Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường mầm non Hoa Đào như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 28 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 45 gói thầu, trong đó có 27 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 29 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 21 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 17 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 17 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 75,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.060.291.430 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.367.129.143 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,46%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường mầm non Hoa Đào như sau:
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 75,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.060.291.430 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.367.129.143 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,46%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường mầm non Hoa Đào đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư vệ sinh phục vụ công tác giảng dạy cho Trường Mầm non Hoa Đào của chủ đầu tư Trường mầm non Hoa Đào.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI CÔNG NGHIỆP LÊ TIẾN
28/07/2026 10:37
Bên mời thầu Trường mầm non Hoa Đào đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư vệ sinh phục vụ công tác giảng dạy cho Trường Mầm non Hoa Đào của chủ đầu tư Trường mầm non Hoa Đào với 1 gói thầu.
28/07/2026 10:23
Bên mời thầu Trường mầm non Hoa Đào đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt tivi cho trường Mầm non Hoa Đào của chủ đầu tư Trường mầm non Hoa Đào.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Thy Phương
27/07/2026 15:23
Bên mời thầu Trường mầm non Hoa Đào đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt tivi cho trường Mầm non Hoa Đào của chủ đầu tư Trường mầm non Hoa Đào với 1 gói thầu.
20/07/2026 15:41
Bên mời thầu Trường mầm non Hoa Đào đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp -Sửa chữa, cải tạo Trường Mầm non Hoa Đào của chủ đầu tư Trường mầm non Hoa Đào.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HỒNG HÀ VINA
07/07/2026 15:25
Bên mời thầu Trường mầm non Hoa Đào đã đăng tải KHLCNT Xây lắp -Sửa chữa, cải tạo trường Mầm Non Hoa Đào của chủ đầu tư Trường mầm non Hoa Đào với 1 gói thầu.
07/07/2026 15:19
Trường mầm non Hoa Đào đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, cải tạo trường Mầm Non Hoa Đào.
07/07/2026 15:15
Bên mời thầu Trường mầm non Hoa Đào đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức Hoạt động trải nghiệm Galaxy Cinema của chủ đầu tư Trường mầm non Hoa Đào.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ DU LỊCH AN LẠC VIỆT
21/05/2026 15:00
Bên mời thầu Trường mầm non Hoa Đào đã đăng tải KHLCNT Tổ chức Hoạt động trải nghiệm Galaxy Cinema của chủ đầu tư Trường mầm non Hoa Đào với 1 gói thầu.
19/05/2026 15:28
Bên mời thầu Trường mầm non Hoa Đào đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học năm 2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Hoa Đào.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH VÀ THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
22/04/2026 10:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường mầm non Hoa Đào công bố kết quả gói thầu Mua thiết bị dạy học, đồ chơi và học liệu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MẠNG TRỰC TUYẾN VIỆT SIN
13/05/2025 10:52
Trường mầm non Hoa Đào đăng tải KHLCNT Mua thiết bị dạy học, đồ chơi và học liệu với 1 gói thầu.
13/05/2025 10:26
Trường mầm non Hoa Đào công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN NGUYÊN KHÔI
06/12/2024 20:45
Trường mầm non Hoa Đào công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị năm 2024 với 2 nhà thầu tham gia.
18/11/2024 16:06
Trường mầm non Hoa Đào đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/11/2024 16:15
Trường mầm non Hoa Đào đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị năm 2024 với 3 gói thầu.
07/11/2024 14:50
Trường mầm non Hoa Đào công bố kết quả gói thầu Cải tạo khu vui chơi vận động ngoài trời cho trẻ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG PHÚ GIA KHANG
15/10/2024 14:47
Trường mầm non Hoa Đào đăng tải KHLCNT Cải tạo khu vui chơi vận động ngoài trời cho trẻ với 1 gói thầu.
11/10/2024 08:18
Trường mầm non Hoa Đào công bố kết quả gói thầu Sửa chữa nhà vệ sinh trường mầm non Hoa Đào.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HỒNG HÀ VINA
12/04/2024 16:20
Trường mầm non Hoa Đào đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà vệ sinh trường mầm non Hoa Đào với 1 gói thầu.
12/04/2024 16:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường mầm non Hoa Đào đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư vệ sinh phục vụ công tác giảng dạy cho Trường Mầm non Hoa Đào của chủ đầu tư Trường mầm non Hoa Đào.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI CÔNG NGHIỆP LÊ TIẾN
28/07/2026 10:37
Bên mời thầu Trường mầm non Hoa Đào đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư vệ sinh phục vụ công tác giảng dạy cho Trường Mầm non Hoa Đào của chủ đầu tư Trường mầm non Hoa Đào với 1 gói thầu.
28/07/2026 10:23
Bên mời thầu Trường mầm non Hoa Đào đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt tivi cho trường Mầm non Hoa Đào của chủ đầu tư Trường mầm non Hoa Đào.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Thy Phương
27/07/2026 15:23
Bên mời thầu Trường mầm non Hoa Đào đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, lắp đặt tivi cho trường Mầm non Hoa Đào của chủ đầu tư Trường mầm non Hoa Đào với 1 gói thầu.
20/07/2026 15:41
Bên mời thầu Trường mầm non Hoa Đào đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp -Sửa chữa, cải tạo Trường Mầm non Hoa Đào của chủ đầu tư Trường mầm non Hoa Đào.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HỒNG HÀ VINA
07/07/2026 15:25
Bên mời thầu Trường mầm non Hoa Đào đã đăng tải KHLCNT Xây lắp -Sửa chữa, cải tạo trường Mầm Non Hoa Đào của chủ đầu tư Trường mầm non Hoa Đào với 1 gói thầu.
07/07/2026 15:19
Trường mầm non Hoa Đào đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa, cải tạo trường Mầm Non Hoa Đào.
07/07/2026 15:15
Bên mời thầu Trường mầm non Hoa Đào đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức Hoạt động trải nghiệm Galaxy Cinema của chủ đầu tư Trường mầm non Hoa Đào.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ DU LỊCH AN LẠC VIỆT
21/05/2026 15:00
Bên mời thầu Trường mầm non Hoa Đào đã đăng tải KHLCNT Tổ chức Hoạt động trải nghiệm Galaxy Cinema của chủ đầu tư Trường mầm non Hoa Đào với 1 gói thầu.
19/05/2026 15:28
Bên mời thầu Trường mầm non Hoa Đào đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị dạy học năm 2026 của chủ đầu tư Trường mầm non Hoa Đào.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁCH VÀ THIẾT BỊ TRƯỜNG HỌC THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
22/04/2026 10:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Hoa Đào là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Hoa Đào là chủ đầu tư của 28 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 11 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 17 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Hoa Đào là chủ đầu tư của 8 TBMT, trong đó tự mời thầu 8 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Hoa Đào là chủ đầu tư của 29 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Hoa Đào có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường mầm non Hoa Đào là chủ đầu tư có quan hệ với 23 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không có lời tạm biệt, cho dù bạn đang ở đâu, bạn cũng ở trong trái tim tôi. "
Mahatma Gandhi
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh