Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường mầm non Dương Hoà 3 như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 25 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,00%, Xây lắp 20,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.181.575.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.149.027.750 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,23%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường mầm non Dương Hoà 3 như sau:
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,00%, Xây lắp 20,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.181.575.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.149.027.750 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,23%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường mầm non Dương Hoà 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm nước uống đóng bình cho trường mầm non DƯƠNG HOÀ 3 năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường mầm non Dương Hoà 3.
04/09/2026 13:36
Bên mời thầu Trường mầm non Dương Hoà 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm sữa và các sản phẩm từ sữa cho Trường mầm non DƯƠNG HOÀ 3 năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường mầm non Dương Hoà 3.
04/09/2026 13:35
Bên mời thầu Trường mầm non Dương Hoà 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm phục vụ bếp ăn bán trú tại trường MN Dương Hoà 3 năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường mầm non Dương Hoà 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THỰC PHẨM VÀ CHẾ BIẾN AN SINH
04/09/2026 13:35
Bên mời thầu Trường mầm non Dương Hoà 3 đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm phục vụ bếp ăn bán trú cho học sinh năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường mầm non Dương Hoà 3 với 3 gói thầu.
29/08/2026 17:50
Bên mời thầu Trường mầm non Dương Hoà 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Cung cấp thực phẩm phục vụ bếp ăn bán trú cho học sinh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Dương Hoà 3.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thực phẩm và chế biến An Sinh
27/10/2025 11:03
Bên mời thầu Trường mầm non Dương Hoà 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Cung cấp thịt lợn thực phẩm từ thịt lợn phục vụ bếp ăn bán trú cho học sinh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Dương Hoà 3.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương Mại và Dịch Vụ Sinh Nội
27/10/2025 10:55
Bên mời thầu Trường mầm non Dương Hoà 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Cung cấp sữa uống, sữa ăn phục vụ bếp ăn bán trú cho học sinh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Dương Hoà 3.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên Vũ Liễu
27/10/2025 10:49
Bên mời thầu Trường mầm non Dương Hoà 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Cung cấp gas đun (chất đốt) phục vụ bếp ăn bán trú cho học sinh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Dương Hoà 3.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Khí Đốt Thăng Long
27/10/2025 10:40
Bên mời thầu Trường mầm non Dương Hoà 3 đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm phục vụ bếp ăn bán trú trường Mầm Non Yên Sở năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Dương Hoà 3 với 4 gói thầu.
20/10/2025 15:50
Bên mời thầu Trường mầm non Dương Hoà 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nước uống cho học sinh tại trường Mầm Non Yên Sở năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Dương Hoà 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TUẤN CƯỜNG
10/09/2025 08:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường mầm non Dương Hoà 3 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác dạy và học của trường Mầm non Yên Sở.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ HS
23/04/2025 17:36
Trường mầm non Dương Hoà 3 công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác dạy và học của trường Mầm non Yên Sở với 6 nhà thầu tham gia.
08/04/2025 08:34
Trường mầm non Dương Hoà 3 đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác dạy và học của trường Mầm non Yên Sở theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/03/2025 08:29
Trường mầm non Dương Hoà 3 công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn Thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IPC VIỆT
27/03/2025 15:20
Trường mầm non Dương Hoà 3 công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI ND
27/03/2025 15:19
Trường mầm non Dương Hoà 3 đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua sắm trang thiết bị phục vụ công tác dạy và học của trường Mầm non Yên Sở với 3 gói thầu.
27/03/2025 15:09
Trường mầm non Dương Hoà 3 công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HDV HÀ NỘI, CÔNG TY CỔ PHẦN HÀ THÀNH QUANG MINH
04/12/2021 17:57
Trường mầm non Dương Hoà 3 công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
01/12/2021 18:13
Trường mầm non Dương Hoà 3 công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị cần thiết cho Trường Mầm non Yên Sở để thực hiện đạt chuẩn Quốc gia năm 2021.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN GIÁO DỤC TÂN THUẬN PHÁT
22/11/2021 09:22
Trường mầm non Dương Hoà 3 đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
10/11/2021 13:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường mầm non Dương Hoà 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm nước uống đóng bình cho trường mầm non DƯƠNG HOÀ 3 năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường mầm non Dương Hoà 3.
04/09/2026 13:36
Bên mời thầu Trường mầm non Dương Hoà 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm sữa và các sản phẩm từ sữa cho Trường mầm non DƯƠNG HOÀ 3 năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường mầm non Dương Hoà 3.
04/09/2026 13:35
Bên mời thầu Trường mầm non Dương Hoà 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm phục vụ bếp ăn bán trú tại trường MN Dương Hoà 3 năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường mầm non Dương Hoà 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THỰC PHẨM VÀ CHẾ BIẾN AN SINH
04/09/2026 13:35
Bên mời thầu Trường mầm non Dương Hoà 3 đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm phục vụ bếp ăn bán trú cho học sinh năm học 2026-2027 của chủ đầu tư Trường mầm non Dương Hoà 3 với 3 gói thầu.
29/08/2026 17:50
Bên mời thầu Trường mầm non Dương Hoà 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Cung cấp thực phẩm phục vụ bếp ăn bán trú cho học sinh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Dương Hoà 3.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thực phẩm và chế biến An Sinh
27/10/2025 11:03
Bên mời thầu Trường mầm non Dương Hoà 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Cung cấp thịt lợn thực phẩm từ thịt lợn phục vụ bếp ăn bán trú cho học sinh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Dương Hoà 3.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương Mại và Dịch Vụ Sinh Nội
27/10/2025 10:55
Bên mời thầu Trường mầm non Dương Hoà 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Cung cấp sữa uống, sữa ăn phục vụ bếp ăn bán trú cho học sinh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Dương Hoà 3.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên Vũ Liễu
27/10/2025 10:49
Bên mời thầu Trường mầm non Dương Hoà 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Cung cấp gas đun (chất đốt) phục vụ bếp ăn bán trú cho học sinh năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Dương Hoà 3.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Khí Đốt Thăng Long
27/10/2025 10:40
Bên mời thầu Trường mầm non Dương Hoà 3 đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm phục vụ bếp ăn bán trú trường Mầm Non Yên Sở năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Dương Hoà 3 với 4 gói thầu.
20/10/2025 15:50
Bên mời thầu Trường mầm non Dương Hoà 3 đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp nước uống cho học sinh tại trường Mầm Non Yên Sở năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Dương Hoà 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TUẤN CƯỜNG
10/09/2025 08:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Dương Hoà 3 là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Dương Hoà 3 là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Dương Hoà 3 là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Dương Hoà 3 là chủ đầu tư của 13 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Dương Hoà 3 có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Dương Hoà 3 là chủ đầu tư có quan hệ với 21 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Làm người đừng quá nhạy cảm, suy nghĩ nhiều cũng chỉ làm bản thân tổn thương mà thôi. Người nói vô tâm, người nghe để bụng, một câu nói vô tình cũng làm bản thân nghĩ ngợi quá nhiều thì làm sao mà không phiền chứ. Có rất nhiều chuyện người nói đã sớm quên đi nhưng người nghe thì cứ nhớ hoài. "
Thiên Lam
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026