Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường mầm non Hòa Chung như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 15 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 13 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.251.469.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.248.914.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,08%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường mầm non Hòa Chung như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.251.469.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.248.914.400 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,08%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường mầm non Hòa Chung đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm máy móc, trang thiết bị, đồ dùng dạy học phục vụ công tác giảng dạy tại Trường Mầm non Hoà Chung của chủ đầu tư Trường mầm non Hòa Chung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT VÀ CÔNG NGHỆ HƯNG THỊNH T&T
20/08/2026 15:06
Bên mời thầu Trường mầm non Hòa Chung đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy móc, trang thiết bị, đồ dùng dạy học phục vụ công tác giảng dạy tại Trường Mầm non Hoà Chung của chủ đầu tư Trường mầm non Hòa Chung với 1 gói thầu.
20/08/2026 14:54
Bên mời thầu Trường mầm non Hòa Chung đã đăng tải kết quả gói thầu Thảm cỏ nhân tạo của chủ đầu tư Trường mầm non Hòa Chung.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN THỊ LAN PHƯƠNG
22/04/2026 08:36
Bên mời thầu Trường mầm non Hòa Chung đã đăng tải KHLCNT Thảm cỏ nhân tạo của chủ đầu tư Trường mầm non Hòa Chung với 1 gói thầu.
21/04/2026 20:39
Bên mời thầu Trường mầm non Hòa Chung đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy móc, thiết bị đồ dùng dạy học năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Hòa Chung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN VÀ THƯƠNG MẠI NỘI THẤT KHÔI NGUYÊN
10/11/2025 11:11
Bên mời thầu Trường mầm non Hòa Chung đã đăng tải KHLCNT Mua máy móc, thiết bị đồ dùng dạy học năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Hòa Chung với 1 gói thầu.
10/11/2025 11:08
Bên mời thầu Trường mầm non Hòa Chung đã đăng tải KHLCNT Mua máy móc, thiết bị đồ dùng dạy học năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Hòa Chung với 1 gói thầu.
07/11/2025 13:24
Bên mời thầu Trường mầm non Hòa Chung đã đăng tải KHLCNT Mua máy móc, thiết bị đồ dùng dạy học năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Hòa Chung với 1 gói thầu.
07/11/2025 13:22
Bên mời thầu Trường mầm non Hòa Chung đã đăng tải KHLCNT Mua máy móc, thiết bị đồ dùng dạy học năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Hòa Chung với 1 gói thầu.
07/11/2025 10:37
Bên mời thầu Trường mầm non Hòa Chung đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp chất đốt phục vụ cho trẻ ăn bán trú tại Trường Mầm non Hòa Chung năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Hòa Chung.
- Nhà thầu trúng thầu: Doanh nghiệp tư nhân Thương mại Vận tải Tuấn Hà Cao Bằng
27/10/2025 11:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường mầm non Hòa Chung công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị đồ dùng dạy học của Trường Mầm non Hòa Chung, thành phố Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Trần Việt Hà
19/12/2024 18:14
Trường mầm non Hòa Chung công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị đồ dùng dạy học của Trường Mầm non Hòa Chung, thành phố Cao Bằng với 1 nhà thầu tham gia.
09/12/2024 14:47
Trường mầm non Hòa Chung đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị đồ dùng dạy học của Trường Mầm non Hòa Chung, thành phố Cao Bằng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/11/2024 16:58
Trường mầm non Hòa Chung công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP TƯ VẤN VIỆT
14/11/2024 10:09
Trường mầm non Hòa Chung công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐÀO TẠO, TƯ VẤN VÀ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HL
14/11/2024 10:07
Trường mầm non Hòa Chung đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị đồ dùng dạy học của Trường Mầm non Hòa Chung, thành phố Cao Bằng với 3 gói thầu.
14/11/2024 09:59
Trường mầm non Hòa Chung công bố kết quả gói thầu Thi công sửa chữa trường Mầm non Hoà Chung (điểm trường Tân An), thành phố Cao Bằng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THIÊN BẢO PHÁT
15/10/2024 11:37
Trường mầm non Hòa Chung công bố KQMT gói thầu Thi công sửa chữa trường Mầm non Hoà Chung (điểm trường Tân An), thành phố Cao Bằng với 1 nhà thầu tham gia.
04/10/2024 14:21
Trường mầm non Hòa Chung công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra Báo cáo KT-KT đầu tư xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG ĐẠI HẢI NAM
01/10/2024 14:48
Trường mầm non Hòa Chung công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN THIẾT KẾ SINH PHÚ
01/10/2024 14:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường mầm non Hòa Chung đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm máy móc, trang thiết bị, đồ dùng dạy học phục vụ công tác giảng dạy tại Trường Mầm non Hoà Chung của chủ đầu tư Trường mầm non Hòa Chung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT VÀ CÔNG NGHỆ HƯNG THỊNH T&T
20/08/2026 15:06
Bên mời thầu Trường mầm non Hòa Chung đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy móc, trang thiết bị, đồ dùng dạy học phục vụ công tác giảng dạy tại Trường Mầm non Hoà Chung của chủ đầu tư Trường mầm non Hòa Chung với 1 gói thầu.
20/08/2026 14:54
Bên mời thầu Trường mầm non Hòa Chung đã đăng tải kết quả gói thầu Thảm cỏ nhân tạo của chủ đầu tư Trường mầm non Hòa Chung.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN THỊ LAN PHƯƠNG
22/04/2026 08:36
Bên mời thầu Trường mầm non Hòa Chung đã đăng tải KHLCNT Thảm cỏ nhân tạo của chủ đầu tư Trường mầm non Hòa Chung với 1 gói thầu.
21/04/2026 20:39
Bên mời thầu Trường mầm non Hòa Chung đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy móc, thiết bị đồ dùng dạy học năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Hòa Chung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN VÀ THƯƠNG MẠI NỘI THẤT KHÔI NGUYÊN
10/11/2025 11:11
Bên mời thầu Trường mầm non Hòa Chung đã đăng tải KHLCNT Mua máy móc, thiết bị đồ dùng dạy học năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Hòa Chung với 1 gói thầu.
10/11/2025 11:08
Bên mời thầu Trường mầm non Hòa Chung đã đăng tải KHLCNT Mua máy móc, thiết bị đồ dùng dạy học năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Hòa Chung với 1 gói thầu.
07/11/2025 13:24
Bên mời thầu Trường mầm non Hòa Chung đã đăng tải KHLCNT Mua máy móc, thiết bị đồ dùng dạy học năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Hòa Chung với 1 gói thầu.
07/11/2025 13:22
Bên mời thầu Trường mầm non Hòa Chung đã đăng tải KHLCNT Mua máy móc, thiết bị đồ dùng dạy học năm học 2025-2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Hòa Chung với 1 gói thầu.
07/11/2025 10:37
Bên mời thầu Trường mầm non Hòa Chung đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp chất đốt phục vụ cho trẻ ăn bán trú tại Trường Mầm non Hòa Chung năm học 2025 - 2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Hòa Chung.
- Nhà thầu trúng thầu: Doanh nghiệp tư nhân Thương mại Vận tải Tuấn Hà Cao Bằng
27/10/2025 11:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Hòa Chung là chủ đầu tư của 10 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 7 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Hòa Chung là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Hòa Chung là chủ đầu tư của 15 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Hòa Chung có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Hòa Chung là chủ đầu tư có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Gạn đục, khơi trong. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh