Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HIẾU NHƠN như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.190.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.190.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HIẾU NHƠN như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.190.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.190.000.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HIẾU NHƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Lựa chọn nhà thầu trong trường hợp đặc biệt đối với gói thầu mua sắm, sửa chữa tài sản, trang thiết bị năm 2026 của Trường Mầm non Hiếu Nhơn của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HIẾU NHƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng Nguyễn Thị Thúy Loan
08/04/2026 10:57
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HIẾU NHƠN đã đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà thầu trong trường hợp đặc biệt đối với gói thầu mua sắm, sửa chữa tài sản, trang thiết bị năm 2026 của Trường Mầm non Hiếu Nhơn. của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HIẾU NHƠN với 1 gói thầu.
01/04/2026 11:22
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HIẾU NHƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 06: Mua sản phẩm bổ sung dinh dưỡng (sữa chua, bánh flan) của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HIẾU NHƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ SỮA BÙI MINH KHANG
09/09/2025 20:33
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HIẾU NHƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 05: Mua gas của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HIẾU NHƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GAS THU NGỌC
09/09/2025 20:17
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HIẾU NHƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 04: Mua nước uống tinh khiết (đóng bình) của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HIẾU NHƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CƠ SỞ SẢN XUẤT MINH NHỰT
09/09/2025 20:11
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HIẾU NHƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 03: Mua Gạo (gạo nếp, gạo tẻ,...) gia vị khô, thực phẩm đóng gói, các loại bánh,.... của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HIẾU NHƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HÀ THẾ MINH
09/09/2025 20:06
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HIẾU NHƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 02: Mua thực phẩm: Rau, củ, quả, thịt gia súc, gia cầm, trứng gia cầm, thuỷ hải sản của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HIẾU NHƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH LÊ THỊ LIỄU
09/09/2025 19:59
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HIẾU NHƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 01: Mua đồ dùng dụng cụ sinh hoạt phục vụ bán trú tại Trường Mầm non Hiếu Nhơn năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HIẾU NHƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH HÀ THẾ MINH
09/09/2025 19:50
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HIẾU NHƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 07: Mua sản phẩm bổ sung dinh dưỡng (sữa bột) của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HIẾU NHƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI THỰC PHẨM SẠCH OGRANIC
09/09/2025 19:31
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HIẾU NHƠN đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt Dự toán mua sắm và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua đồ dùng sinh hoạt, thực phẩm, nguyên liệu, nhiên liệu đầu vào để thực hiện nấu ăn cho trẻ học bán trú Trường Mầm non Hiếu Nhơn năm học 2025 -2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HIẾU NHƠN với 7 gói thầu.
09/09/2025 14:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HIẾU NHƠN là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 6 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HIẾU NHƠN là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HIẾU NHƠN có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HIẾU NHƠN là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"and I mean to keep on doing so until the endIf the end brings me out all right what is said against me will not amount to anything.If the end brings me out all wrong ten angels swearing I was right would make no difference.Tôi làm hết mức trong khả năng của mình. Hết sức lực của tôiVà tôi nhất định làm việc đó đến cùngNếu kết quả chứng minh là tôi đúngNhững lời nói chống lại tôi sẽ không có nghĩa lý gìNếu kết quả chứng minh là tôi saiMười thiên thần có thề rằng tôi đúng thì cũng chẳng có gì khác. "
Abraham Lincoln
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026