Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non Diễn Thái như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 11 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.877.249.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.330.295.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 29,14%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non Diễn Thái như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.877.249.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.330.295.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 29,14%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Mầm non Diễn Thái đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Tôm đồng, nghêu của chủ đầu tư Trường Mầm non Diễn Thái.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Nhung
29/10/2025 22:01
Bên mời thầu Trường Mầm non Diễn Thái đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Thịt gà ta của chủ đầu tư Trường Mầm non Diễn Thái.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Văn Sơn
29/10/2025 21:54
Bên mời thầu Trường Mầm non Diễn Thái đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp chất đốt của chủ đầu tư Trường Mầm non Diễn Thái.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Lưu Xuân Hải
29/10/2025 21:48
Bên mời thầu Trường Mầm non Diễn Thái đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Chuối, các loại rau củ quả của chủ đầu tư Trường Mầm non Diễn Thái.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Trương Thị Hà
29/10/2025 14:31
Bên mời thầu Trường Mầm non Diễn Thái đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Đậu phụ non, thịt bò, đậu,lạc,miến,hành, Bột mỳ, bột nếp,tỏi,gừng của chủ đầu tư Trường Mầm non Diễn Thái.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Văn Nghiêm
29/10/2025 14:24
Bên mời thầu Trường Mầm non Diễn Thái đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Sữa ngũ cốc của chủ đầu tư Trường Mầm non Diễn Thái.
- Nhà thầu trúng thầu: CTCP Tập đoàn DD HADALIFA
29/10/2025 10:36
Bên mời thầu Trường Mầm non Diễn Thái đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Gạo tẻ, gạo nếp của chủ đầu tư Trường Mầm non Diễn Thái.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Xuân Bảy
29/10/2025 10:28
Bên mời thầu Trường Mầm non Diễn Thái đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Cá thu- Sữa chua của chủ đầu tư Trường Mầm non Diễn Thái.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Trương Hồng Thanh
29/10/2025 10:10
Bên mời thầu Trường Mầm non Diễn Thái đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Trứng gà,cút, thịt lợn,sữa, đường,bột canh,dầu ăn của chủ đầu tư Trường Mầm non Diễn Thái.
- Nhà thầu trúng thầu: HKD Nguyễn Trí Hạnh
29/10/2025 09:56
Bên mời thầu Trường Mầm non Diễn Thái đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Cung cấp
dịch vụ tổ chức
chương trình làm
quen tiếng anh cho trẻ
ở các khối 4 tuổi, 5
tuổi năm học 2025-
2026 tại trường mầm
non Diễn Thái. của chủ đầu tư Trường Mầm non Diễn Thái.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tổng hợp Asian
29/10/2025 08:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Diễn Thái là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Diễn Thái là chủ đầu tư của 12 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Diễn Thái có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Diễn Thái là chủ đầu tư có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tính cách cao hơn trí tuệ. Một linh hồn cao quý mạnh mẽ trong cuộc sống cũng như trong tư duy. "
Ralph Waldo Emerson
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026