Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Thượng như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.801.621.765 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.801.367.765 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,01%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Thượng như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.801.621.765 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.801.367.765 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,01%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Mầm non Cẩm Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 của chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THỰC PHẨM AN PHÁT
27/12/2025 09:04
Bên mời thầu Trường Mầm non Cẩm Thượng đã đăng tải KHLCNT thực phẩm hàng hóa, dịch vụ phục vụ hoạt động bán trú tại trường MN Cẩm Thượng của chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Thượng với 1 gói thầu.
22/12/2025 10:11
Bên mời thầu Trường Mầm non Cẩm Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 của chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THỰC PHẨM AN PHÁT
26/03/2025 09:29
Bên mời thầu Trường Mầm non Cẩm Thượng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thực phẩm,hàng hóa, dịch vụ phục vụ hoạt động bán trú tại trường MN Cẩm Thượng của chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Thượng với 1 gói thầu.
26/03/2025 09:04
Bên mời thầu Trường Mầm non Cẩm Thượng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thực phẩm,hàng hóa, dịch vụ phục vụ hoạt động bán trú tại trường MN Cẩm Thượng của chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Thượng với 1 gói thầu.
21/03/2025 09:13
Bên mời thầu Trường Mầm non Cẩm Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị, đồ dùng, đồ chơi cho trẻ năm 2023 - 2024
cho trường Mầm Non CL Cẩm Thượng của chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Tạ Thị Phương
28/12/2023 18:35
Bên mời thầu Trường Mầm non Cẩm Thượng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị, đồ dùng, đồ chơi cho trẻ năm 2023 - 2024
cho trường Mầm Non CL Cẩm Thượng của chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Thượng với 1 gói thầu.
28/12/2023 18:01
Bên mời thầu Trường Mầm non Cẩm Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN – XÂY DỰNG T&T
29/06/2023 15:16
Bên mời thầu Trường Mầm non Cẩm Thượng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Thượng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/06/2023 15:36
Bên mời thầu Trường Mầm non Cẩm Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KIM MINH
19/06/2023 10:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Mầm non Cẩm Thượng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THỰC PHẨM AN PHÁT
26/03/2025 09:29
Trường Mầm non Cẩm Thượng đăng tải KHLCNT Mua sắm thực phẩm,hàng hóa, dịch vụ phục vụ hoạt động bán trú tại trường MN Cẩm Thượng với 1 gói thầu.
26/03/2025 09:04
Trường Mầm non Cẩm Thượng đăng tải KHLCNT Mua sắm thực phẩm,hàng hóa, dịch vụ phục vụ hoạt động bán trú tại trường MN Cẩm Thượng với 1 gói thầu.
21/03/2025 09:13
Trường Mầm non Cẩm Thượng công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị, đồ dùng, đồ chơi cho trẻ năm 2023 - 2024
cho trường Mầm Non CL Cẩm Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Tạ Thị Phương
28/12/2023 18:35
Trường Mầm non Cẩm Thượng đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị, đồ dùng, đồ chơi cho trẻ năm 2023 - 2024
cho trường Mầm Non CL Cẩm Thượng với 1 gói thầu.
28/12/2023 18:01
Trường Mầm non Cẩm Thượng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KIM MINH
19/06/2023 10:05
Trường Mầm non Cẩm Thượng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN VÀ DỊCH VỤ XÂY DỰNG THĂNG LONG
19/06/2023 10:01
Trường Mầm non Cẩm Thượng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN VÀ DỊCH VỤ XÂY DỰNG THĂNG LONG
19/06/2023 10:00
Trường Mầm non Cẩm Thượng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Lập HSMT, đánh giá HSDT, đăng tải thông tin đấu thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SƠN THÀNH
19/06/2023 09:56
Trường Mầm non Cẩm Thượng đăng tải KHLCNT Sửa chữa nền, tường các nhà lớp học Trường mầm non Cẩm Thượng với 5 gói thầu.
19/06/2023 09:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Mầm non Cẩm Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 của chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THỰC PHẨM AN PHÁT
27/12/2025 09:04
Bên mời thầu Trường Mầm non Cẩm Thượng đã đăng tải KHLCNT thực phẩm hàng hóa, dịch vụ phục vụ hoạt động bán trú tại trường MN Cẩm Thượng của chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Thượng với 1 gói thầu.
22/12/2025 10:11
Bên mời thầu Trường Mầm non Cẩm Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01 của chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THỰC PHẨM AN PHÁT
26/03/2025 09:29
Bên mời thầu Trường Mầm non Cẩm Thượng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thực phẩm,hàng hóa, dịch vụ phục vụ hoạt động bán trú tại trường MN Cẩm Thượng của chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Thượng với 1 gói thầu.
26/03/2025 09:04
Bên mời thầu Trường Mầm non Cẩm Thượng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thực phẩm,hàng hóa, dịch vụ phục vụ hoạt động bán trú tại trường MN Cẩm Thượng của chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Thượng với 1 gói thầu.
21/03/2025 09:13
Bên mời thầu Trường Mầm non Cẩm Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị, đồ dùng, đồ chơi cho trẻ năm 2023 - 2024
cho trường Mầm Non CL Cẩm Thượng của chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Tạ Thị Phương
28/12/2023 18:35
Bên mời thầu Trường Mầm non Cẩm Thượng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị, đồ dùng, đồ chơi cho trẻ năm 2023 - 2024
cho trường Mầm Non CL Cẩm Thượng của chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Thượng với 1 gói thầu.
28/12/2023 18:01
Bên mời thầu Trường Mầm non Cẩm Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN – XÂY DỰNG T&T
29/06/2023 15:16
Bên mời thầu Trường Mầm non Cẩm Thượng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Thượng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/06/2023 15:36
Bên mời thầu Trường Mầm non Cẩm Thượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG KIM MINH
19/06/2023 10:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Thượng là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Thượng là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Thượng là chủ đầu tư của 10 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Thượng có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Cẩm Thượng là chủ đầu tư có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thứ đẹp nhất cũng là thứ đau khổ nhất đó chính là tình yêu! Thứ cao quí nhất, cũng là thứ ti tiện nhất chính là hôn nhân và gia đình. "
Stelinbo (Thụy Điển)
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh