Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non Dịch Vọng như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.578.182.165 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.570.652.777 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 30,52%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non Dịch Vọng như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.578.182.165 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.570.652.777 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 30,52%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Mầm non Dịch Vọng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp sữa và các chế phẩm từ sữa của chủ đầu tư Trường Mầm non Dịch Vọng.
04/12/2025 10:56
Bên mời thầu Trường Mầm non Dịch Vọng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Cung cấp nước uống của chủ đầu tư Trường Mầm non Dịch Vọng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LA VIE
19/09/2025 18:27
Bên mời thầu Trường Mầm non Dịch Vọng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp các sản phẩm từ bánh của chủ đầu tư Trường Mầm non Dịch Vọng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HẢI HÀ- KOTOBUKI
19/09/2025 18:21
Bên mời thầu Trường Mầm non Dịch Vọng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu đầu vào của chủ đầu tư Trường Mầm non Dịch Vọng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THỰC PHẨM SUNFOOD TÂY ĐÔ
19/09/2025 18:13
Bên mời thầu Trường Mầm non Dịch Vọng đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu thực phẩm, sữa và nước uống để tổ chức bữa ăn bán trú cho học sinh Trường mầm non Dịch Vọng năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Dịch Vọng với 4 gói thầu.
19/09/2025 15:01
Bên mời thầu Trường Mầm non Dịch Vọng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Mầm non Dịch Vọng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI EAGLE VIỆT
29/08/2025 15:14
Bên mời thầu Trường Mầm non Dịch Vọng đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt báo cáo kinh tế kỹ thuật và kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Sửa chữa địa điểm học tạm tại UBND phường Dịch Vọng (cũ) để phục vụ dự án đầu tư cải tạo sửa chữa Trường Mầm non Dịch Vọng của chủ đầu tư Trường Mầm non Dịch Vọng với 1 gói thầu.
29/08/2025 14:09
Bên mời thầu Trường Mầm non Dịch Vọng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1 Cung cấp dịch vụ tổ chức cho trẻ làm quen với Tiếng Anh cho trẻ mầm non với giáo viên nước ngoài và giáo viên Việt Nam năm học 2022-2023 tại trường mầm non Dịch Vọng của chủ đầu tư Trường Mầm non Dịch Vọng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DU HỌC VÀ ĐÀO TẠO NGOẠI NGỮ WORLDLINK VIETNAM
09/12/2022 09:55
Bên mời thầu Trường Mầm non Dịch Vọng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả LCNT của chủ đầu tư Trường Mầm non Dịch Vọng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn ĐTXD và thương mại Thái Dương
09/11/2022 10:00
Bên mời thầu Trường Mầm non Dịch Vọng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trường Mầm non Dịch Vọng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VISMA
09/11/2022 09:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Mầm non Dịch Vọng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1 Cung cấp dịch vụ tổ chức cho trẻ làm quen với Tiếng Anh cho trẻ mầm non với giáo viên nước ngoài và giáo viên Việt Nam năm học 2022-2023 tại trường mầm non Dịch Vọng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DU HỌC VÀ ĐÀO TẠO NGOẠI NGỮ WORLDLINK VIETNAM
09/12/2022 09:55
Trường Mầm non Dịch Vọng công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1 Cung cấp dịch vụ tổ chức cho trẻ làm quen với Tiếng Anh cho trẻ mầm non với giáo viên nước ngoài và giáo viên Việt Nam năm học 2022-2023 tại trường mầm non Dịch Vọng với 1 nhà thầu tham gia.
19/11/2022 10:36
Trường Mầm non Dịch Vọng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn ĐTXD và thương mại Thái Dương
09/11/2022 10:00
Trường Mầm non Dịch Vọng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VISMA
09/11/2022 09:56
Trường Mầm non Dịch Vọng đăng tải TBMT Gói thầu số 1 Cung cấp dịch vụ tổ chức cho trẻ làm quen với Tiếng Anh cho trẻ mầm non với giáo viên nước ngoài và giáo viên Việt Nam năm học 2022-2023 tại trường mầm non Dịch Vọng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/11/2022 09:51
Trường Mầm non Dịch Vọng đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tổ chức cho trẻ làm quen với Tiếng Anh cho trẻ mầm non với giáo viên nước ngoài và giáo viên Việt Nam năm học 2022-2023 tại trường mầm non Dịch Vọng với 3 gói thầu.
08/11/2022 15:50
Trường Mầm non Dịch Vọng công bố kết quả gói thầu Tổ chức triển khai cho trẻ làm quen với 10 môn thể thao phối hợp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GOKIDS VIỆT NAM
19/10/2022 14:23
Trường Mầm non Dịch Vọng đăng tải TBMT Tổ chức triển khai cho trẻ làm quen với 10 môn thể thao phối hợp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/09/2022 14:59
Trường Mầm non Dịch Vọng công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định Hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẤU THẦU AN PHÚ
28/09/2022 14:21
Trường Mầm non Dịch Vọng công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu, đánh giá Hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN Á CHÂU
28/09/2022 12:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Mầm non Dịch Vọng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp sữa và các chế phẩm từ sữa của chủ đầu tư Trường Mầm non Dịch Vọng.
04/12/2025 10:56
Bên mời thầu Trường Mầm non Dịch Vọng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Cung cấp nước uống của chủ đầu tư Trường Mầm non Dịch Vọng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LA VIE
19/09/2025 18:27
Bên mời thầu Trường Mầm non Dịch Vọng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp các sản phẩm từ bánh của chủ đầu tư Trường Mầm non Dịch Vọng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HẢI HÀ- KOTOBUKI
19/09/2025 18:21
Bên mời thầu Trường Mầm non Dịch Vọng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu đầu vào của chủ đầu tư Trường Mầm non Dịch Vọng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THỰC PHẨM SUNFOOD TÂY ĐÔ
19/09/2025 18:13
Bên mời thầu Trường Mầm non Dịch Vọng đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu thực phẩm, sữa và nước uống để tổ chức bữa ăn bán trú cho học sinh Trường mầm non Dịch Vọng năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Dịch Vọng với 4 gói thầu.
19/09/2025 15:01
Bên mời thầu Trường Mầm non Dịch Vọng đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Mầm non Dịch Vọng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI EAGLE VIỆT
29/08/2025 15:14
Bên mời thầu Trường Mầm non Dịch Vọng đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt báo cáo kinh tế kỹ thuật và kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Sửa chữa địa điểm học tạm tại UBND phường Dịch Vọng (cũ) để phục vụ dự án đầu tư cải tạo sửa chữa Trường Mầm non Dịch Vọng của chủ đầu tư Trường Mầm non Dịch Vọng với 1 gói thầu.
29/08/2025 14:09
Bên mời thầu Trường Mầm non Dịch Vọng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1 Cung cấp dịch vụ tổ chức cho trẻ làm quen với Tiếng Anh cho trẻ mầm non với giáo viên nước ngoài và giáo viên Việt Nam năm học 2022-2023 tại trường mầm non Dịch Vọng của chủ đầu tư Trường Mầm non Dịch Vọng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN DU HỌC VÀ ĐÀO TẠO NGOẠI NGỮ WORLDLINK VIETNAM
09/12/2022 09:55
Bên mời thầu Trường Mầm non Dịch Vọng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả LCNT của chủ đầu tư Trường Mầm non Dịch Vọng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn ĐTXD và thương mại Thái Dương
09/11/2022 10:00
Bên mời thầu Trường Mầm non Dịch Vọng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Trường Mầm non Dịch Vọng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VISMA
09/11/2022 09:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Dịch Vọng là chủ đầu tư của 2 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Dịch Vọng là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Dịch Vọng là chủ đầu tư của 11 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Dịch Vọng có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Dịch Vọng là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người sắp chết luôn nói thật. Bởi lẽ, họ không hão huyền như kẻ sống, luôn nghĩ rằng mình còn thời gian để ghen ghét, giả tạo, tức giận rồi lại yêu thương. "
Phạm Anh Tuấn
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026