Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HẠP LĨNH như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 9 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.149.838.126 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.144.394.126 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,25%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HẠP LĨNH như sau:
- Có quan hệ với 9 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.149.838.126 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.144.394.126 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,25%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HẠP LĨNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Mua sắm thực phẩm, nguyên liệu đầu vào để thực hiện việc cung cấp bữa ăn cho học sinh bán trú năm học 2025-2026 của Trường Mầm non Hạp Lĩnh (phần khối lượng còn lại) của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HẠP LĨNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ KINH DOANH PHÚ THÁI
10/07/2026 12:40
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HẠP LĨNH đã đăng tải KHLCNT điều chỉnh Dự toán và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu phần công việc còn lại của Gói thầu số 01: Mua sắm thực phẩm, nguyên liệu, đầu vào để thực hiện việc cung cấp bữa ăn cho học sinh bán trú năm học 2025-2026 của Trường Mầm non Hạp Lĩnh của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HẠP LĨNH với 1 gói thầu.
10/07/2026 12:26
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HẠP LĨNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Mua bánh của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HẠP LĨNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ B2B SEN VÀNG
11/12/2025 17:05
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HẠP LĨNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua sữa của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HẠP LĨNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY VINH THẮNG - TNHH
11/12/2025 16:57
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HẠP LĨNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua ga của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HẠP LĨNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GAS VENUS
11/12/2025 16:49
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HẠP LĨNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1:Mua sắm thực phẩm, nguyên liệu, đầu vào để thực hiện việc cung cấp bữa ăn cho học sinh năm học 2025-2026 của Trường Mầm non Hạp Lĩnh của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HẠP LĨNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VIET ECO
11/12/2025 16:41
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HẠP LĨNH đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu đối với Dự toán mua sắm: Mua thực phẩm, nguyên liệu, nhiên liệu đầu vào để thực hiện việc cung cấp bữa ăn cho học sinh bán trú tại Trường Mầm non Hạp Lĩnh
năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HẠP LĨNH với 4 gói thầu.
02/12/2025 14:52
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HẠP LĨNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm tài sản, trang thiết bị năm 2025 của Trường Mầm non Hạp Lĩnh của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HẠP LĨNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ NAM VIỆT
02/10/2025 09:55
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HẠP LĨNH đã đăng tải KHLCNT Kế hoach lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm tài sản, trang thiết bị năm 2025 của Trường Mầm non Hạp Lĩnh của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HẠP LĨNH với 1 gói thầu.
02/10/2025 09:40
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HẠP LĨNH đã đăng tải KHLCNT Kế hoach lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm tài sản, trang thiết bị năm 2025 của Trường Mầm non Hạp Lĩnh của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HẠP LĨNH với 1 gói thầu.
02/10/2025 09:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG MẦM NON HẠP LĨNH công bố kết quả gói thầu Cải tạo, thay thế tấm nhựa mái vòm cho Trường mầm non Hạp Lĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CƠ KHÍ THÀNH CÔNG BẮC NINH
04/06/2024 08:16
TRƯỜNG MẦM NON HẠP LĨNH đăng tải KHLCNT KHLCNT- Cải tạo thay thế tấm nhựa mái vòm cho Trường mầm non Hạp Lĩnh với 1 gói thầu.
21/05/2024 15:12
TRƯỜNG MẦM NON HẠP LĨNH đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm thiết bị đồ dùng Trường Mầm non Hạp Lĩnh năm 2020 với 1 gói thầu.
15/09/2020 12:42
TRƯỜNG MẦM NON HẠP LĨNH công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị văn phòng Trường mầm non Hạp Lĩnh năm 2020.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THẾ GIỚI SỐ SAO VIỆT
13/08/2020 14:50
TRƯỜNG MẦM NON HẠP LĨNH đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Mua sắm thiết bị văn phòng Trường mầm non Hạp Lĩnh năm 2020 với 1 gói thầu.
31/07/2020 17:37
TRƯỜNG MẦM NON HẠP LĨNH đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Mua sắm trang thiết bị Trường mầm non Hạp Lĩnh năm 2020 với 3 gói thầu.
10/07/2020 11:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HẠP LĨNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Mua sắm thực phẩm, nguyên liệu đầu vào để thực hiện việc cung cấp bữa ăn cho học sinh bán trú năm học 2025-2026 của Trường Mầm non Hạp Lĩnh (phần khối lượng còn lại) của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HẠP LĨNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ KINH DOANH PHÚ THÁI
10/07/2026 12:40
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HẠP LĨNH đã đăng tải KHLCNT điều chỉnh Dự toán và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu phần công việc còn lại của Gói thầu số 01: Mua sắm thực phẩm, nguyên liệu, đầu vào để thực hiện việc cung cấp bữa ăn cho học sinh bán trú năm học 2025-2026 của Trường Mầm non Hạp Lĩnh của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HẠP LĨNH với 1 gói thầu.
10/07/2026 12:26
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HẠP LĨNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Mua bánh của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HẠP LĨNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ B2B SEN VÀNG
11/12/2025 17:05
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HẠP LĨNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua sữa của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HẠP LĨNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY VINH THẮNG - TNHH
11/12/2025 16:57
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HẠP LĨNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua ga của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HẠP LĨNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GAS VENUS
11/12/2025 16:49
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HẠP LĨNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1:Mua sắm thực phẩm, nguyên liệu, đầu vào để thực hiện việc cung cấp bữa ăn cho học sinh năm học 2025-2026 của Trường Mầm non Hạp Lĩnh của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HẠP LĨNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VIET ECO
11/12/2025 16:41
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HẠP LĨNH đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu đối với Dự toán mua sắm: Mua thực phẩm, nguyên liệu, nhiên liệu đầu vào để thực hiện việc cung cấp bữa ăn cho học sinh bán trú tại Trường Mầm non Hạp Lĩnh
năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HẠP LĨNH với 4 gói thầu.
02/12/2025 14:52
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HẠP LĨNH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm tài sản, trang thiết bị năm 2025 của Trường Mầm non Hạp Lĩnh của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HẠP LĨNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ NAM VIỆT
02/10/2025 09:55
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HẠP LĨNH đã đăng tải KHLCNT Kế hoach lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm tài sản, trang thiết bị năm 2025 của Trường Mầm non Hạp Lĩnh của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HẠP LĨNH với 1 gói thầu.
02/10/2025 09:40
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HẠP LĨNH đã đăng tải KHLCNT Kế hoach lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm tài sản, trang thiết bị năm 2025 của Trường Mầm non Hạp Lĩnh của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HẠP LĨNH với 1 gói thầu.
02/10/2025 09:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HẠP LĨNH là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 4 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HẠP LĨNH là chủ đầu tư của 9 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HẠP LĨNH đã công bố 1 quyết định xử phạt.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HẠP LĨNH có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HẠP LĨNH là chủ đầu tư có quan hệ với 9 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Món quà lớn nhất mà bạn có thể trao cho người khác là món quà của tình yêu và sự chấp nhận vô điều kiện. "
Brian Tracy
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh