 14:58
Trường Mầm non Cẩm Phú đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, cải tạo một số hạng mục Trường Mầm non Cẩm Phú, phường Cửa Ông năm 2026.
20/08/2026 14:14
Bên mời thầu Trường Mầm non Cẩm Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN KIẾN TRÚC - HẠ TẦNG TÂM THÀNH
28/07/2026 15:09
Bên mời thầu Trường Mầm non Cẩm Phú đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án đầu tư xây dựng công trình: Cải tạo, sửa chữa một số hạng mục Trường mầm non Cẩm Phú, phường Cửa Ông năm 2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Phú với 1 gói thầu.
28/07/2026 15:06
Bên mời thầu Trường Mầm non Cẩm Phú đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sữa uống tại trường cho học sinh Trường mầm non Cẩm Phú năm 2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HỒNG ĐỨC
27/02/2026 15:02
Bên mời thầu Trường Mầm non Cẩm Phú đã đăng tải TBMT Mua sữa uống tại trường cho học sinh Trường mầm non Cẩm Phú năm 2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Phú với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/02/2026 11:25
Bên mời thầu Trường Mầm non Cẩm Phú đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Kinh phí thực hiện Nghị quyết số 86/2025/NQ-HĐND hỗ trợ sữa uống tại trường cho học sinh Trường mầm non Cẩm Phú năm 2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Phú với 1 gói thầu.
03/02/2026 10:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Phú là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Phú là chủ đầu tư của 9 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Phú là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Phú là chủ đầu tư của 12 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Phú có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Phú là chủ đầu tư có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chỉ đức hạnh vẫn giữ vẻ uy nghi trong cái chết. "
Edward Young
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026