Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON CẨM TÚ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 18 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.197.041.065 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.194.253.424 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,04%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON CẨM TÚ như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.197.041.065 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.194.253.424 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,04%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON CẨM TÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng + Vật tư thu hồi của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON CẨM TÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI NHÀ AN KHANG
25/11/2025 11:17
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON CẨM TÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON CẨM TÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI MÔI GIỚI ĐẦU TƯ MINH LONG
25/11/2025 11:13
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON CẨM TÚ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trường Mầm non Cẩm Tú năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON CẨM TÚ với 2 gói thầu.
20/11/2025 13:23
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON CẨM TÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức chương trình Kỹ năng sống cho học sinh tại Trường Mầm non Cẩm Tú năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON CẨM TÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP GIÁO DỤC KỸ NĂNG MỸ THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
31/10/2025 09:43
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON CẨM TÚ đã đăng tải KHLCNT Tổ chức chương trình Kỹ năng sống cho học sinh tại Trường Mầm non Cẩm Tú năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON CẨM TÚ với 1 gói thầu.
31/10/2025 09:41
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON CẨM TÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON CẨM TÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG NGHI HÂN
24/10/2025 09:13
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON CẨM TÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập kế hoạch sửa chữa của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON CẨM TÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TRÍ BẢO
24/10/2025 09:10
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON CẨM TÚ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trường Mầm non Cẩm Tú năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON CẨM TÚ với 2 gói thầu.
24/10/2025 09:00
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON CẨM TÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm phục vụ bữa ăn bán trú cho học sinh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON CẨM TÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT - THƯƠNG MẠI TÀI TÀI
21/10/2025 14:43
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON CẨM TÚ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm phục vụ bữa ăn bán trú cho học sinh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON CẨM TÚ với 1 gói thầu.
21/10/2025 14:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG MẦM NON CẨM TÚ công bố kết quả gói thầu Phối hợp dạy môn toán tư duy cho trẻ Mầm non.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIÁO DỤC QUỐC TẾ UCMAS BÌNH TÂN
05/03/2025 13:41
TRƯỜNG MẦM NON CẨM TÚ đăng tải KHLCNT Phối hợp dạy môn toán tư duy cho trẻ Mầm non với 1 gói thầu.
05/03/2025 13:37
TRƯỜNG MẦM NON CẨM TÚ công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ giảng dạy tiếng Anh bản ngữ cho học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGOẠI NGỮ QUỐC TẾ PHẠM NGUYÊN
05/03/2025 13:21
TRƯỜNG MẦM NON CẨM TÚ công bố kết quả gói thầu Cung cấp giảng dạy vẽ, nhịp điệu cho học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIÁO DỤC PHẠM NGHUYÊN
05/03/2025 13:18
TRƯỜNG MẦM NON CẨM TÚ đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ giảng dạy tiếng Anh bản ngữ cho học sinh với 1 gói thầu.
05/03/2025 13:13
TRƯỜNG MẦM NON CẨM TÚ đăng tải KHLCNT Cung cấp giảng dạy vẽ, nhịp điệu cho học sinh với 1 gói thầu.
05/03/2025 13:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON CẨM TÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng + Vật tư thu hồi của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON CẨM TÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI NHÀ AN KHANG
25/11/2025 11:17
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON CẨM TÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON CẨM TÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI MÔI GIỚI ĐẦU TƯ MINH LONG
25/11/2025 11:13
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON CẨM TÚ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trường Mầm non Cẩm Tú năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON CẨM TÚ với 2 gói thầu.
20/11/2025 13:23
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON CẨM TÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức chương trình Kỹ năng sống cho học sinh tại Trường Mầm non Cẩm Tú năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON CẨM TÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP GIÁO DỤC KỸ NĂNG MỸ THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
31/10/2025 09:43
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON CẨM TÚ đã đăng tải KHLCNT Tổ chức chương trình Kỹ năng sống cho học sinh tại Trường Mầm non Cẩm Tú năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON CẨM TÚ với 1 gói thầu.
31/10/2025 09:41
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON CẨM TÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON CẨM TÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG NGHI HÂN
24/10/2025 09:13
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON CẨM TÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập kế hoạch sửa chữa của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON CẨM TÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG TRÍ BẢO
24/10/2025 09:10
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON CẨM TÚ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trường Mầm non Cẩm Tú năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON CẨM TÚ với 2 gói thầu.
24/10/2025 09:00
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON CẨM TÚ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm phục vụ bữa ăn bán trú cho học sinh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON CẨM TÚ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT - THƯƠNG MẠI TÀI TÀI
21/10/2025 14:43
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON CẨM TÚ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm phục vụ bữa ăn bán trú cho học sinh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON CẨM TÚ với 1 gói thầu.
21/10/2025 14:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON CẨM TÚ là chủ đầu tư của 14 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 11 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON CẨM TÚ là chủ đầu tư của 18 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON CẨM TÚ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON CẨM TÚ là chủ đầu tư có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cái ác luôn xuất hiện trên thế giới này qua mội vài thiên tài nào đó. "
Denis Diderot
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh