Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐỒNG TÂM như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 29 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 10 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 18 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 18 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.619.171.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.487.311.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,85%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐỒNG TÂM như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 75,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.619.171.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.487.311.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,85%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ĐỒNG TÂM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm máy xay sinh tố; máy ép trái cây; máy xay thịt công nghiệp; nồi nấu cháo công nghiệp; máy lọc nước; bàn phòng hội trường trường Mầm non Đồng Tâm của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐỒNG TÂM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VẬT TƯ VÀ XÂY DỰNG MINH PHÚC
04/05/2026 11:37
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ĐỒNG TÂM đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy xay sinh tố; máy ép trái cây; máy xay thịt công nghiệp; nồi nấu cháo công nghiệp; máy lọc nước; bàn phòng hội trường trường Mầm non Đồng Tâm của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐỒNG TÂM với 1 gói thầu.
04/05/2026 11:35
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ĐỒNG TÂM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Cung cấp chất đốt GAS của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐỒNG TÂM.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dầu Khí Thanh Hóa
31/01/2026 07:40
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ĐỒNG TÂM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Cung cấp lương thực, gia vị của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐỒNG TÂM.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Văn Hoán
30/01/2026 11:41
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ĐỒNG TÂM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Cung cấp sản phẩm dinh dưỡng của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐỒNG TÂM.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH SỮA PHẠM OANH
30/01/2026 11:36
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ĐỒNG TÂM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Cung cấp sản phẩm dinh dưỡng của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐỒNG TÂM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THỰC PHẨM CÔNG NGHỆ ĐỒNG LỢI
30/01/2026 11:33
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ĐỒNG TÂM đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm, lương thực, sản phẩm dinh dưỡng chất đốt GAS phục vụ trẻ ăn bán trú tại trường mầm non Đồng Tâm từ tháng 02-tháng 8/2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐỒNG TÂM với 7 gói thầu.
30/01/2026 11:30
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ĐỒNG TÂM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Cung cấp bánh ngọt của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐỒNG TÂM.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHẠM VĂN TỰU
30/01/2026 11:24
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ĐỒNG TÂM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số : Cung cấp thực phẩm của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐỒNG TÂM.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THỊ ĐÀI
30/01/2026 11:19
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ĐỒNG TÂM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 1: Cung cấp thực phẩm của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐỒNG TÂM.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH LƯU THỊ THUỲ
30/01/2026 11:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG MẦM NON ĐỒNG TÂM công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ CÔNG NGHIỆP THÚY NGỌC
19/02/2025 17:25
TRƯỜNG MẦM NON ĐỒNG TÂM công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
27/11/2024 10:39
TRƯỜNG MẦM NON ĐỒNG TÂM đăng tải TBMT Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/11/2024 09:08
TRƯỜNG MẦM NON ĐỒNG TÂM đăng tải KHLCNT Sửa chữa Trường Mầm non Đồng Tâm với 5 gói thầu.
12/11/2024 09:21
TRƯỜNG MẦM NON ĐỒNG TÂM công bố kết quả gói thầu Sửa chữa bếp, nhà vệ sinh, nhà lớp học 3 tầng trường Mầm non Đồng Tâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ CÔNG NGHIỆP THÚY NGỌC
03/10/2023 11:19
TRƯỜNG MẦM NON ĐỒNG TÂM công bố KQMT gói thầu Sửa chữa bếp, nhà vệ sinh, nhà lớp học 3 tầng trường Mầm non Đồng Tâm với 1 nhà thầu tham gia.
26/09/2023 15:26
TRƯỜNG MẦM NON ĐỒNG TÂM đăng tải TBMT Sửa chữa bếp, nhà vệ sinh, nhà lớp học 3 tầng trường Mầm non Đồng Tâm theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/09/2023 12:51
TRƯỜNG MẦM NON ĐỒNG TÂM công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSYC và kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG ĐỨC THÁI
19/09/2023 10:33
TRƯỜNG MẦM NON ĐỒNG TÂM công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSYC, đánh giá HSĐX.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn thiết kế và xây dựng thái sơn
19/09/2023 10:31
TRƯỜNG MẦM NON ĐỒNG TÂM đăng tải KHLCNT Sửa chữa bếp, nhà vệ sinh, nhà lớp học 3 tầng trường Mầm non Đồng Tâm với 5 gói thầu.
18/09/2023 15:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ĐỒNG TÂM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm máy xay sinh tố; máy ép trái cây; máy xay thịt công nghiệp; nồi nấu cháo công nghiệp; máy lọc nước; bàn phòng hội trường trường Mầm non Đồng Tâm của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐỒNG TÂM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VẬT TƯ VÀ XÂY DỰNG MINH PHÚC
04/05/2026 11:37
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ĐỒNG TÂM đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy xay sinh tố; máy ép trái cây; máy xay thịt công nghiệp; nồi nấu cháo công nghiệp; máy lọc nước; bàn phòng hội trường trường Mầm non Đồng Tâm của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐỒNG TÂM với 1 gói thầu.
04/05/2026 11:35
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ĐỒNG TÂM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Cung cấp chất đốt GAS của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐỒNG TÂM.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dầu Khí Thanh Hóa
31/01/2026 07:40
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ĐỒNG TÂM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Cung cấp lương thực, gia vị của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐỒNG TÂM.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Văn Hoán
30/01/2026 11:41
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ĐỒNG TÂM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Cung cấp sản phẩm dinh dưỡng của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐỒNG TÂM.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH SỮA PHẠM OANH
30/01/2026 11:36
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ĐỒNG TÂM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Cung cấp sản phẩm dinh dưỡng của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐỒNG TÂM.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THỰC PHẨM CÔNG NGHỆ ĐỒNG LỢI
30/01/2026 11:33
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ĐỒNG TÂM đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm, lương thực, sản phẩm dinh dưỡng chất đốt GAS phục vụ trẻ ăn bán trú tại trường mầm non Đồng Tâm từ tháng 02-tháng 8/2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐỒNG TÂM với 7 gói thầu.
30/01/2026 11:30
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ĐỒNG TÂM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Cung cấp bánh ngọt của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐỒNG TÂM.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHẠM VĂN TỰU
30/01/2026 11:24
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ĐỒNG TÂM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số : Cung cấp thực phẩm của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐỒNG TÂM.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THỊ ĐÀI
30/01/2026 11:19
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON ĐỒNG TÂM đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 1: Cung cấp thực phẩm của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐỒNG TÂM.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH LƯU THỊ THUỲ
30/01/2026 11:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐỒNG TÂM là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐỒNG TÂM là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐỒNG TÂM là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐỒNG TÂM là chủ đầu tư của 13 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐỒNG TÂM có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON ĐỒNG TÂM là chủ đầu tư có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tình yêu không phải là một thứ tự nhiên. Đúng hơn, nó đòi hỏi kỷ luật, sự tập trung, lòng kiên nhẫn, niềm tin, và việc vượt qua được sự ái kỷ. Nó không phải là một cảm xúc. Nó là hành động thực hành. "
Erich Fromm
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026