Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường mầm non Cẩm Tây như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.826.124.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.810.801.979 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,84%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường mầm non Cẩm Tây như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.826.124.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.810.801.979 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,84%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường mầm non Cẩm Tây đã đăng tải kết quả gói thầu Mua chất đốt (gas) tổ chức dịch vụ phục vụ ăn bán trú tại trường của chủ đầu tư Trường mầm non Cẩm Tây.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ - THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP XUÂN NGHIÊM
05/09/2025 15:24
Bên mời thầu Trường mầm non Cẩm Tây đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư tổ chức dịch vụ phục vụ ăn bán trú tại trường của chủ đầu tư Trường mầm non Cẩm Tây.
- Nhà thầu trúng thầu: ĐẶNG QUANG HƯNG
05/09/2025 15:18
Bên mời thầu Trường mầm non Cẩm Tây đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sữa tổ chức dịch vụ phục vụ ăn bán trú tại trường của chủ đầu tư Trường mầm non Cẩm Tây.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ 639 QUẢNG NINH
05/09/2025 15:11
Bên mời thầu Trường mầm non Cẩm Tây đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thực phẩm tổ chức dịch vụ phục vụ ăn bán trú tại trường của chủ đầu tư Trường mầm non Cẩm Tây.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HỒNG ĐỨC
05/09/2025 15:01
Bên mời thầu Trường mầm non Cẩm Tây đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm hàng hóa tổ chức dịch vụ phục vụ ăn bán trú Trường Mầm non Cẩm Tây năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Cẩm Tây với 4 gói thầu.
04/09/2025 15:14
Bên mời thầu Trường mầm non Cẩm Tây đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp lương thực, thực phẩm cho trường mầm non Cẩm Tây năm học 2024 - 2025 của chủ đầu tư Trường mầm non Cẩm Tây.
21/03/2025 15:52
Bên mời thầu Trường mầm non Cẩm Tây đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp sữa cho trường mầm non Cẩm Tây năm học 2024 - 2025 của chủ đầu tư Trường mầm non Cẩm Tây.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ 639 QUẢNG NINH
21/03/2025 15:52
Bên mời thầu Trường mầm non Cẩm Tây đã đăng tải KHLCNT Cung cấp lương thực, thực phẩm, sữa cho trường mầm non Cẩm Tây năm học 2024 - 2025 của chủ đầu tư Trường mầm non Cẩm Tây với 2 gói thầu.
20/03/2025 15:19
Bên mời thầu Trường mầm non Cẩm Tây đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công công trình của chủ đầu tư Trường mầm non Cẩm Tây.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TUẤN MINH
12/12/2024 13:51
Bên mời thầu Trường mầm non Cẩm Tây đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây lắp công trình của chủ đầu tư Trường mầm non Cẩm Tây.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư xây dựng C.A.P
09/12/2024 16:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường mầm non Cẩm Tây công bố kết quả gói thầu Cung cấp lương thực, thực phẩm cho trường mầm non Cẩm Tây năm học 2024 - 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HỒNG ĐỨC
21/03/2025 15:52
Trường mầm non Cẩm Tây công bố kết quả gói thầu Cung cấp sữa cho trường mầm non Cẩm Tây năm học 2024 - 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ 639 QUẢNG NINH
21/03/2025 15:52
Trường mầm non Cẩm Tây đăng tải KHLCNT Cung cấp lương thực, thực phẩm, sữa cho trường mầm non Cẩm Tây năm học 2024 - 2025 với 2 gói thầu.
20/03/2025 15:19
Trường mầm non Cẩm Tây công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TUẤN MINH
12/12/2024 13:51
Trường mầm non Cẩm Tây công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư xây dựng C.A.P
09/12/2024 16:25
Trường mầm non Cẩm Tây công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Xây lắp công trình với 1 nhà thầu tham gia.
06/12/2024 10:11
Trường mầm non Cẩm Tây đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Xây lắp công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/11/2024 16:23
Trường mầm non Cẩm Tây công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn đánh giá HSDT gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH HIẾU
26/11/2024 16:38
Trường mầm non Cẩm Tây công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập HSMT gói thầu xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH HIẾU
26/11/2024 16:36
Trường mầm non Cẩm Tây công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập báo cáo Kinh tế - Kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG MINH LONG
13/11/2024 15:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường mầm non Cẩm Tây đã đăng tải kết quả gói thầu Mua chất đốt (gas) tổ chức dịch vụ phục vụ ăn bán trú tại trường của chủ đầu tư Trường mầm non Cẩm Tây.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ - THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP XUÂN NGHIÊM
05/09/2025 15:24
Bên mời thầu Trường mầm non Cẩm Tây đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư tổ chức dịch vụ phục vụ ăn bán trú tại trường của chủ đầu tư Trường mầm non Cẩm Tây.
- Nhà thầu trúng thầu: ĐẶNG QUANG HƯNG
05/09/2025 15:18
Bên mời thầu Trường mầm non Cẩm Tây đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sữa tổ chức dịch vụ phục vụ ăn bán trú tại trường của chủ đầu tư Trường mầm non Cẩm Tây.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ 639 QUẢNG NINH
05/09/2025 15:11
Bên mời thầu Trường mầm non Cẩm Tây đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thực phẩm tổ chức dịch vụ phục vụ ăn bán trú tại trường của chủ đầu tư Trường mầm non Cẩm Tây.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HỒNG ĐỨC
05/09/2025 15:01
Bên mời thầu Trường mầm non Cẩm Tây đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm hàng hóa tổ chức dịch vụ phục vụ ăn bán trú Trường Mầm non Cẩm Tây năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Cẩm Tây với 4 gói thầu.
04/09/2025 15:14
Bên mời thầu Trường mầm non Cẩm Tây đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp lương thực, thực phẩm cho trường mầm non Cẩm Tây năm học 2024 - 2025 của chủ đầu tư Trường mầm non Cẩm Tây.
21/03/2025 15:52
Bên mời thầu Trường mầm non Cẩm Tây đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp sữa cho trường mầm non Cẩm Tây năm học 2024 - 2025 của chủ đầu tư Trường mầm non Cẩm Tây.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ 639 QUẢNG NINH
21/03/2025 15:52
Bên mời thầu Trường mầm non Cẩm Tây đã đăng tải KHLCNT Cung cấp lương thực, thực phẩm, sữa cho trường mầm non Cẩm Tây năm học 2024 - 2025 của chủ đầu tư Trường mầm non Cẩm Tây với 2 gói thầu.
20/03/2025 15:19
Bên mời thầu Trường mầm non Cẩm Tây đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công công trình của chủ đầu tư Trường mầm non Cẩm Tây.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TUẤN MINH
12/12/2024 13:51
Bên mời thầu Trường mầm non Cẩm Tây đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Xây lắp công trình của chủ đầu tư Trường mầm non Cẩm Tây.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư xây dựng C.A.P
09/12/2024 16:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Cẩm Tây là chủ đầu tư của 5 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Cẩm Tây là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Cẩm Tây là chủ đầu tư của 11 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Cẩm Tây có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Cẩm Tây là chủ đầu tư có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"“Có gì đó” không thể sinh ra từ “không có gì”. "
Frank Herbert
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026