Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non Đồng Việt như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 16 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 4 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,83 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.136.862.770 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.007.428.770 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,13%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non Đồng Việt như sau:
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,83 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.136.862.770 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.007.428.770 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,13%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Mầm non Đồng Việt đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo vệ
an ninh trật tự và vệ sinh trọn gói tại Trường Mầm non Đồng Việt năm 2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Đồng Việt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ BẢO VỆ HKC
05/02/2026 09:22
Bên mời thầu Trường Mầm non Đồng Việt đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo vệ an ninh trật tự và vệ sinh trọn gói tại Trường Mầm non Đồng Việt năm 2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Đồng Việt với 1 gói thầu.
05/02/2026 09:20
Bên mời thầu Trường Mầm non Đồng Việt đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt bảng biển phục vụ chuyên môn năm 2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Đồng Việt.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Phát triển Công nghệ Quảng cáo Trung Huyền
31/01/2026 17:10
Bên mời thầu Trường Mầm non Đồng Việt đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt bảng biển phục vụ chuyên môn năm 2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Đồng Việt với 1 gói thầu.
31/01/2026 17:07
Bên mời thầu Trường Mầm non Đồng Việt đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ phục vụ hỗ trợ hoạt động giáo dục trọn gói tại Trường Mầm Non Đồng Việt năm 2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Đồng Việt.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM DỊCH VỤ TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THIẾT BỊ NEW TECHNOLOGY
30/01/2026 10:14
Bên mời thầu Trường Mầm non Đồng Việt đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ phục vụ hỗ trợ hoạt động giáo dục trọn gói tại Trường Mầm Non Đồng Việt năm 2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Đồng Việt với 1 gói thầu.
30/01/2026 10:12
Bên mời thầu Trường Mầm non Đồng Việt đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt bảng biển, khẩu hiệu phục vụ trường đạt chuẩn năm 2025 của Trường Mầm non Đồng Việt của chủ đầu tư Trường Mầm non Đồng Việt.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Phát triển Công nghệ Quảng cáo Trung Huyền
18/11/2025 17:53
Bên mời thầu Trường Mầm non Đồng Việt đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt bằng biển, khẩu hiệu phục vụ trường đạt chuẩn năm 2025 của Trường Mầm non Đồng Việt của chủ đầu tư Trường Mầm non Đồng Việt với 1 gói thầu.
18/11/2025 17:48
Bên mời thầu Trường Mầm non Đồng Việt đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 3: Cung cấp chất đốt (Gas) phục vụ nấu ăn bán trú năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Đồng Việt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GAS THÀNH ĐẠT
04/11/2025 15:15
Bên mời thầu Trường Mầm non Đồng Việt đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 2: Cung cấp sữa năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Đồng Việt.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRỌNG ANH 1979
04/11/2025 14:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Mầm non Đồng Việt công bố kết quả gói thầu Mua sắm công cụ dụng cụ, đồ dùng phòng thư viện bằng nguồn kinh phí hỗ trợ trường công nhận chuẩn Quốc gia.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN XD&TM MINH LONG
03/12/2024 20:24
Trường Mầm non Đồng Việt đăng tải KHLCNT Mua sắm công cụ dụng cụ, đồ dùng phòng thư viện bằng nguồn kinh phí hỗ trợ trường công nhận chuẩn Quốc gia với 1 gói thầu.
29/11/2024 20:57
Trường Mầm non Đồng Việt công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, công cụ dụng cụ văn phòng, thiết bị điện tử phục vụ chuyên môn năm 2024 của Trường Mầm non Đồng Việt.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM NỘI THẤT VÀ THIẾT BỊ GIÁO DỤC THÁI DƯƠNG
25/06/2024 18:13
Trường Mầm non Đồng Việt công bố kết quả gói thầu Mua sắm đồ dùng, đồ chơi trong lớp, ngoài trời, công cụ, thiết bị khác, rèm, xốp trải nền phục vụ giảng dạy và học tập năm 2024 của Trường Mầm non Đồng Việt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NỘI THẤT VÀ THIẾT BỊ CÔNG MINH
20/06/2024 10:11
Trường Mầm non Đồng Việt công bố KQMT gói thầu Mua sắm đồ dùng, đồ chơi trong lớp, ngoài trời, công cụ, thiết bị khác, rèm, xốp trải nền phục vụ giảng dạy và học tập năm 2024 của Trường Mầm non Đồng Việt với 6 nhà thầu tham gia.
27/04/2024 08:17
Trường Mầm non Đồng Việt công bố KQMT gói thầu Mua sắm tài sản, công cụ dụng cụ văn phòng, thiết bị điện tử phục vụ chuyên môn năm 2024 của Trường Mầm non Đồng Việt với 4 nhà thầu tham gia.
27/04/2024 08:16
Trường Mầm non Đồng Việt đăng tải TBMT Mua sắm đồ dùng, đồ chơi trong lớp, ngoài trời, công cụ, thiết bị khác, rèm, xốp trải nền phục vụ giảng dạy và học tập năm 2024 của Trường Mầm non Đồng Việt theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/04/2024 21:57
Trường Mầm non Đồng Việt đăng tải TBMT Mua sắm tài sản, công cụ dụng cụ văn phòng, thiết bị điện tử phục vụ chuyên môn năm 2024 của Trường Mầm non Đồng Việt theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/04/2024 21:56
Trường Mầm non Đồng Việt đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, công cụ dụng cụ văn phòng, thiết bị điện tử phục vụ chuyên môn năm 2024 của Trường Mầm non Đồng Việt với 1 gói thầu.
20/04/2024 21:11
Trường Mầm non Đồng Việt đăng tải KHLCNT Mua sắm đồ dùng, đồ chơi trong lớp, ngoài trời, công cụ, thiết bị khác, rèm, xốp trải nền phục vụ giảng dạy và học tập năm 2024 của Trường Mầm non Đồng Việt với 1 gói thầu.
20/04/2024 21:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Mầm non Đồng Việt đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo vệ
an ninh trật tự và vệ sinh trọn gói tại Trường Mầm non Đồng Việt năm 2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Đồng Việt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ BẢO VỆ HKC
05/02/2026 09:22
Bên mời thầu Trường Mầm non Đồng Việt đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo vệ an ninh trật tự và vệ sinh trọn gói tại Trường Mầm non Đồng Việt năm 2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Đồng Việt với 1 gói thầu.
05/02/2026 09:20
Bên mời thầu Trường Mầm non Đồng Việt đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt bảng biển phục vụ chuyên môn năm 2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Đồng Việt.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Phát triển Công nghệ Quảng cáo Trung Huyền
31/01/2026 17:10
Bên mời thầu Trường Mầm non Đồng Việt đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt bảng biển phục vụ chuyên môn năm 2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Đồng Việt với 1 gói thầu.
31/01/2026 17:07
Bên mời thầu Trường Mầm non Đồng Việt đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ phục vụ hỗ trợ hoạt động giáo dục trọn gói tại Trường Mầm Non Đồng Việt năm 2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Đồng Việt.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM DỊCH VỤ TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THIẾT BỊ NEW TECHNOLOGY
30/01/2026 10:14
Bên mời thầu Trường Mầm non Đồng Việt đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ phục vụ hỗ trợ hoạt động giáo dục trọn gói tại Trường Mầm Non Đồng Việt năm 2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Đồng Việt với 1 gói thầu.
30/01/2026 10:12
Bên mời thầu Trường Mầm non Đồng Việt đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt bảng biển, khẩu hiệu phục vụ trường đạt chuẩn năm 2025 của Trường Mầm non Đồng Việt của chủ đầu tư Trường Mầm non Đồng Việt.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Phát triển Công nghệ Quảng cáo Trung Huyền
18/11/2025 17:53
Bên mời thầu Trường Mầm non Đồng Việt đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt bằng biển, khẩu hiệu phục vụ trường đạt chuẩn năm 2025 của Trường Mầm non Đồng Việt của chủ đầu tư Trường Mầm non Đồng Việt với 1 gói thầu.
18/11/2025 17:48
Bên mời thầu Trường Mầm non Đồng Việt đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 3: Cung cấp chất đốt (Gas) phục vụ nấu ăn bán trú năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Đồng Việt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GAS THÀNH ĐẠT
04/11/2025 15:15
Bên mời thầu Trường Mầm non Đồng Việt đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 2: Cung cấp sữa năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Đồng Việt.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRỌNG ANH 1979
04/11/2025 14:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Đồng Việt đã đăng tải 4 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Đồng Việt là chủ đầu tư của 14 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 9 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Đồng Việt là chủ đầu tư của 6 TBMT, trong đó tự mời thầu 6 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Đồng Việt là chủ đầu tư của 17 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Đồng Việt có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Đồng Việt là chủ đầu tư có quan hệ với 23 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tự tin quá mức còn tốt hơn nhiều lần so với tự ti. Đàn ông, ai đến ai đi đều không quan trọng. Tuổi trẻ tươi đẹp mà không hẹn hò yêu đương chính là lãng phí thời gian và tuổi thanh xuân của mình. "
Triệu Cách Vũ
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh