Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường mầm non Hà Lầm như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 16 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.972.402.100 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.937.231.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,18%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường mầm non Hà Lầm như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.972.402.100 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.937.231.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,18%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường mầm non Hà Lầm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Kiểm toán công trình của chủ đầu tư Trường mầm non Hà Lầm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN AASC
25/10/2025 21:24
Bên mời thầu Trường mầm non Hà Lầm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Giám thi công công trình của chủ đầu tư Trường mầm non Hà Lầm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN, XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ PHẠM GIA
25/10/2025 21:21
Bên mời thầu Trường mầm non Hà Lầm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường mầm non Hà Lầm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI 206
25/10/2025 21:16
Bên mời thầu Trường mầm non Hà Lầm đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa Trường Mầm non Hà Lầm năm học 2025-2026, phường Hà Lầm, tỉnh Quảng Ninh của chủ đầu tư Trường mầm non Hà Lầm với 3 gói thầu.
25/10/2025 21:10
Trường mầm non Hà Lầm đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa Trường Mầm non Hà Lầm năm học 2025-2026, phường Hà Lầm, tỉnh Quảng Ninh.
25/10/2025 20:20
Bên mời thầu Trường mầm non Hà Lầm đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp lương thực, thực phẩm của chủ đầu tư Trường mầm non Hà Lầm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TMTP GREEN FOOD HN
11/09/2025 16:59
Bên mời thầu Trường mầm non Hà Lầm đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp sữa bột của chủ đầu tư Trường mầm non Hà Lầm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI QUỐC TẾ VẠN THÀNH
11/09/2025 16:43
Bên mời thầu Trường mầm non Hà Lầm đã đăng tải KHLCNT Kinh phí dịch vụ tổ chức bán trú tại Trường Mầm non Hà Lầm năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Hà Lầm với 2 gói thầu.
11/09/2025 16:39
Bên mời thầu Trường mầm non Hà Lầm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Về việc chỉ định gói thầu số 01: Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình: sửa chữa Trường Mầm non Hà Lầm năm học 2025-2026, phường Hà Lầm, tỉnh Quảng Ninh của chủ đầu tư Trường mầm non Hà Lầm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn thiết kế kiến trúc nội thất EKE
20/08/2025 10:13
Bên mời thầu Trường mầm non Hà Lầm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thẩm tra hồ sơ báo cáo KTKT của chủ đầu tư Trường mầm non Hà Lầm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ THIẾT KẾ KIẾN TRÚC ACC
14/08/2025 22:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường mầm non Hà Lầm công bố kết quả gói thầu Giáo dục kỹ năng sống ngoài giờ chính khóa năm học 2024-2025 tại trường Mầm non Hà Lầm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC GIÁO DỤC KỸ NĂNG MỸ QUẢNG NINH
21/02/2025 16:11
Trường mầm non Hà Lầm đăng tải KHLCNT Giáo dục kỹ năng sống ngoài giờ chính khóa năm học 2024-2025 tại trường Mầm non Hà Lầm với 1 gói thầu.
21/02/2025 16:07
Trường mầm non Hà Lầm công bố kết quả gói thầu Mua đồ dùng đồ chơi, trang thiết bị dạy và học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÚC VƯỢNG
23/12/2024 17:04
Trường mầm non Hà Lầm công bố KQMT gói thầu Mua đồ dùng đồ chơi, trang thiết bị dạy và học với 1 nhà thầu tham gia.
21/12/2024 09:20
Trường mầm non Hà Lầm đăng tải TBMT Mua đồ dùng đồ chơi, trang thiết bị dạy và học theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/12/2024 17:11
Trường mầm non Hà Lầm đăng tải KHLCNT Mua sắm đồ dùng đồ chơi, trang thiết bị dạy và học Trường Mầm non Hà Lầm với 1 gói thầu.
16/12/2024 15:44
Trường mầm non Hà Lầm đăng tải TBMT Mua đồ dùng đồ chơi, trang thiết bị dạy và học theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/11/2024 16:44
Trường mầm non Hà Lầm đăng tải KHLCNT Mua sắm đồ dùng đồ chơi, trang thiết bị dạy và học Trường Mầm non Hà Lầm với 1 gói thầu.
26/11/2024 08:14
Trường mầm non Hà Lầm công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp thực phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TMTP GREEN FOOD HN
15/03/2024 08:38
Trường mầm non Hà Lầm công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp thực phẩm với 2 nhà thầu tham gia.
29/01/2024 14:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường mầm non Hà Lầm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Kiểm toán công trình của chủ đầu tư Trường mầm non Hà Lầm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN AASC
25/10/2025 21:24
Bên mời thầu Trường mầm non Hà Lầm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Giám thi công công trình của chủ đầu tư Trường mầm non Hà Lầm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN, XÂY DỰNG VÀ ĐẦU TƯ PHẠM GIA
25/10/2025 21:21
Bên mời thầu Trường mầm non Hà Lầm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường mầm non Hà Lầm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI 206
25/10/2025 21:16
Bên mời thầu Trường mầm non Hà Lầm đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa Trường Mầm non Hà Lầm năm học 2025-2026, phường Hà Lầm, tỉnh Quảng Ninh của chủ đầu tư Trường mầm non Hà Lầm với 3 gói thầu.
25/10/2025 21:10
Trường mầm non Hà Lầm đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa Trường Mầm non Hà Lầm năm học 2025-2026, phường Hà Lầm, tỉnh Quảng Ninh.
25/10/2025 20:20
Bên mời thầu Trường mầm non Hà Lầm đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp lương thực, thực phẩm của chủ đầu tư Trường mầm non Hà Lầm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TMTP GREEN FOOD HN
11/09/2025 16:59
Bên mời thầu Trường mầm non Hà Lầm đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp sữa bột của chủ đầu tư Trường mầm non Hà Lầm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI QUỐC TẾ VẠN THÀNH
11/09/2025 16:43
Bên mời thầu Trường mầm non Hà Lầm đã đăng tải KHLCNT Kinh phí dịch vụ tổ chức bán trú tại Trường Mầm non Hà Lầm năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Hà Lầm với 2 gói thầu.
11/09/2025 16:39
Bên mời thầu Trường mầm non Hà Lầm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Về việc chỉ định gói thầu số 01: Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình: sửa chữa Trường Mầm non Hà Lầm năm học 2025-2026, phường Hà Lầm, tỉnh Quảng Ninh của chủ đầu tư Trường mầm non Hà Lầm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn thiết kế kiến trúc nội thất EKE
20/08/2025 10:13
Bên mời thầu Trường mầm non Hà Lầm đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Thẩm tra hồ sơ báo cáo KTKT của chủ đầu tư Trường mầm non Hà Lầm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ THIẾT KẾ KIẾN TRÚC ACC
14/08/2025 22:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Hà Lầm là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Hà Lầm là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Hà Lầm là chủ đầu tư của 3 TBMT, trong đó tự mời thầu 3 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Hà Lầm là chủ đầu tư của 14 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Hà Lầm có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Hà Lầm là chủ đầu tư có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hãy tự hỏi bản thân liệu giấc mơ về thiên đường và sự tốt đẹp có nên bị bỏ chờ đợi ta trong huyệt mộ – hay nó nên thuộc về ta ngay tại đây, vào lúc này, nơi chốn phàm trần. "
Ayn Rand
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh