Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non Hộ Đáp như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 13 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 1 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 9 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.409.629.900 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.403.869.900 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,41%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non Hộ Đáp như sau:
- Có quan hệ với 12 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.409.629.900 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.403.869.900 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,41%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Mầm non Hộ Đáp đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm và hàng hóa phục vụ nấu ăn bán trú năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Hộ Đáp.
08/01/2026 09:26
Bên mời thầu Trường Mầm non Hộ Đáp đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị, đồ dùng phục vụ học sinh tại trường mầm non Hộ Đáp năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Hộ Đáp.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM THIẾT BỊ GIÁO DỤC HOÀNG NGA
22/12/2025 15:17
Bên mời thầu Trường Mầm non Hộ Đáp đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị, đồ dùng phục vụ học sinh tại trường mầm non Hộ Đáp năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Hộ Đáp với 1 gói thầu.
20/12/2025 17:13
Bên mời thầu Trường Mầm non Hộ Đáp đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Hải sản, bánh, trứng, rau, củ, quả phục vụ nấu ăn bán trú năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Hộ Đáp.
- Nhà thầu trúng thầu: Giáp Thị Định
23/10/2025 08:09
Bên mời thầu Trường Mầm non Hộ Đáp đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Thịt gà, thịt lợn phục vụ nấu ăn bán trú năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Hộ Đáp.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH BÙI VĂN QUẾ
15/10/2025 13:44
Bên mời thầu Trường Mầm non Hộ Đáp đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp chất đốt (Gas) phục vụ nấu ăn bán trú năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Hộ Đáp.
- Nhà thầu trúng thầu: Giáp Văn Tùng
15/10/2025 09:13
Bên mời thầu Trường Mầm non Hộ Đáp đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Mỳ, gia vị phục vụ nấu ăn bán trú năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Hộ Đáp.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH THÂN THỊ HẢI YẾN
15/10/2025 09:09
Bên mời thầu Trường Mầm non Hộ Đáp đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm và hàng hóa phục vụ nấu ăn bán trú năm học 2025-2026 của Trường Mầm non Hộ Đáp của chủ đầu tư Trường Mầm non Hộ Đáp với 5 gói thầu.
15/10/2025 08:46
Bên mời thầu Trường Mầm non Hộ Đáp đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn bán nguyệt của chủ đầu tư Trường Mầm non Hộ Đáp.
- Nhà thầu trúng thầu: ĐỖ TUẤN CƯƠNG
06/05/2025 11:57
Bên mời thầu Trường Mầm non Hộ Đáp đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn bán nguyệt của chủ đầu tư Trường Mầm non Hộ Đáp với 1 gói thầu.
06/05/2025 11:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Mầm non Hộ Đáp công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn bán nguyệt.
- Nhà thầu trúng thầu: ĐỖ TUẤN CƯƠNG
06/05/2025 11:57
Trường Mầm non Hộ Đáp đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm bàn bán nguyệt với 1 gói thầu.
05/05/2025 15:37
Trường Mầm non Hộ Đáp công bố kết quả gói thầu Rèm che nắng.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN THỊ CHUNG
03/04/2025 11:12
Trường Mầm non Hộ Đáp công bố kết quả gói thầu Mua sắm tivi, phụ kiện lắp đặt tivi, máy lọc nước.
- Nhà thầu trúng thầu: Nông Văn Nam
27/03/2025 14:26
Trường Mầm non Hộ Đáp đăng tải KHLCNT Mua sắm tivi, phụ kiện lắp đặt tivi, Trường Mầm non Hộ Đáp năm 2025 với 1 gói thầu.
26/03/2025 17:02
Trường Mầm non Hộ Đáp công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng (gói thầu số 04).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên Ngọc Trang
10/12/2024 21:36
Trường Mầm non Hộ Đáp công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng (gói thầu số 04) với 1 nhà thầu tham gia.
02/11/2024 20:36
Trường Mầm non Hộ Đáp đăng tải TBMT Thi công xây dựng (gói thầu số 04) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/10/2024 22:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Mầm non Hộ Đáp đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm và hàng hóa phục vụ nấu ăn bán trú năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Hộ Đáp.
08/01/2026 09:26
Bên mời thầu Trường Mầm non Hộ Đáp đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị, đồ dùng phục vụ học sinh tại trường mầm non Hộ Đáp năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Hộ Đáp.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM THIẾT BỊ GIÁO DỤC HOÀNG NGA
22/12/2025 15:17
Bên mời thầu Trường Mầm non Hộ Đáp đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị, đồ dùng phục vụ học sinh tại trường mầm non Hộ Đáp năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Hộ Đáp với 1 gói thầu.
20/12/2025 17:13
Bên mời thầu Trường Mầm non Hộ Đáp đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Hải sản, bánh, trứng, rau, củ, quả phục vụ nấu ăn bán trú năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Hộ Đáp.
- Nhà thầu trúng thầu: Giáp Thị Định
23/10/2025 08:09
Bên mời thầu Trường Mầm non Hộ Đáp đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Thịt gà, thịt lợn phục vụ nấu ăn bán trú năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Hộ Đáp.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH BÙI VĂN QUẾ
15/10/2025 13:44
Bên mời thầu Trường Mầm non Hộ Đáp đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp chất đốt (Gas) phục vụ nấu ăn bán trú năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Hộ Đáp.
- Nhà thầu trúng thầu: Giáp Văn Tùng
15/10/2025 09:13
Bên mời thầu Trường Mầm non Hộ Đáp đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Mỳ, gia vị phục vụ nấu ăn bán trú năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường Mầm non Hộ Đáp.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH THÂN THỊ HẢI YẾN
15/10/2025 09:09
Bên mời thầu Trường Mầm non Hộ Đáp đã đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm và hàng hóa phục vụ nấu ăn bán trú năm học 2025-2026 của Trường Mầm non Hộ Đáp của chủ đầu tư Trường Mầm non Hộ Đáp với 5 gói thầu.
15/10/2025 08:46
Bên mời thầu Trường Mầm non Hộ Đáp đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bàn bán nguyệt của chủ đầu tư Trường Mầm non Hộ Đáp.
- Nhà thầu trúng thầu: ĐỖ TUẤN CƯƠNG
06/05/2025 11:57
Bên mời thầu Trường Mầm non Hộ Đáp đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bàn bán nguyệt của chủ đầu tư Trường Mầm non Hộ Đáp với 1 gói thầu.
06/05/2025 11:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Hộ Đáp là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Hộ Đáp đã đăng tải 1 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Hộ Đáp là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 5 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Hộ Đáp là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Hộ Đáp là chủ đầu tư của 10 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Hộ Đáp có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Hộ Đáp là chủ đầu tư có quan hệ với 12 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nói chuyện với người khác lúc nào cũng tán đồng ý kiến của mình,giống như đùa với bóng. Vui đấy nhưng chóng chán. "
T.Calile
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh