Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA LAN như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 29 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 40 gói thầu, trong đó có 29 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 40 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 39 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.054.421.895 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.043.334.295 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,22%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA LAN như sau:
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.054.421.895 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.043.334.295 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,22%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOA LAN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản và trang thiết bị năm 2025 cho Trường Mầm non Hoa Lan của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA LAN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC HOÀNG HÀ
27/11/2025 09:10
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOA LAN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản và trang thiết bị năm 2025 cho Trường Mầm non Hoa Lan của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA LAN với 1 gói thầu.
12/11/2025 15:55
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOA LAN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp đồ dùng vệ sinh bán trú, hàng hóa cho học sinh của Trường Mầm non Hoa Lan năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA LAN.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH THẢO ANH
15/10/2025 15:17
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOA LAN đã đăng tải KHLCNT Cung cấp đồ dùng vệ sinh bán trú, hàng hóa cho học sinh của Trường Mầm non Hoa Lan năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA LAN với 1 gói thầu.
08/10/2025 16:40
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOA LAN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu để thực hiện bữa ăn học đường của Trường Mầm non Hoa Lan năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA LAN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ NĂNG LƯỢNG XANH
11/09/2025 15:31
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOA LAN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu để thực hiện bữa ăn học đường của Trường Mầm non Hoa Lan năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA LAN.
11/09/2025 15:21
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOA LAN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu để thực hiện bữa ăn học đường của Trường Mầm non Hoa Lan năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA LAN.
11/09/2025 15:21
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOA LAN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu để thực hiện bữa ăn học đường của Trường Mầm non Hoa Lan năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA LAN.
11/09/2025 15:16
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOA LAN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu để thực hiện bữa ăn học đường của Trường Mầm non Hoa Lan năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA LAN.
11/09/2025 15:15
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOA LAN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu để thực hiện bữa ăn học đường của Trường Mầm non Hoa Lan năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA LAN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN VEGESPRING
11/09/2025 15:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
TRƯỜNG MẦM NON HOA LAN công bố kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, công cụ, dụng cụ năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC THIÊN NGÂN
22/11/2024 09:14
TRƯỜNG MẦM NON HOA LAN công bố KQMT gói thầu Mua sắm tài sản, công cụ, dụng cụ năm 2024 với 1 nhà thầu tham gia.
18/11/2024 10:16
TRƯỜNG MẦM NON HOA LAN đăng tải TBMT Mua sắm tài sản, công cụ, dụng cụ năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/11/2024 10:40
TRƯỜNG MẦM NON HOA LAN công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TRƯỜNG THỊNH
11/11/2024 10:10
TRƯỜNG MẦM NON HOA LAN công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THIẾT BỊ CRYSTAL
11/11/2024 10:08
TRƯỜNG MẦM NON HOA LAN đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, công cụ dụng cụ năm 2024 cho Trường Mầm non Hoa Lan với 3 gói thầu.
08/11/2024 10:18
TRƯỜNG MẦM NON HOA LAN đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, công cụ dụng cụ năm 2024 cho Trường Mầm non Hoa Lan với 3 gói thầu.
21/10/2024 16:22
TRƯỜNG MẦM NON HOA LAN đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản, công cụ dụng cụ năm 2024 cho Trường Mầm non Hoa Lan với 3 gói thầu.
21/10/2024 16:21
TRƯỜNG MẦM NON HOA LAN công bố kết quả gói thầu Dịch vụ phi tư vấn - Sửa chữa lót gỗ phòng học trường Mầm non Hoa Lan.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHỐNG THẤM GIA HƯNG
21/08/2024 10:26
TRƯỜNG MẦM NON HOA LAN đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình: Sửa chữa lót gỗ phòng học trường Mầm non Hoa Lan với 1 gói thầu.
16/08/2024 08:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOA LAN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản và trang thiết bị năm 2025 cho Trường Mầm non Hoa Lan của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA LAN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC HOÀNG HÀ
27/11/2025 09:10
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOA LAN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản và trang thiết bị năm 2025 cho Trường Mầm non Hoa Lan của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA LAN với 1 gói thầu.
12/11/2025 15:55
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOA LAN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp đồ dùng vệ sinh bán trú, hàng hóa cho học sinh của Trường Mầm non Hoa Lan năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA LAN.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH THẢO ANH
15/10/2025 15:17
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOA LAN đã đăng tải KHLCNT Cung cấp đồ dùng vệ sinh bán trú, hàng hóa cho học sinh của Trường Mầm non Hoa Lan năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA LAN với 1 gói thầu.
08/10/2025 16:40
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOA LAN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu để thực hiện bữa ăn học đường của Trường Mầm non Hoa Lan năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA LAN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ NĂNG LƯỢNG XANH
11/09/2025 15:31
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOA LAN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu để thực hiện bữa ăn học đường của Trường Mầm non Hoa Lan năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA LAN.
11/09/2025 15:21
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOA LAN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu để thực hiện bữa ăn học đường của Trường Mầm non Hoa Lan năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA LAN.
11/09/2025 15:21
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOA LAN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu để thực hiện bữa ăn học đường của Trường Mầm non Hoa Lan năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA LAN.
11/09/2025 15:16
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOA LAN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu để thực hiện bữa ăn học đường của Trường Mầm non Hoa Lan năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA LAN.
11/09/2025 15:15
Bên mời thầu TRƯỜNG MẦM NON HOA LAN đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thực phẩm, nguyên liệu để thực hiện bữa ăn học đường của Trường Mầm non Hoa Lan năm học 2025-2026 của chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA LAN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN VEGESPRING
11/09/2025 15:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA LAN là chủ đầu tư của 29 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 26 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA LAN là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA LAN là chủ đầu tư của 40 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA LAN có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư TRƯỜNG MẦM NON HOA LAN là chủ đầu tư có quan hệ với 21 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ai cũng có thể phạm sai lầm, nhưng chỉ kẻ ngu mới khăng khăng giữ sai lầm. "
Marcus Tullius Cicero
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh