Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Mai như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 9 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.249.593.760 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.176.193.760 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,79%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Mai như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.249.593.760 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.176.193.760 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,79%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Trường Mầm non Hoa Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt màn hình Led phòng họp tầng 2 của chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO VÀ NỘI THẤT PHƯƠNG ĐÔNG
28/04/2026 15:36
Bên mời thầu Trường Mầm non Hoa Mai đã đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt màn hình Led phòng họp tầng 2 của chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Mai với 1 gói thầu.
23/04/2026 11:27
Bên mời thầu Trường Mầm non Hoa Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa chống thấm mái Trường mầm non Hoa Mai của chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH MAI LINH
08/12/2025 16:17
Bên mời thầu Trường Mầm non Hoa Mai đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa chống thấm mái Trường mầm non Hoa Mai của chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Mai với 1 gói thầu.
08/12/2025 16:09
Bên mời thầu Trường Mầm non Hoa Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Biểu bảng , market trường mầm non Hoa Mai của chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Quảng cáo và In thương mại Nam Anh
08/12/2025 09:51
Bên mời thầu Trường Mầm non Hoa Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa chống thấm mái Trường mầm non Hoa Mai của chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH MAI LINH
06/12/2025 16:26
Bên mời thầu Trường Mầm non Hoa Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Cung cấp sữa bột, sữa tươi của chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên Vũ Liễu
23/09/2025 16:29
Bên mời thầu Trường Mầm non Hoa Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp sữa Probi , sữa chua, caramen của chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Dinh dưỡng Quốc tế Global
23/09/2025 16:24
Bên mời thầu Trường Mầm non Hoa Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp gạo, bánh cuốn và nước của chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẠCH IFOODS
23/09/2025 16:20
Bên mời thầu Trường Mầm non Hoa Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp thực phẩm nguyên liệu đầu vào của chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI AN VIỆT
23/09/2025 16:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Trường Mầm non Hoa Mai công bố kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa chống thấm mái Trường mầm non Hoa Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH MAI LINH
08/12/2025 16:17
Trường Mầm non Hoa Mai đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa chống thấm mái Trường mầm non Hoa Mai với 1 gói thầu.
08/12/2025 16:09
Trường Mầm non Hoa Mai công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị cho Trường mầm non Hoa Mai để thực hiện đạt chuẩn Quốc gia năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHÁNH AN (SỐ CŨ 0302001652 DO PHÒNG ĐĂNG KÝ KINH DOANH - SỞ KẾ HOẠCH VÀ ĐẦU TƯ TỈNH HÀ TÂY CẤP NGÀ 11/06/2006)
14/10/2023 11:17
Trường Mầm non Hoa Mai công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị cho Trường mầm non Hoa Mai để thực hiện đạt chuẩn Quốc gia năm 2023 với 1 nhà thầu tham gia.
22/09/2023 14:31
Trường Mầm non Hoa Mai đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị cho Trường mầm non Hoa Mai để thực hiện đạt chuẩn Quốc gia năm 2023 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/09/2023 09:38
Trường Mầm non Hoa Mai công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu "Mua sắm trang thiết bị cho Trường mầm non Hoa Mai để thực hiện đạt chuẩn Quốc gia năm 2023".
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DVL - E & C
31/08/2023 20:41
Trường Mầm non Hoa Mai công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu "Mua sắm trang thiết bị cho Trường mầm non Hoa Mai để thực hiện đạt chuẩn Quốc gia năm 2023".
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SỞ HỮU TRÍ TUỆ DAVILAW
31/08/2023 20:38
Trường Mầm non Hoa Mai công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị cho Trường mầm non Hoa Mai để đảm bảo công tác dạy và học của nhà trường năm học 2022-2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC HƯNG PHÁT
31/12/2022 15:48
Trường Mầm non Hoa Mai công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị cho Trường mầm non Hoa Mai để đảm bảo công tác dạy và học của nhà trường năm học 2022-2023 với 4 nhà thầu tham gia.
02/12/2022 09:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Trường Mầm non Hoa Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt màn hình Led phòng họp tầng 2 của chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢNG CÁO VÀ NỘI THẤT PHƯƠNG ĐÔNG
28/04/2026 15:36
Bên mời thầu Trường Mầm non Hoa Mai đã đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt màn hình Led phòng họp tầng 2 của chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Mai với 1 gói thầu.
23/04/2026 11:27
Bên mời thầu Trường Mầm non Hoa Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa chống thấm mái Trường mầm non Hoa Mai của chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH MAI LINH
08/12/2025 16:17
Bên mời thầu Trường Mầm non Hoa Mai đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa chống thấm mái Trường mầm non Hoa Mai của chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Mai với 1 gói thầu.
08/12/2025 16:09
Bên mời thầu Trường Mầm non Hoa Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Biểu bảng , market trường mầm non Hoa Mai của chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Quảng cáo và In thương mại Nam Anh
08/12/2025 09:51
Bên mời thầu Trường Mầm non Hoa Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa chống thấm mái Trường mầm non Hoa Mai của chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH MAI LINH
06/12/2025 16:26
Bên mời thầu Trường Mầm non Hoa Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Cung cấp sữa bột, sữa tươi của chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH một thành viên Vũ Liễu
23/09/2025 16:29
Bên mời thầu Trường Mầm non Hoa Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp sữa Probi , sữa chua, caramen của chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Dinh dưỡng Quốc tế Global
23/09/2025 16:24
Bên mời thầu Trường Mầm non Hoa Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Cung cấp gạo, bánh cuốn và nước của chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẠCH IFOODS
23/09/2025 16:20
Bên mời thầu Trường Mầm non Hoa Mai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Cung cấp thực phẩm nguyên liệu đầu vào của chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Mai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI AN VIỆT
23/09/2025 16:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Mai là chủ đầu tư của 4 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Mai là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Mai là chủ đầu tư của 14 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Mai có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Trường Mầm non Hoa Mai là chủ đầu tư có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Các nhà thơ bị nguyền rủa nhưng họ không mù, họ nhìn với đôi mắt của thiên thần. "
William Carlos Williams
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026