Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non Hạp Lĩnh như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.403.831.707 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.402.572.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,03%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non Hạp Lĩnh như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.403.831.707 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.402.572.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,03%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Mầm non Hạp Lĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Mầm non Hạp Lĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ ĐỒ GỖ NỘI THẤT HÀ TRANG
18/06/2025 14:24
Bên mời thầu Trường Mầm non Hạp Lĩnh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Mầm non Hạp Lĩnh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/06/2025 15:52
Bên mời thầu Trường Mầm non Hạp Lĩnh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Mầm non Hạp Lĩnh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/06/2025 09:52
Bên mời thầu Trường Mầm non Hạp Lĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Giám sát thi công xây dựng gói thầu số 4 của chủ đầu tư Trường Mầm non Hạp Lĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG BẮC HÀ
28/05/2025 16:01
Bên mời thầu Trường Mầm non Hạp Lĩnh đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án : Duy tuy, sửa chữa cơ sở vật chất Trường Mầm non Hạp Lĩnh năm 2025 của chủ đầu tư Trường Mầm non Hạp Lĩnh với 4 gói thầu.
28/05/2025 15:54
Trường Mầm non Hạp Lĩnh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy tu, sửa chữa cơ sở vật chất trường Mầm non Hạp Lĩnh năm 2025.
28/05/2025 15:15
Bên mời thầu Trường Mầm non Hạp Lĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường Mầm non Hạp Lĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm kiểm định chất lượng và kinh tế xây dựng
07/05/2025 16:42
Bên mời thầu Trường Mầm non Hạp Lĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm tra thiết kế BVTC-DT của chủ đầu tư Trường Mầm non Hạp Lĩnh.
07/05/2025 16:39
Bên mời thầu Trường Mầm non Hạp Lĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo KTKT của chủ đầu tư Trường Mầm non Hạp Lĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂN PHÁT BẮC GIANG
07/05/2025 16:35
Bên mời thầu Trường Mầm non Hạp Lĩnh đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư Công trình: Duy tu, sửa chữa cơ sở vật chất Trường Mầm non Hạp Lĩnh năm 2025 của chủ đầu tư Trường Mầm non Hạp Lĩnh với 3 gói thầu.
07/05/2025 16:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Mầm non Hạp Lĩnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ ĐỒ GỖ NỘI THẤT HÀ TRANG
18/06/2025 14:24
Trường Mầm non Hạp Lĩnh công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 4: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
12/06/2025 09:26
Trường Mầm non Hạp Lĩnh đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/06/2025 15:52
Trường Mầm non Hạp Lĩnh đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/06/2025 09:52
Trường Mầm non Hạp Lĩnh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Giám sát thi công xây dựng gói thầu số 4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG BẮC HÀ
28/05/2025 16:01
Trường Mầm non Hạp Lĩnh đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án : Duy tuy, sửa chữa cơ sở vật chất Trường Mầm non Hạp Lĩnh năm 2025 với 4 gói thầu.
28/05/2025 15:54
Trường Mầm non Hạp Lĩnh công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm kiểm định chất lượng và kinh tế xây dựng
07/05/2025 16:42
Trường Mầm non Hạp Lĩnh công bố kết quả gói thầu Thẩm tra thiết kế BVTC-DT.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm kiểm định chất lượng và kinh tế xây dựng
07/05/2025 16:39
Trường Mầm non Hạp Lĩnh công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo KTKT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂN PHÁT BẮC GIANG
07/05/2025 16:35
Trường Mầm non Hạp Lĩnh đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư Công trình: Duy tu, sửa chữa cơ sở vật chất Trường Mầm non Hạp Lĩnh năm 2025 với 3 gói thầu.
07/05/2025 16:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Mầm non Hạp Lĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Mầm non Hạp Lĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ ĐỒ GỖ NỘI THẤT HÀ TRANG
18/06/2025 14:24
Bên mời thầu Trường Mầm non Hạp Lĩnh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Mầm non Hạp Lĩnh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/06/2025 15:52
Bên mời thầu Trường Mầm non Hạp Lĩnh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Trường Mầm non Hạp Lĩnh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/06/2025 09:52
Bên mời thầu Trường Mầm non Hạp Lĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Giám sát thi công xây dựng gói thầu số 4 của chủ đầu tư Trường Mầm non Hạp Lĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG BẮC HÀ
28/05/2025 16:01
Bên mời thầu Trường Mầm non Hạp Lĩnh đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án : Duy tuy, sửa chữa cơ sở vật chất Trường Mầm non Hạp Lĩnh năm 2025 của chủ đầu tư Trường Mầm non Hạp Lĩnh với 4 gói thầu.
28/05/2025 15:54
Trường Mầm non Hạp Lĩnh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Duy tu, sửa chữa cơ sở vật chất trường Mầm non Hạp Lĩnh năm 2025.
28/05/2025 15:15
Bên mời thầu Trường Mầm non Hạp Lĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Trường Mầm non Hạp Lĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm kiểm định chất lượng và kinh tế xây dựng
07/05/2025 16:42
Bên mời thầu Trường Mầm non Hạp Lĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm tra thiết kế BVTC-DT của chủ đầu tư Trường Mầm non Hạp Lĩnh.
07/05/2025 16:39
Bên mời thầu Trường Mầm non Hạp Lĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập báo cáo KTKT của chủ đầu tư Trường Mầm non Hạp Lĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂN PHÁT BẮC GIANG
07/05/2025 16:35
Bên mời thầu Trường Mầm non Hạp Lĩnh đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư Công trình: Duy tu, sửa chữa cơ sở vật chất Trường Mầm non Hạp Lĩnh năm 2025 của chủ đầu tư Trường Mầm non Hạp Lĩnh với 3 gói thầu.
07/05/2025 16:29
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Hạp Lĩnh là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Hạp Lĩnh là chủ đầu tư của 2 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Hạp Lĩnh là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Hạp Lĩnh là chủ đầu tư của 5 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Hạp Lĩnh có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Hạp Lĩnh là chủ đầu tư có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Của hồi môn của nhà giàu giống như chiếc giường đầy gai góc; không nằm xuống thì mệt mà nằm xuống thì đau. "
Tục ngữ Anh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh