Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường mầm non Đoàn Tùng như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.658.012.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.658.012.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường mầm non Đoàn Tùng như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.658.012.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.658.012.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường mầm non Đoàn Tùng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thực phẩm, hàng hoá phục vụ bán trú năm học 2026 - 2027 tại trường mầm non Đoàn Tùng của chủ đầu tư Trường mầm non Đoàn Tùng với 1 gói thầu.
04/09/2026 16:50
Bên mời thầu Trường mầm non Đoàn Tùng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua cỏ nhân tạo cho Trường mầm non Đoàn Tùng của chủ đầu tư Trường mầm non Đoàn Tùng.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Trương Quang Hải
26/08/2026 09:36
Bên mời thầu Trường mầm non Đoàn Tùng đã đăng tải KHLCNT Mua cỏ nhân tạo cho Trường mầm non Đoàn Tùng của chủ đầu tư Trường mầm non Đoàn Tùng với 1 gói thầu.
21/08/2026 08:47
Bên mời thầu Trường mầm non Đoàn Tùng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thực phẩm, hàng hóa phục vụ bếp ăn bán trú, vệ sinh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Đoàn Tùng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TUYẾT NGỌC
27/09/2025 16:31
Bên mời thầu Trường mầm non Đoàn Tùng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thực phẩm, hàng hóa phục vụ bếp ăn bán trú, vệ sinh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Đoàn Tùng với 1 gói thầu.
27/09/2025 16:19
Bên mời thầu Trường mầm non Đoàn Tùng đã đăng tải kết quả gói thầu Đổ bê tông khu cổng vào và sân trước dãy nhà B, mua bạt xếp di động che nắng mưa khu sân bóng mini của chủ đầu tư Trường mầm non Đoàn Tùng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VŨ ĐỨC CƯỜNG
11/09/2025 21:49
Bên mời thầu Trường mầm non Đoàn Tùng đã đăng tải KHLCNT Đổ bê tông khu cổng vào và sân trước dãy nhà B, mua bạt xếp di động che nắng mưa khu sân bóng mini của chủ đầu tư Trường mầm non Đoàn Tùng với 1 gói thầu.
11/09/2025 21:39
Bên mời thầu Trường mầm non Đoàn Tùng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thực phẩm, hàng hóa phục vụ bếp ăn bán trú, vệ sinh cho học sinh Trường Mầm non Đoàn Tùng tháng 9/2025 năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Đoàn Tùng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TUYẾT NGỌC
25/08/2025 21:32
Bên mời thầu Trường mầm non Đoàn Tùng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thực phẩm, hàng hóa phục vụ bếp ăn bán trú, vệ sinh cho học sinh Trường Mầm non Đoàn Tùng tháng 9/2025 năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Đoàn Tùng với 1 gói thầu.
25/08/2025 20:51
Bên mời thầu Trường mầm non Đoàn Tùng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thực phẩm, hàng hóa, dịch vụ phục vụ bếp ăn bán trú kỳ 2 năm học 2024-2025 và học hè 2025 của chủ đầu tư Trường mầm non Đoàn Tùng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TUYẾT NGỌC
26/03/2025 14:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường mầm non Đoàn Tùng công bố kết quả gói thầu Mua sắm thực phẩm, hàng hóa, dịch vụ phục vụ bếp ăn bán trú kỳ 2 năm học 2024-2025 và học hè 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TUYẾT NGỌC
26/03/2025 14:25
Trường mầm non Đoàn Tùng đăng tải KHLCNT Mua sắm thực phẩm, hàng hóa, dịch vụ phục vụ bếp ăn bán trú kỳ 2 năm học 2024-2025 và học hè 2025 với 1 gói thầu.
26/03/2025 14:19
Trường mầm non Đoàn Tùng công bố kết quả gói thầu Mua sắm bạt cuốn che nắng cho trường mầm non Đoàn Tùng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH LÊ VĂN TÂN
24/01/2024 16:19
Trường mầm non Đoàn Tùng đăng tải KHLCNT Mua sắm bạt cuốn che nắng cho trường mầm non Đoàn Tùng với 1 gói thầu.
19/01/2024 10:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường mầm non Đoàn Tùng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thực phẩm, hàng hoá phục vụ bán trú năm học 2026 - 2027 tại trường mầm non Đoàn Tùng của chủ đầu tư Trường mầm non Đoàn Tùng với 1 gói thầu.
04/09/2026 16:50
Bên mời thầu Trường mầm non Đoàn Tùng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua cỏ nhân tạo cho Trường mầm non Đoàn Tùng của chủ đầu tư Trường mầm non Đoàn Tùng.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Trương Quang Hải
26/08/2026 09:36
Bên mời thầu Trường mầm non Đoàn Tùng đã đăng tải KHLCNT Mua cỏ nhân tạo cho Trường mầm non Đoàn Tùng của chủ đầu tư Trường mầm non Đoàn Tùng với 1 gói thầu.
21/08/2026 08:47
Bên mời thầu Trường mầm non Đoàn Tùng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thực phẩm, hàng hóa phục vụ bếp ăn bán trú, vệ sinh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Đoàn Tùng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TUYẾT NGỌC
27/09/2025 16:31
Bên mời thầu Trường mầm non Đoàn Tùng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thực phẩm, hàng hóa phục vụ bếp ăn bán trú, vệ sinh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Đoàn Tùng với 1 gói thầu.
27/09/2025 16:19
Bên mời thầu Trường mầm non Đoàn Tùng đã đăng tải kết quả gói thầu Đổ bê tông khu cổng vào và sân trước dãy nhà B, mua bạt xếp di động che nắng mưa khu sân bóng mini của chủ đầu tư Trường mầm non Đoàn Tùng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VŨ ĐỨC CƯỜNG
11/09/2025 21:49
Bên mời thầu Trường mầm non Đoàn Tùng đã đăng tải KHLCNT Đổ bê tông khu cổng vào và sân trước dãy nhà B, mua bạt xếp di động che nắng mưa khu sân bóng mini của chủ đầu tư Trường mầm non Đoàn Tùng với 1 gói thầu.
11/09/2025 21:39
Bên mời thầu Trường mầm non Đoàn Tùng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thực phẩm, hàng hóa phục vụ bếp ăn bán trú, vệ sinh cho học sinh Trường Mầm non Đoàn Tùng tháng 9/2025 năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Đoàn Tùng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TUYẾT NGỌC
25/08/2025 21:32
Bên mời thầu Trường mầm non Đoàn Tùng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thực phẩm, hàng hóa phục vụ bếp ăn bán trú, vệ sinh cho học sinh Trường Mầm non Đoàn Tùng tháng 9/2025 năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Đoàn Tùng với 1 gói thầu.
25/08/2025 20:51
Bên mời thầu Trường mầm non Đoàn Tùng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thực phẩm, hàng hóa, dịch vụ phục vụ bếp ăn bán trú kỳ 2 năm học 2024-2025 và học hè 2025 của chủ đầu tư Trường mầm non Đoàn Tùng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TUYẾT NGỌC
26/03/2025 14:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Đoàn Tùng là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Đoàn Tùng là chủ đầu tư của 6 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Đoàn Tùng có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Đoàn Tùng là chủ đầu tư có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tình yêu trông từ xa giống như giọt mật nhưng khi đến gần thì lại là một giọt nước mắt long lanh. "
Lope De Vegas
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026