Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường mầm non Du Tiến như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 2 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 101.700.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 101.700.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường mầm non Du Tiến như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 101.700.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 101.700.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường mầm non Du Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm lắp đặt rèm cửa lớp học trường mầm non Du Tiến của chủ đầu tư Trường mầm non Du Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Nguyễn Đức Sỹ
19/12/2025 15:57
Bên mời thầu Trường mầm non Du Tiến đã đăng tải KHLCNT Mua sắm lắp đặt rèm cửa lớp học trường mầm non Du Tiến của chủ đầu tư Trường mầm non Du Tiến với 1 gói thầu.
19/12/2025 15:47
Bên mời thầu Trường mầm non Du Tiến đã đăng tải KHLCNT Mua sắm lắp đặt rèm cửa lớp học trường mầm non Du Tiến của chủ đầu tư Trường mầm non Du Tiến với 1 gói thầu.
16/12/2025 15:49
Bên mời thầu Trường mầm non Du Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, trang thiết bị cho trường Mầm non Du Tiến của chủ đầu tư Trường mầm non Du Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Trần Thị Minh Hương
25/12/2024 15:42
Bên mời thầu Trường mầm non Du Tiến đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị cho trường Mầm non Du Tiến của chủ đầu tư Trường mầm non Du Tiến với 1 gói thầu.
23/12/2024 21:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường mầm non Du Tiến công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, trang thiết bị cho trường Mầm non Du Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Trần Thị Minh Hương
25/12/2024 15:42
Trường mầm non Du Tiến đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị cho trường Mầm non Du Tiến với 1 gói thầu.
23/12/2024 21:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường mầm non Du Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm lắp đặt rèm cửa lớp học trường mầm non Du Tiến của chủ đầu tư Trường mầm non Du Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh doanh Nguyễn Đức Sỹ
19/12/2025 15:57
Bên mời thầu Trường mầm non Du Tiến đã đăng tải KHLCNT Mua sắm lắp đặt rèm cửa lớp học trường mầm non Du Tiến của chủ đầu tư Trường mầm non Du Tiến với 1 gói thầu.
19/12/2025 15:47
Bên mời thầu Trường mầm non Du Tiến đã đăng tải KHLCNT Mua sắm lắp đặt rèm cửa lớp học trường mầm non Du Tiến của chủ đầu tư Trường mầm non Du Tiến với 1 gói thầu.
16/12/2025 15:49
Bên mời thầu Trường mầm non Du Tiến đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, trang thiết bị cho trường Mầm non Du Tiến của chủ đầu tư Trường mầm non Du Tiến.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Trần Thị Minh Hương
25/12/2024 15:42
Bên mời thầu Trường mầm non Du Tiến đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, trang thiết bị cho trường Mầm non Du Tiến của chủ đầu tư Trường mầm non Du Tiến với 1 gói thầu.
23/12/2024 21:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Du Tiến là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Du Tiến là chủ đầu tư của 2 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Du Tiến có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Du Tiến là chủ đầu tư có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trong cuộc sống của người đàn ông tình yêu chỉ chiếm một bộ phận rất nhỏ, cho dù anh hoàn toàn cho đi bộ phận nhỏ này, cho dù bộ phận nhỏ này hoàn toàn bị phá hủy thì anh vẫn có thể làm việc, sinh hoạt bình thường, hưởng thụ và phát triển mọi thứ thậm chí còn tuyệt vời hơn trong quá khứ. Không giống như phụ nữ, tình yêu đã chiếm hoàn toàn cơ thể và linh hồn họ, chỉ cần một sự thay đổi nho nhỏ cũng có thể khiến họ đau cả đời. "
Nhân Hải Trung
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh