Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐOÀN THƯỢNG như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 16 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.498.902.408 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.497.403.069 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,04%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐOÀN THƯỢNG như sau:
- Có quan hệ với 11 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.498.902.408 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.497.403.069 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,04%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ĐOÀN THƯỢNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm màn hình tương tác Trường Mầm non Đoàn Thượng của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐOÀN THƯỢNG.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH LÊ THỊ QUYÊN - 1986
13/07/2026 11:25
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ĐOÀN THƯỢNG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm màn hình tương tác Trường Mầm non Đoàn Thượng của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐOÀN THƯỢNG với 1 gói thầu.
13/07/2026 11:15
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ĐOÀN THƯỢNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm rèm bạt cuốn, màn hình tương tác và bộ máy tính để bàn của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐOÀN THƯỢNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Lê Ngọc Quyết-1997
23/04/2026 14:45
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ĐOÀN THƯỢNG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm rèm bạt cuốn, màn hình tương tác và bộ máy tính để bàn của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐOÀN THƯỢNG với 1 gói thầu.
21/04/2026 14:00
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ĐOÀN THƯỢNG đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa cửa đi nhôm kính, cửa sổ nhôm kính, cửa đi nhà vệ sinh và ô thoáng nhà vệ sinh của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐOÀN THƯỢNG.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH LÊ THỊ QUYÊN - 1986
20/04/2026 18:09
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ĐOÀN THƯỢNG đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa cửa đi nhôm kính, cửa sổ nhôm kính, cửa đi nhà vệ sinh và ô thoáng nhà vệ sinh của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐOÀN THƯỢNG với 1 gói thầu.
20/04/2026 17:58
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ĐOÀN THƯỢNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Ti vi Trường Mầm non Đoàn Thượng của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐOÀN THƯỢNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Lê Ngọc Quyết-1997
20/01/2026 09:26
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ĐOÀN THƯỢNG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Ti vi Trường Mầm non Đoàn Thượng của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐOÀN THƯỢNG với 1 gói thầu.
20/01/2026 09:18
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ĐOÀN THƯỢNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp ga phục vụ ăn bán trú cho Trường Mầm non Đoàn Thượng của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐOÀN THƯỢNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Đình Tuân
22/09/2025 15:11
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ĐOÀN THƯỢNG đã đăng tải KHLCNT Cung cấp ga phục vụ ăn bán trú cho Trường Mầm non Đoàn Thượng của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐOÀN THƯỢNG với 1 gói thầu.
22/09/2025 15:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG MẦM NON ĐOÀN THƯỢNG công bố kết quả gói thầu SC01.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Bùi Ngọc Khôi
10/03/2025 07:59
TRƯỜNG MẦM NON ĐOÀN THƯỢNG đăng tải KHLCNT Sửa chữa mái tôn sân khấu điểm trường thôn Đươi, mái vòm khu vui chơi, sửa tủ gầm bếp trường MN Đoàn Thượng với 1 gói thầu.
10/03/2025 07:54
TRƯỜNG MẦM NON ĐOÀN THƯỢNG công bố kết quả gói thầu MS02.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Bùi Ngọc Uyên
07/03/2025 15:44
TRƯỜNG MẦM NON ĐOÀN THƯỢNG đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn ghế khu trải nghiệm, kệ tủ, tủ đựng tài liệu, rèm bạt cho trường MN Đoàn Thượng với 1 gói thầu.
07/03/2025 15:40
TRƯỜNG MẦM NON ĐOÀN THƯỢNG công bố kết quả gói thầu MS01.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Bùi Ngọc Khôi
06/03/2025 10:18
TRƯỜNG MẦM NON ĐOÀN THƯỢNG đăng tải KHLCNT Mua sắm Tivi, giường lưới, máy tính, bàn ghế nhựa của trẻ, bảng biểu, tủ đựng đồ và bàn làm việc cho trường MN Đoàn Thượng với 1 gói thầu.
05/03/2025 10:04
TRƯỜNG MẦM NON ĐOÀN THƯỢNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm bộ màn hình Led cho Trường Mầm non Đoàn Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THÀNH LUÂN
16/01/2025 16:58
TRƯỜNG MẦM NON ĐOÀN THƯỢNG đăng tải KHLCNT Mua sắm bộ màn hình Led cho Trường Mầm non Đoàn Thượng với 1 gói thầu.
15/01/2025 11:08
TRƯỜNG MẦM NON ĐOÀN THƯỢNG đăng tải KHLCNT Sửa chữa một số công trình phụ trợ của Trường Mầm non Đoàn Thượng với 5 gói thầu.
11/09/2024 15:49
TRƯỜNG MẦM NON ĐOÀN THƯỢNG công bố kết quả gói thầu Mua sắm âm thanh loa máy Trường MN Đoàn Thượng.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Bùi Ngọc Uyên
31/01/2024 16:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ĐOÀN THƯỢNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm màn hình tương tác Trường Mầm non Đoàn Thượng của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐOÀN THƯỢNG.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH LÊ THỊ QUYÊN - 1986
13/07/2026 11:25
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ĐOÀN THƯỢNG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm màn hình tương tác Trường Mầm non Đoàn Thượng của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐOÀN THƯỢNG với 1 gói thầu.
13/07/2026 11:15
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ĐOÀN THƯỢNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm rèm bạt cuốn, màn hình tương tác và bộ máy tính để bàn của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐOÀN THƯỢNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Lê Ngọc Quyết-1997
23/04/2026 14:45
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ĐOÀN THƯỢNG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm rèm bạt cuốn, màn hình tương tác và bộ máy tính để bàn của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐOÀN THƯỢNG với 1 gói thầu.
21/04/2026 14:00
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ĐOÀN THƯỢNG đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa cửa đi nhôm kính, cửa sổ nhôm kính, cửa đi nhà vệ sinh và ô thoáng nhà vệ sinh của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐOÀN THƯỢNG.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH LÊ THỊ QUYÊN - 1986
20/04/2026 18:09
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ĐOÀN THƯỢNG đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa cửa đi nhôm kính, cửa sổ nhôm kính, cửa đi nhà vệ sinh và ô thoáng nhà vệ sinh của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐOÀN THƯỢNG với 1 gói thầu.
20/04/2026 17:58
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ĐOÀN THƯỢNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Ti vi Trường Mầm non Đoàn Thượng của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐOÀN THƯỢNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Lê Ngọc Quyết-1997
20/01/2026 09:26
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ĐOÀN THƯỢNG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Ti vi Trường Mầm non Đoàn Thượng của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐOÀN THƯỢNG với 1 gói thầu.
20/01/2026 09:18
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ĐOÀN THƯỢNG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp ga phục vụ ăn bán trú cho Trường Mầm non Đoàn Thượng của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐOÀN THƯỢNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Đình Tuân
22/09/2025 15:11
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ĐOÀN THƯỢNG đã đăng tải KHLCNT Cung cấp ga phục vụ ăn bán trú cho Trường Mầm non Đoàn Thượng của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐOÀN THƯỢNG với 1 gói thầu.
22/09/2025 15:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐOÀN THƯỢNG là chủ đầu tư của 14 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 9 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐOÀN THƯỢNG là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐOÀN THƯỢNG là chủ đầu tư của 13 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐOÀN THƯỢNG có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐOÀN THƯỢNG là chủ đầu tư có quan hệ với 11 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mối quan hệ trở nên dễ dàng hơn khi bạn nhận ra bạn không cần phải là người có lỗi để làm người nói lời xin lỗi. "
Robert Brault
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh