Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA HỒNG như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 14 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 11 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.762.325.164 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.759.724.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,09%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA HỒNG như sau:
- Có quan hệ với 10 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.762.325.164 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.759.724.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,09%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOA HỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị giáo dục của Trường mầm non Hoa Hồng của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA HỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh cơ sở sản xuất kinh doanh Nguyễn Vân
19/06/2026 10:49
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOA HỒNG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị giáo dục của Trường mầm non Hoa Hồng của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA HỒNG với 1 gói thầu.
19/06/2026 10:40
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOA HỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu:Thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA HỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TÂN THỊNH
09/06/2026 14:59
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOA HỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA HỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HƯNG BÌNH
09/06/2026 14:53
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOA HỒNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Cải tạo Nhà lớp học 2 tầng điểm lẻ; Cải tạo mái tôn nhà văn phòng, sân khấu của Trường mầm non Hoa Hồng của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA HỒNG với 2 gói thầu.
09/06/2026 14:40
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOA HỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thực phẩm phục vụ tổ chức ăn bán trú mùa hè năm 2026 (tháng 6, tháng 7) tại Trường Mầm non Hoa Hồng của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA HỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CHUỖI ẨM THỰC AN TOÀN THÁI MINH
31/05/2026 11:03
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOA HỒNG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thực phẩm phục vụ tổ chức ăn bán trú mùa hè năm 2026 (tháng 6, tháng 7) tại Trường Mầm non Hoa Hồng của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA HỒNG với 1 gói thầu.
31/05/2026 10:58
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOA HỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua ti vi, Camera của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA HỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHẠM XUÂN TRỌNG
18/12/2025 15:20
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOA HỒNG đã đăng tải KHLCNT TV CCTV của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA HỒNG với 1 gói thầu.
18/12/2025 15:12
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOA HỒNG đã đăng tải KHLCNT TV CCTV của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA HỒNG với 1 gói thầu.
17/12/2025 17:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG MẦM NON HOA HỒNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Thi công xây dựng công trình: Sửa chữa nền tầng 1 nhà lớp học 2 tầng 06 phòng học; 01 phòng chức năng và hành lang nhà văn phòng; Sân rửa bếp nấu ăn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TÂN THỊNH
09/04/2025 16:21
TRƯỜNG MẦM NON HOA HỒNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Cung cấp chất đốt phục vụ nấu ăn cho học sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XĂNG DẦU BẮC THÁI
07/02/2025 15:27
TRƯỜNG MẦM NON HOA HỒNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp thực phẩm phục vụ cho học sinh tại trường Mầm non Hoa Hồng năm học 2024-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Hoàng Ngọc Tươm
21/01/2025 07:48
TRƯỜNG MẦM NON HOA HỒNG công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp thực phẩm phục vụ cho học sinh tại trường Mầm non Hoa Hồng năm học 2024-2025 với 2 nhà thầu tham gia.
03/01/2025 17:49
TRƯỜNG MẦM NON HOA HỒNG đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Cung cấp thực phẩm phục vụ cho học sinh tại trường Mầm non Hoa Hồng năm học 2024-2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/12/2024 09:07
TRƯỜNG MẦM NON HOA HỒNG đăng tải KHLCNT Cung cấp thực phẩm phục vụ cho học sinh tại trường Mầm non Hoa Hồng năm học 2024-2025 với 4 gói thầu.
13/12/2024 14:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOA HỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị giáo dục của Trường mầm non Hoa Hồng của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA HỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh cơ sở sản xuất kinh doanh Nguyễn Vân
19/06/2026 10:49
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOA HỒNG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị giáo dục của Trường mầm non Hoa Hồng của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA HỒNG với 1 gói thầu.
19/06/2026 10:40
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOA HỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu:Thi công xây dựng của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA HỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TÂN THỊNH
09/06/2026 14:59
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOA HỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA HỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HƯNG BÌNH
09/06/2026 14:53
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOA HỒNG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Cải tạo Nhà lớp học 2 tầng điểm lẻ; Cải tạo mái tôn nhà văn phòng, sân khấu của Trường mầm non Hoa Hồng của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA HỒNG với 2 gói thầu.
09/06/2026 14:40
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOA HỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thực phẩm phục vụ tổ chức ăn bán trú mùa hè năm 2026 (tháng 6, tháng 7) tại Trường Mầm non Hoa Hồng của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA HỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CHUỖI ẨM THỰC AN TOÀN THÁI MINH
31/05/2026 11:03
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOA HỒNG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thực phẩm phục vụ tổ chức ăn bán trú mùa hè năm 2026 (tháng 6, tháng 7) tại Trường Mầm non Hoa Hồng của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA HỒNG với 1 gói thầu.
31/05/2026 10:58
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOA HỒNG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua ti vi, Camera của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA HỒNG.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHẠM XUÂN TRỌNG
18/12/2025 15:20
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOA HỒNG đã đăng tải KHLCNT TV CCTV của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA HỒNG với 1 gói thầu.
18/12/2025 15:12
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOA HỒNG đã đăng tải KHLCNT TV CCTV của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA HỒNG với 1 gói thầu.
17/12/2025 17:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA HỒNG là chủ đầu tư của 10 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 8 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA HỒNG là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA HỒNG là chủ đầu tư của 12 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA HỒNG có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA HỒNG là chủ đầu tư có quan hệ với 10 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tình yêu chỉ hướng tới một người, còn tất cả mọi thứ khác chỉ là nỗi khó chịu, khổ sở. Một tình yêu như thế chứa đựng chất độc đối với cả hai người. "
F. Decghinxki
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026